[Thảo luận] Hôm nay 2 chú TTGT định thịt em mà ko thịt được

caicocsut

Xe đạp
chả hiểu sao anh đức thịnh có duyên nợ với csgt hay sao ấy, thi thoảng lên otofun lại thấy anh có bài chiến đấu. :))

henryk

Xe buýt
Hôm nay em có việc dừng xe trước số 101 Láng Hạ chỗ Toyota LH. Trước khi dừng e đã để ý chỉ có cái biển cấm đỗ nên đàng hoàng đánh sát vào lề, để ý xe ko đè lên cái cống thoát nước hoặc hố ga hay ụ nước cứu hỏa nào cả, vẫn ngồi trên xe, thắt dây an toàn, xi-nhan đầy đủ bật nhạc, ngả ghế ra 1 tí thư giãn thì bị 2 chú TTGT đến gõ cửa định thịt em.
Em đang ghi âm dở được gần 5p thì có cuộc gọi đến làm nó tắt mất ghi âm nên ko có đoạn sau. Em post đoạn trước cho các cụ nghe, đoạn sau e tả mồm vậy
Đây là đoạn trước
http://www.youtube.com/watch?v=Nz2AG1QT2Qo
[video=youtube;Nz2AG1QT2Qo]http://www.youtube.com/watch?v=Nz2AG1QT2Qo[/video]
Sau đoạn này mấy chú TTGT thấy khoai quá. Em đưa luôn giấy tờ cho xem mà chả cãi lại em. Nhìn hộ chiếu của e sau đó quay ra hỏi là "Anh làm ở đâu" Em bảo là "Em làm vớ vẩn ấy mà"
Cuối cùng định quay sang lật lại e là hiện tại anh đã rời khỏi vị trí lái nên giờ xe a đang đỗ, chúng tôi sẽ lập biên bản :)) Nhưng e bật lại ngay là "Tôi có ghi âm từ đầu, các anh ko ăn dc tôi đâu" Nghe chừng khoai quá ko thịt được nên trả giấy tờ cho e đi :))
Chúc mừng Cụ chủ, Cụ đúng là võ lâm kỳ tài.

Alps_vn

Xe buýt
Sao cãi thắng người thi hành luật pháp mà cứ như bắt được vàng ấy nhỉ, chết thật, giá trị đảo lộn hết cả.

clever

Xe tải
em vừa bị mấy con chó bắt lỗi không sang tên khi di chuyển không biết nếu không phải xe chính chủ của các cụ thì các cụ cãi thế nào?

henryk

Xe buýt
em vừa bị mấy con chó bắt lỗi không sang tên khi di chuyển không biết nếu không phải xe chính chủ của các cụ thì các cụ cãi thế nào?
Cái này có thớt rồi Cụ tìm đọc lại lần sau sẽ không bị bắt nữa.

Dương Tử Anh

Xe tải
Cụ không nên so sánh như thế, bản thân chó nó cũng có cái sĩ diện của nó. Việc cụ hỏi thì trên này nhiều thread có lắm rồi, chịu khó tìm lại nghiên cứu nhé.

VLOLVN

Xe tải
Chủ thớt đổi tên Đức Thịnh thành VLKT à, nghe giọng ghi âm quen quen, đến khi nói tên trong hộ chiếu, thì em nhận ra cụ.

caugiayhantinh

Đi bộ
Thế cụ nghĩ anh em ofer thất vọng, bất mãn và sẵn sàng tẩy chay Đức Thịnh sau vụ Mê Linh là vì đi đúng luật và đấu với công an à? KO ai bảo là cụ Thịnh sai nhé, ko ai cấm cụ Thịnh dừng nhé nhất là cụ ý được anh em ofer bỏ công bỏ việc bầy đàn kéo lên đó, lại cả bác Luật sư ofer Havu nhiệt tình giúp đỡ. Rồi sao, rồi cụ ý sung sướng khoe là ko mất tiền phạt, được các đồng chí xxx nộp phạt hộ, được xxx mời đi uống bia và anh em nói nhiều chuyện vui lắm... Công sức anh em đi cùng, bao nhiêu báo đồng loạt đưa tin và hàng nghìn comment ủng hộ để giúp cụ đới gỡ gạc mấy trăm nghìn tiền phạt à? em xin lỗi là em đệch vào bia của bọn xxx, và em đíu hiểu đc sao cụ ý nó thể nuốt ngon lành đc mấy cái cốc bia đới. Cụ ý thì ngồi uống bia và xxx kể chuyện hay lắm, còn báo chí thì nhục nhã phải gỡ bài, bao nhiêu comment ủng hộ cụ ý thì cứ ngóng trong khi cụ ý uong bia. mẹ, đíu ngửi đc.
Cụ thịnh giải thích cho anh em hiểu đi chứ, đọc comment này xong cũng hơi thất vọng

nodoi

Xe tải
Cụ thịnh giải thích cho anh em hiểu đi chứ, đọc comment này xong cũng hơi thất vọng
Cụ mới gia nhập làng OF nên cũng chưa hiểu đâu.
Vụ ở Mê Linh, cụ Thịnh cụ ấy cũng có cái khó riêng, em thông cảm với cụ ấy.
Mình cứ đấu đá làm gì cho mệt, tốn công tốn sức. XXX biết sai và chịu nộp phạt là dừng được rồi, sẽ hay hơn nếu cụ ấy không đi uống bia với xxx. Giang hồ hiểm ác, nếu cứ chiến đến cùng không khéo bây giờ cụ Thịnh còn chả bò nổi, lúc đấy các cụ trên này có lo gánh vác được cho gia đình cụ ấy không ? Hay lúc đó lại quay ra chửi đểu cụ ấy.
Lùi 1 bước trời yên bể lặng.

ndkhoivtv

Xe tăng
Cuồng phong sậu điện... Thiên tướng, âm binh thét mưa, gọi bão. Thượng hạ nghiêng ngả dấy cuộc binh đao. Đức Thịnh kia, xương còi mạng mỏng lao đao trước gió. Phần phật! Chịu sao thấu... Y, giả như chường mặt ắt chẳng toàn thây.

Ba mươi sáu chước... chuồn là êm đẹp! Y, đút lót quan trên tìm phương tuyệt tích. Rà lại số khung, đục đè số máy. Đức Thịnh năm xưa, gúc gồ... mất hút!

Than ôi, vàng son lẫm liệt, nay... chẳng còn đâu.

Khẩn khoản kêu than, cầu giời đóng thớt, đặng chờ ngày êm trời lặng sóng, thoát cuộc can qua sẽ quay trở lại... ngàn lần lợi hại, hơn xưa!

Á a a á à... à... a!

phu0ngxal0

Xe hơi
em là fan bác đấy bác Thịnh ợ:x

duytrong

Xe lăn
dừng xe thì không thể thiếu xi nhan được cụ ạ.

duytrong

Xe lăn
em đi ở bên nga dừng xe không bật đèn hỏng là ăn đòn của gai luôn,[gai là csgt ]

Dương Tử Anh

Xe tải
Cuồng phong sậu điện... Thiên tướng, âm binh thét mưa, gọi bão. Thượng hạ nghiêng ngả dấy cuộc binh đao. Đức Thịnh kia, xương còi mạng mỏng lao đao trước gió. Phần phật! Chịu sao thấu... Y, giả như chường mặt ắt chẳng toàn thây.

Ba mươi sáu chước... chuồn là êm đẹp! Y, đút lót quan trên tìm phương tuyệt tích. Rà lại số khung, đục đè số máy. Đức Thịnh năm xưa, gúc gồ... mất hút!

Than ôi, vàng son lẫm liệt, nay... chẳng còn đâu.

Khẩn khoản kêu than, cầu giời đóng thớt, đặng chờ ngày êm trời lặng sóng, thoát cuộc can qua sẽ quay trở lại... ngàn lần lợi hại, hơn xưa!

Á a a á à... à... a!
Vuốt cụ :))!!!

Tuxedoxmun

Xe tăng
Website
quatangsangtao.com
Em thấy cụ bị hỏi vặn vẹo như kiểm tra miệng ý, cụ chủ thuộc bài nhưng có vẻ cũng hơi cuống nên nhiều đoạn thấy hơi đuối lý.
Nói cho cũng là bọn này bắt láo, đã thế còn hạnh họe luật vớ vẩn : " Anh phải chứng minh đây là xe chính chủ" --> Hỏi em câu này em đáp cho cái dép vào mặt, luật ở đâu ra. Nghe mà lộn hết cả mề!