Chi hội Hội Zinger ^&^&^ Bù khú và chia sẻ -->> Click Here <<--

casperx

Xe máy
Website
www.somiviet.com
Tình hình là em chưa thấy ai đứng ra thành lập hội này , em xin làm cái thớt mới để kêu gọi anh em có ai cùng sở thích với có mấy câu hỏi muốn bác nào biết chia sẻ kinh nghiệm cho em cái .

Xe em màu đen biển 30P 3XX3 mới lấy đi khoái lắm mỗi cái đang đắn đo có lắp

1. cản trước và cản sau
2. thanh trở hàng ở trên nóc xe
3.bọc sàn xe thay cho lớp nỉ dễ bẩn khó vệ sinh
4. Thanh lên xuống hai bên hông xe
5. cảm biến lùi
6. màn LCD

phù phù liệt kê ra nhiều phết các cụ vào cho ý kiến giúp em nhé .

Làm mấy cái này ở đâu , nên làm ở đại lý chính hãng mình mua hay làm ngoài ?

Có những loại nào , Trung của hay Việt nhái , hay chính hãng

Chất lượng khác nhau thế nào , giá cả như nào , em thì ko quan trọng là nhất thiết phải lắp ở đại lý hay ở ngoài chỗ nào phục vụ nhiệt tình , giá tốt giới thiệu em nhé.

Phần cuối chương trình là . đơn thành lập hội bác nào cùng hội thì alo em số 0915 119985 nhé , off iếc nhậu nhẹt cuối mỗi tuần là em Oke liền .
:6:(b)

à xe em là mua của bên an dân biết là bên đó giá ko có hạ , nhưng họ làm việc khá chuyên nghiệp , em thấy hài lòng vì điều đó . Các bác khỏi ném đá vì em là khách đã mua xe của họ ko phải PR he he

casperx

Xe máy
Website
www.somiviet.com
(c) ko bác nào cùng đi Zinger như em à . :'(

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
Chắc các pác đi Zinger chưa online thôi!
Tạm thời pác vừa làm chủ tịch vừa làm thư ký kiêm thành viên nòng cốt đi nhá!
Thay mặc pác Khoa chủ tịch hội Jolie, thay mặt pác Lâm Vinatour thư ký kiêm kế toán trưởng Hội Jolie, hội những chàng tài tử Brad Pitt chồng nàng Jolie chúng em có lời chào pác!
Chúc hội Zinger ngày càng lớn mạnh! (b)

phamgia_auto

Xe hơi
Website
nissanhoangmai.com
CÓ nhà em bán Zinger thôi....(y)(y)(y), mừng cụ có xe mới, Cụ có thấy êm hơn Ỉn ko?

Xecutkit2008

Xe điện
Ở trên này có nhiều cụ có thể giúp bác, cụ tuning, cụ khôi béo và nhiều cụ khác...Mời các cụ có cửa hàng lên tiếng giúp cụ chủ thớt đi ạ.(c)

Sayxe...

Xe máy
Website
www.mythuatchuyendong.com
Em đã và đang đi Zing, bước đầu hài lòng và thấy ít người đi nên thớt này có vẻ trầm hơn bình thường. CÒn về vấn đề nên trang bị thế nào cho xe bác chịu khó sớt bài của em sẽ có một vài thông tin để bác tham khảo. CHúc bác luôn vui với Zing! :)

casperx

Xe máy
Website
www.somiviet.com
Khỏi nói em tham khảo nhiều rồi mới quyết định mua xe , hồi chưa mua sao mà ít Zing thế mua xong rồi ra đường gặp đội hoài , hay làm cái lo gô o tô fun lắp dô đít cho oách đi đường gặp nhau he he , nhìn chung thì xe chạy ngon đầm , nhiều người nhìn vì em đi màu đen mà . cơ bản em thấy thiết kế phần đầu để nguyên vẫn có nét sang sang một chút nắp các mớ cản vào thấy kỳ kiểu gì đó:102:

casperx

Xe máy
Website
www.somiviet.com
Em sẽ ráng tổng hợp thêm những thông tin về em Zing cho mọi người tham khảo , với ai có thông tin gì hoặc kinh nghiệm độ xe hay gì cứ pọt dô đây cho nó tập chung đỡ phải tìm nhiều . các cụ thấy sao ạ:41:

casperx

Xe máy
Website
www.somiviet.com
vẫn ko thấy ai , hoài nghi quá :102:

kklong12

Xe tải
theo tôi nên lắp vè chắn mưa ,cản sau , bậc lên xuống rất có lợi vì đôi khi chỉ bị chạm bậc lên xuống ko chạm sườn, lắp giá nóc thì trông đẹp hơn noc chỉ mang tính chất trang trí mà để các ông thợ vườn khoan nóc của mình ra thì ko nên .
Hôm vừa rồi có cậu đi in ko quen gặp ở đám cưới sau khi ngắm xe zing của tôi hai vợ chồng cứ tiếc là đã vội vàng mua ỉn

DUONGLAM

Xe điện
Huhu em thèm Zin lém rồi mà ko đủ Obama, chắc phải chờ đến kiếp sau thôi.
Theo ngu ý của em thì Zin nguyên bản trông đã khoẻ rồi không nên lắp cản trước sau, giá nóc làm gì. Còn đồ chơi bên trong thì tuỳ sở thích thôi, em thì em ghét nhất lắp màn hình LCD, mình đang lái xe mà thằng bạn nó cứ xem @#$%^& bên cạnh thì làm sao tập trung được cơ chứ. Em thì khoái cái món music USB hơn.

casperx

Xe máy
Website
www.somiviet.com
Cụ làm cái giấy mời, đi bộ 1 vòng quanh các phố có điểm đỗ xe, thấy zinger cứ kẹp lên kính... (b)
Vụ này ko ổn gặp em chân dài nào em oánh cho bỏ ....:redface:

theo tôi nên lắp vè chắn mưa ,cản sau , bậc lên xuống rất có lợi vì đôi khi chỉ bị chạm bậc lên xuống ko chạm sườn, lắp giá nóc thì trông đẹp hơn noc chỉ mang tính chất trang trí mà để các ông thợ vườn khoan nóc của mình ra thì ko nên .
Hôm vừa rồi có cậu đi in ko quen gặp ở đám cưới sau khi ngắm xe zing của tôi hai vợ chồng cứ tiếc là đã vội vàng mua ỉn
Cài này thì quá chuẩn , đi In hay đụng hàng ta xi , thêm vào nữa ra ngoài hay mất tự tin ^_^

Huhu em thèm Zin lém rồi mà ko đủ Obama, chắc phải chờ đến kiếp sau thôi.
Theo ngu ý của em thì Zin nguyên bản trông đã khoẻ rồi không nên lắp cản trước sau, giá nóc làm gì. Còn đồ chơi bên trong thì tuỳ sở thích thôi, em thì em ghét nhất lắp màn hình LCD, mình đang lái xe mà thằng bạn nó cứ xem @#$%^& bên cạnh thì làm sao tập trung được cơ chứ. Em thì khoái cái món music USB hơn.
Cũng có chút đồng ý với bác

casperx

Xe máy
Website
www.somiviet.com
à mà các bác cho hỏi lấy lo gô ô tô fun ở đâu nhỉ

casperx

Xe máy
Website
www.somiviet.com
Xong anh em có 2 người à mà bác cho em số phone bác đi he he

casperx

Xe máy
Website
www.somiviet.com
gắng cho đội hình nó được 10 thì hay ^_^

Classic_car

Xe hơi
Phone của em ạ 0904345959. Việt Anh(b)

hoang_thai_huy

Xe tải
em chủ thớt hội jolie, thay mặt mọi người mời bác gia nhập hội jolie đê. cùng họ mà! đảm bảo anh em giúp đỡ nhiệt tình.rồi còn giao lưu nữa chứ.ok(b)

casperx

Xe máy
Website
www.somiviet.com
Xong tạm thời ké chủ thớt bên hội Ju li ét . cũng cần có anh em cảm thông giúp đỡ trong quá trình loay hoay xây dựng đảng . à mà em cũng tiện hỏi luôn em đang tính bỏ ra 4 triệu tới 6 triệu lắp kính cách nhiệt cho xe .

Có nên lắp full toàn xe không các bác

Dùng llumar hay V kool giờ . Llumar kinh tế hơn chút , nhưng V kool lại ăn cái có thương hiệu phân vân quá . phần thì cũng muốn chọn như mình đã chọn zinger bỏ qua em ỉn ( rõ ràng ỉn nổi hơn ) .
Các bác tư vấn giúp em phần kính nhiệt nhé . xe em màu đen chắc em cũng lắp kính đen toàn bộ luôn ,

Tiện bác nào biết giá , loại , nới lắp vè chắn mưa mày đen đẹp cho Zinger thì giúp em cái nhé .

Thanks alll mọi người(l)