Tin tức Honda H-RV về Việt Nam

dungng

Xe máy
ấm ầm nhưng bán giá cao, công nghệ cập nhật chậm chạp, có tư tưởng ăn dầy nên hiện giờ
tụt xuống thứ 3 phân khúc rồi nhé cụ, sau toyota ch-r (động cơ hybrid giá tương đương hr-v) và MG ZS (giá thấp hẳn nhưng trang bị nhiều công nghệ smart car) :)) nên vừa mới vội vàng cập nhật phiên bản mới hr-v minorchange kiểu như facelift. Thêm nữa bản về VN bị cắt option không thương tiếc, bản thấp nhất bên Thái đã có ghế da, vô lăng bọc da, cảm biến gạt mưa, gương chống chói... bản cao thì có phanh tự động city brake, camera trên gương chiếu hậu soi điểm mù... về VN bị honda cắt hết nhé cụ giá thì chênh hơn 100 củ
Cụ nghiên cứu kỹ nhỉ. Các cụ nghĩ sao chứ em không thích hybrid lắm vì cái ác quy. Em thấy bản nhập về có brake hold rồi còn gì. Mỗi quả vô lăng cao su và ghế nỉ thì hơi kém.

showluozixiang

Xe buýt
Gía hợp lý vãi , lăn bánh ngót tỏi cho con City gầm cao! Em này về làm phông nền cho kona vs Eco cực tốt :)):)):))
Em để ý thằng honda VN rất bố láo quảng cáo thì nêu là tiện nghi,hiện đại các kiểu mà không nói 1 cái quan trọng nhất là dùng khung gầm của city/jazz, coi mình như con nít bán con city nâng gầm cao hơn 300 củ =)) em lại phải nhắc lại là honda nó không muốn bán ô tô số lượng lớn lắm vì có xe máy rồi bằng chứng gần như rút hết hoạt động lắp ráp tại VN, làm nền cho kona và eco là điều chắc chắn vì coi thường dân mình.

showluozixiang

Xe buýt
Cụ nghiên cứu kỹ nhỉ. Các cụ nghĩ sao chứ em không thích hybrid lắm vì cái ác quy. Em thấy bản nhập về có brake hold rồi còn gì. Mỗi quả vô lăng cao su và ghế nỉ thì hơi kém.
brake hold chỉ là cái giữ phanh mà không cần đạp chân vào bàn đạp phanh thôi cụ, phanh tự động trong thành phố khi xe đi dưới tốc độ 30-40km/h mới là đỉnh tránh được mấy quả ninja tạt đầu

dungng

Xe máy
brake hold chỉ là cái giữ phanh mà không cần đạp chân vào bàn đạp phanh thôi cụ,
phanh tự động trong thành phố khi xe đi dưới tốc độ 30-40km/h mới là đỉnh tránh được mấy quả ninja tạt đầu
Vụ phanh tự động này hiện đại nhỉ. Cái này hình như forcus có thì phải. Nhưng theo em tránh được nó hôn trộm thì lại bị nó chọc đít

Tùng Quân

Đi bộ
Em để ý thằng honda VN rất bố láo quảng cáo thì nêu là tiện nghi,hiện đại các kiểu mà không nói 1 cái quan trọng nhất là dùng khung gầm của city/jazz, coi mình như con nít bán con city nâng gầm cao hơn 300 củ =)) em lại phải nhắc lại là honda nó không muốn bán ô tô số lượng lớn lắm vì có xe máy rồi bằng chứng gần như rút hết hoạt động lắp ráp tại VN, làm nền cho kona và eco là điều chắc chắn vì coi thường dân mình.
Con này về mà bán tốt, không biết tụi huyndai . For, nghĩ dân mình như nào luôn =))=))=))

khanhnguyen09

Xe container
Đi xem hr-v trưng bầy ở đại lý thì vắng như chùa bà đanh, nhìn ngoại thất thì bình thường bước vào nội thất đập ngay vào mắt quả ghế nỉ đã không ưng rồi lại nhìn thấy quả vô lăng cao su nội thất thì tối om om ngồi hơi bí. Bước ra ngoài thì nghe báo giá khoảng 800 thôi anh tí thì ngất mặc dù đã nghe giá trên mạng =))
Từ từ, đợi đi xem Kona xong rồi về ngất luôn thể nhé.

showluozixiang

Xe buýt
Vụ phanh tự động này hiện đại nhỉ. Cái này hình như forcus có thì phải. Nhưng theo em tránh được nó hôn trộm thì lại bị nó chọc đít
cụ tránh không đâm vào thằng đằng trước là phúc rồi, còn thằng hôn đít cụ bắt đền vì tội không giữ khoảng cách an toàn :-j

vespa46

Xe máy
Ngoại hình đẹp cấu hình ngon. chỉ còn chờ ngày bán chính thức xem thử hrv có làm nên chuyện k

vinhbe0

Xe máy
Ngoại hình đẹp cấu hình ngon. chỉ còn chờ ngày bán chính thức xem thử hrv có làm nên chuyện k
Em cũng đang lót dép hóng đây, thị trường nước ngoài anh HRV khá nổi, nhiều giải thưởng, doanh số cũng khá. Nếu giữ được phong độ thì pk này khó em nào làm lại anh ấy :))

SƠN CƯỚC

Xe điện
Em cũng đang lót dép hóng đây, thị trường nước ngoài anh HRV khá nổi, nhiều giải thưởng, doanh số cũng khá. Nếu giữ được phong độ thì pk này khó em nào làm lại anh ấy :))
Cụ kích cho 499 cụ khác đặt cho đủ 1 đơn nhập .. ko thì còn lót dép lâu đấy . Khú khú

Luandkt

Xe máy
Honda nước ngoài khác Honda VN cụ ạ.

dungng

Xe máy
Các cụ cứ chê mà thấy doanh số HRV nước ngoài bán ầm ầm. Chứng tỏ họ cũng chuộng thương hiệu như Việt mình.

tuantu68

Xe buýt
Các cụ cứ chê mà thấy doanh số HRV nước ngoài bán ầm ầm. Chứng tỏ họ cũng chuộng thương hiệu như Việt mình.
Em nói thật cái thớt này quá nhiều dư luận viên của honda vào nâng bi. Cụ lên trang của honda thái lan xem cấu hình con hrv bản thấp nhất nó ra sao , so với bản về vn xem nó cắt có khác gì con gà vặt chụi lông không mà đòi so sánh

Luandkt

Xe máy

Nguyễn Anh CDY

Xe tải
Em vào xem mấy thằng dư luận viên tấu hài là chính. Chứ con xe công nông này iêm chả thèm ngó luôn rồi. À mà cụ nào thấy ngoại thất nó bình thường không. Nó k xấu cũng k đẹp. Mà nó kiểu vừa vừa trung tính ấy. Thực sự k có gì nổi bật luôn. Nội thất thì ....