[Thảo luận] Hôm nay 2-9 em bị bắn tốc độ ở Vĩnh Yên

nolovetoday

Xe tải
Sáng hôm qua CA Phúc Yên bắt cho cầu Honda ma. Em tí chết vì vượt thàng xe tải nó cử 30 con bò nó bò mà. Nói thật cái đoạn Phúc Yên để cái biển 50km xa qua.

khoavq

Xe điện
Chia buồn cùng cụ chủ thớt.

Hôm trước cháu đi Hà Giang - từ Hà Giang lên cửa khẩu Thanh Thủy lèo tèo có vài cái xe đi đi về về mà xxx Hà Giang còn lôi súng ra đó bắn.

Nói chung, bây giờ đi đứng phải cửn thựn củi lửa lắm... Đúng biển mà đi cho lành, dù là ở đâu.

lái đêm

Xe buýt
Cạm bẫy khắp nơi, xxx xuất quỉ nhập thần là ở chỗ đó đấy. nói chung cáo thấy gà con mà.

:21::21::21::21::21:

Tungbin

Xe buýt
quả này thì toi ,vẫn bị biên bản. trời:ohmy:

Max cabin

Xe tải
Sau ngày nghỉ thấy nhà ta bị bắn rụng nhiều quá:77:

auto_nd

Xe tăng
Dạ, kính thưa các kụ, 9h30 hôm nay trên đường đi chụp ảnh cưới cho ông anh nhà cháu ở Tây Thiên, Tam Đảo, mặc dù đã rất cẩn thận, như các thông báo của các kụ trên forum, cháu biết tình trạng xxx bắn tốc độ ở Vĩnh Phúc rất là rát. Nhất là ở thị xã Phúc Yên (Cửa nhà máy Honda) và đầu TP Vĩnh Yên. Cháu cũng đã rất cẩn thận và không bị dính "viên đạn" nào ở 2 chỗ trên. Nhưng đến khi rẽ vào đường đi Tam Đảo (đoạn này chưa hết TP Vĩnh Yên) cháu quá chủ quan, thực ra là cũng không có ý định đi nhanh, vì mình đi công việc nên cháu rất từ từ đi theo đúng luật. Nhưng mà do vượt xe phía trước, cháu thốc lên dến 6 xịch. Đi thêm đoạn nữa, cháu bị vẫy vào.

Thôi chết cháu rùi, thế là cháu dính đạn rồi các cụ ah. 62/50. không "xin xỏ bỏ xiền" j được, cháu bị lập ngay biên bản, biên bản lập nhanh như điện giật, cháu nghĩ chắc xxx ở đây hôm nay chưa đủ chỉ tiêu nên cháu bị thí mạng rùi. Thôi đành cầm biên bản đi tiếp vậy. Lúc cháu bị , cũng đã có sẵn 3 bác ở đó, rồi sau đó thêm 3 bác nữa, hôm nay ai đi Tam Đảo chắc đều bị hay sao ý.

Cháu lập thread này để thông báo với các kụ điểm bắn nữa của TP Vĩnh Yên, đoạn đầu đường rẽ đi Tam Đảo, các kụ cứ bình tõm mà lướt nhé. Chúc các cụ thượng lộ bình an. (b)
đen là trước Bác có 3 vụ... không chắc Cụ Hồ giải quyết được vấn đền cho Bác nhanh!

babel

Xe máy
Website
apprada.vn
Thế mới biết là rủi ro thường đến vào những lúc không ngờ nhất.

Phí toi cái công cụ cẩn thận đến 90% quãng đường.

Hôm thứ 2 vừa rồi em đi Thái Bình, đi cả đoạn không sao, lúc về hết đường pháp vân cầu giẽ đoạn lằn lươn thế quái nào hiền hiền lại nhường cho mấy bác chân to vượt -> đi sai làn bị xxx vịn, may mà em abc nên mất có đúng 5 phút dừng xe và một ít nước bọt.

Cẩn thận các cụ nhé, vì tính mạng cả thôi!

benq

Xe điện
"Nhưng đến khi rẽ vào đường đi Tam Đảo (đoạn này chưa hết TP Vĩnh Yên)" cháu đi qua đây không hiều mắt kém hay không mà chẳng nhìn thấy cái biển tốc độ ở đoạn này, nên đi theo cảm tính (đoạn co nhà dân cháu chạy <50 và <80 chỗ ít nhà). Chẳng hiểu đúng sai thế nào nhưng không bị dính

MBrian

Xe tải
Website
www.sdt.com.vn
xxx chuyển ra gần Tam Đảo làm việc rồi đi lên núi chơi luôn cho tiện ý mà :21:

CaoCau

Xe hơi
Chắc đêm hôm trước xxx đi ăn chơi trên Tam đảo, sáng hôm sau tiện đườngvề làm việc luôn dưới chân núi:69::69:
Xin chia buồn với cụ(b)(b)(b)

JamesB

Xe buýt
lần sau bị bắn ở VY các bác cứ alo cho cháu...cháu nhiệt tình jup đỡ ngay(b)
Cụ bảo giúp thì cụ cho cái số cài chân của cụ lên đây anh em còn gọi chứ. Cụ mà cứu được thì vào luôn Sông Hồng xả láng chứ nhỉ?

kuphuong

Xe buýt
Người OF
nhiệt liệt chia buồn kùng kụ , lần sau đã đi chậm thì chậm luôn kụ ah " khôn bao nhiêu mà dại có 1 lần vượt là cũng ăn đủ rồi ":21:

nhatminhsm

Xe buýt
Các chú xxx Vĩnh Yên chào mừng ngày Quốc Khánh 2-9....quả này bội thu nhể...:21::21::21:

hungcko

Xe đạp
Dạ, kính thưa các kụ, 9h30 hôm nay trên đường đi chụp ảnh cưới cho ông anh nhà cháu ở Tây Thiên, Tam Đảo, mặc dù đã rất cẩn thận, như các thông báo của các kụ trên forum, cháu biết tình trạng xxx bắn tốc độ ở Vĩnh Phúc rất là rát. Nhất là ở thị xã Phúc Yên (Cửa nhà máy Honda) và đầu TP Vĩnh Yên. Cháu cũng đã rất cẩn thận và không bị dính "viên đạn" nào ở 2 chỗ trên. Nhưng đến khi rẽ vào đường đi Tam Đảo (đoạn này chưa hết TP Vĩnh Yên) cháu quá chủ quan, thực ra là cũng không có ý định đi nhanh, vì mình đi công việc nên cháu rất từ từ đi theo đúng luật. Nhưng mà do vượt xe phía trước, cháu thốc lên dến 6 xịch. Đi thêm đoạn nữa, cháu bị vẫy vào.

Thôi chết cháu rùi, thế là cháu dính đạn rồi các cụ ah. 62/50. không "xin xỏ bỏ xiền" j được, cháu bị lập ngay biên bản, biên bản lập nhanh như điện giật, cháu nghĩ chắc xxx ở đây hôm nay chưa đủ chỉ tiêu nên cháu bị thí mạng rùi. Thôi đành cầm biên bản đi tiếp vậy. Lúc cháu bị , cũng đã có sẵn 3 bác ở đó, rồi sau đó thêm 3 bác nữa, hôm nay ai đi Tam Đảo chắc đều bị hay sao ý.

Cháu lập thread này để thông báo với các kụ điểm bắn nữa của TP Vĩnh Yên, đoạn đầu đường rẽ đi Tam Đảo, các kụ cứ bình tõm mà lướt nhé. Chúc các cụ thượng lộ bình an. (b)
Bác bị đen rồi, chia buồn nhé , chiều 2/9 từ thái bình về HN qua thành phố Hưng Yên đoạn đường đôi ông anh họ chạy trước bị xxx bắn 70/50 nộp 200k đi tiếp, tôi chạy ngay đằng sau may xxx không kịp bắn nên thoát.

duytrong

Xe lăn
cám ơn cụ chủ thớt nhé mai em cũng đi tam đảo không biết có thoat không đây em đang túng lắm(k)