Chi hội Hội Zinger ^&^&^ Bù khú và chia sẻ -->> Click Here <<--

drbacgms

Xe tăng
:21:
Xong tạm thời ké chủ thớt bên hội Ju li ét . cũng cần có anh em cảm thông giúp đỡ trong quá trình loay hoay xây dựng đảng . à mà em cũng tiện hỏi luôn em đang tính bỏ ra 4 triệu tới 6 triệu lắp kính cách nhiệt cho xe .

Có nên lắp full toàn xe không các bác

Dùng llumar hay V kool giờ . Llumar kinh tế hơn chút , nhưng V kool lại ăn cái có thương hiệu phân vân quá . phần thì cũng muốn chọn như mình đã chọn zinger bỏ qua em ỉn ( rõ ràng ỉn nổi hơn ) .
Các bác tư vấn giúp em phần kính nhiệt nhé . xe em màu đen chắc em cũng lắp kính đen toàn bộ luôn ,

Tiện bác nào biết giá , loại , nới lắp vè chắn mưa mày đen đẹp cho Zinger thì giúp em cái nhé .

Thanks alll mọi người(l)
Úp hộ bác chủ, hqua em đi thử ZINGER bên GLam, nội thất e thấy quá được, xe em, chắc vầ đầm, ngồi trên ZINGER cạnh IN ở chỗ đèn đỏ NGUYỄN SƠN, thấy em IN cứ lép vế thế nào ấy:21:. CHúc mừng bác, lựa chọn tỉnh táo đấy, sang hội JOLIE cho vui đi, toàn MÍT cả mà, :))

pdkhoajp

Xe điện
Hôm nọ em cũng mở máy Zinger ra xem, thấy cũng hao hao giống máy Jolie, tuy có 1 số cái cao cấp hơn. Ví dụ: Zinger ko có bộ chia điện như Jolie mà mỗi đầu bugi có 1 bộ phận điều khiển đánh lửa, cũng hay phết.

zingger

Đi bộ
:41: :41: :41:Tui cũng mới lấy Zinger của An dân, lấy về tui lắp luôn cản 2 bên, cản sau, ốp gương, trải sàn, chắn mưa, bọc tay lái, bảo vệ các phụ tùng dễ mất. Giá cả và chất lượng thì OK nhưng mỗi tội đi lại nhiều chỗ ( vì phải chọn cửa hàng và chất lượng). không nhất thiết là phải mua đồ của hãng vì đắt hơn rất nhiều so với thị trường

casperx

Xe máy
Website
www.somiviet.com
Hôm nọ em cũng mở máy Zinger ra xem, thấy cũng hao hao giống máy Jolie, tuy có 1 số cái cao cấp hơn. Ví dụ: Zinger ko có bộ chia điện như Jolie mà mỗi đầu bugi có 1 bộ phận điều khiển đánh lửa, cũng hay phết.
Cái này là hơi đau đớn nhưng theo em biết nó là chuẩn đấy ^_^ máy là nâng cấp hơn một chút so với em Ju:P

pdkhoajp

Xe điện
Em cũng đã quan sát, thấy máy Jolie cũng gần giống máy Pajero. Chắc họ Mit có các khuôn máy giống kiểu của nhau, trừ dòng Grandit và bán tải.

Tuy nhiên, máy Zinger có áp dụng công nghệ Mivec không bác nhỉ ? Nếu thê thì máy Zinger hay lắm đấy.

Classic_car

Xe hơi
Xong tạm thời ké chủ thớt bên hội Ju li ét . cũng cần có anh em cảm thông giúp đỡ trong quá trình loay hoay xây dựng đảng . à mà em cũng tiện hỏi luôn em đang tính bỏ ra 4 triệu tới 6 triệu lắp kính cách nhiệt cho xe .

Có nên lắp full toàn xe không các bác

Dùng llumar hay V kool giờ . Llumar kinh tế hơn chút , nhưng V kool lại ăn cái có thương hiệu phân vân quá . phần thì cũng muốn chọn như mình đã chọn zinger bỏ qua em ỉn ( rõ ràng ỉn nổi hơn ) .
Các bác tư vấn giúp em phần kính nhiệt nhé . xe em màu đen chắc em cũng lắp kính đen toàn bộ luôn ,

Tiện bác nào biết giá , loại , nới lắp vè chắn mưa mày đen đẹp cho Zinger thì giúp em cái nhé .

Thanks alll mọi người(l)
Chọn Vkool đi bác . Zing chỉ cần dán kính trước và hai kính trái và phải khoang lái . Còn lại thì kính sau và kính hậu mầu tối đõ nóng rồi bác. Em cũng dán như vậy(b)

longtwin99

Xe tải
Em cũng đã quan sát, thấy máy Jolie cũng gần giống máy Pajero. Chắc họ Mit có các khuôn máy giống kiểu của nhau, trừ dòng Grandit và bán tải.

Tuy nhiên, máy Zinger có áp dụng công nghệ Mivec không bác nhỉ ? Nếu thê thì máy Zinger hay lắm đấy.
Zinger 2.4 MIVEC được giới thiệu tại Trung Quốc ngày 22/12/2008; trang bị động cơ như Grandis, công suất 159 Hp. Bác cứ chờ khi doanh số Zing cao có lẽ Vinastar sẽ đưa em nó về ra mắt bác. À mà bác có thể đặt nhập về ngay được đấy...:41::100:

hoangyenF430

Xe tăng
cụ cho cháu tham gia Zing với nhé . nhưng cháu chưa mua zing đâu :21::21:

casperx

Xe máy
Website
www.somiviet.com
Em sắp chiến xong em Jinger rồi , khi nào xong em up ảnh lên cho anh em . tiêu chí của em là :

Trẻ , phong cách , lịch lãm và sang trọng cả bên ngoài và bên trong he he(y)

casperx

Xe máy
Website
www.somiviet.com
à tiện thể em cũng Qc luôn cho chỗ em sắp làm http://www.thanhbinhauto.com bên này phụ kiện cho Zinger tương đối khá rẻ và ngon , các bác nào thấy bên nào có món nào rẻ hơn bên này mà cùng chủng loại ới em nhé .:) Anh em cùng so sánh rút king nghiệm lần sau :21:

xe3banh

Xe hơi

phamgia_auto

Xe hơi
Website
nissanhoangmai.com
Em xin hầu các cụ một ít phụ kiện của em Zinger
Này thì đổi gió

-Thêm chút nữa

-Bão đến

-Giờ thì..phê luôn

Vâng, em xin mời các cụ ném đá ạ

DinhHaiChau

Xe máy
Trông hầm hố đấy. :6:

Nhưng cái này ra đường có sao không? tôi cứ nghe nói ở VN không cho gắn cản trước.:^)

DinhHaiChau

Xe máy
xxx còn dám gắn cả đèn chớp với còi hụ cơ, gan lắm ! Nhưng chắc mình không dám gan vậy đâu :69:

thainmuk

[Tịch thu bằng lái]
Zing lắp cản trước xấu lắm các bác ơi >_<

pingpoong

Xe tăng
Khỏi nói em tham khảo nhiều rồi mới quyết định mua xe , hồi chưa mua sao mà ít Zing thế mua xong rồi ra đường gặp đội hoài , hay làm cái lo gô o tô fun lắp dô đít cho oách đi đường gặp nhau he he , nhìn chung thì xe chạy ngon đầm , nhiều người nhìn vì em đi màu đen mà . cơ bản em thấy thiết kế phần đầu để nguyên vẫn có nét sang sang một chút nắp các mớ cản vào thấy kỳ kiểu gì đó:102:
vì cụ mua Zinger rùi nên cụ hay chú ý tới Zinger nên cụ thấy nhìu, ngày xưa em cúng thấy thế mà xe em là Vịt còn ít hơn xe cụ nhìu. Rưng mà rổ rá em Zinger tự dưng tăng vọt gần 30K

Leex

Xe đạp
Gắn cản này vào cũng hồi hộp lắm bác ơi. Dễ bị xxx hỏi thăm lắm. Bi giờ ít người dám lắp thêm cái này.

Leex

Xe đạp
Em xin góp vài tấm hình xe Zinger trong chuyến đi Tây Ninh vừa qua: