[Đã bán] Hồng Sâm Bắc Triều Tiên, Thiên Sâm Keasong. Trà sâm, rượu sâm, hàng tiêu dùng BẮC TRIỀU TIÊN.

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
150,000 VNĐ

hanoipho83

Xe tải
Vâng cụ, đúng là Triều Tiên đóng cửa biên giới đề phòng covid rất chặt nhưng cũng không phải là tuyệt đối, đối với người thì người nước ngoài vẫn xuất cảnh được qua đường ngoại giao như các cán bộ đại sứ quán Việt Nam về nước tháng 3/2021. Còn đối với hàng hóa thì họ vẫn có cách thức để xuất được sang TQ như cách ly container tại bãi tạm 21 ngày rồi mới chuyển vào. Cũng bị hạn chế rất nhiều nên có nhiều sản phẩm em chưa nhập được gần 2 năm nay, bạn Triều Tiên không về nước lấy hàng được mà phải nhờ người của cty Triều Tiên bên TQ gửi sang.
Thiên sâm là xếp hạng sâm quy định của nhà sản xuất ạ, trên hộp có chữ Thiên và số ký hiệu cho cỡ sâm. Hàng của em là hàng xách tay nên phần lớn là niềm tin từ các khách hàng, ngoài các thông tin trên bao bì sản phẩm em đã đưa ở gian hàng OF thì khách hàng muốn gặp các bạn Triều Tiên ở Hà Nội cũng khá dễ dàng, em cũng từng giới thiệu vài cụ gặp các bạn ấy trao đổi thêm thông tin. Quan trọng nhất là chất lượng sản phẩm thực sự tốt nên em đã sang năm thứ tư liên tiếp duy trì gian hàng OF với lượng khách quen khá lớn ạ.
Số tiền 1 hộp thiên sâm cũng không nhỏ mà lại transit qua anh bạn láng giềng và mua bán bằng niềm tin thì cháu ủn vậy.

N.Korea Ginseng

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số tiền 1 hộp thiên sâm cũng không nhỏ mà lại transit qua anh bạn láng giềng và mua bán bằng niềm tin thì cháu ủn vậy.
Dạ vâng cụ, niềm tin ban đầu của các cụ gửi em đến nay phần đa đều nhận được sự hài lòng về chất lượng sản phẩm. Đó cũng là điều giúp em duy trì gian hàng sang năm thứ tư. Em rất cảm ơn cụ đã ủn giúp, chúc cụ một đêm ngon giấc ạ.

N.Korea Ginseng

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Thông Báo Sản Phẩm:

Hiện sản phẩm Hồng Sâm Keasong thái lát hộp 200gr đang TẠM HẾT HÀNG.
Dự kiến em sẽ có sản phẩm này trở lại từ ngày 22/2/2022.
Em rất cảm ơn sự ủng hộ của các cụ các mợ.

Trạng thái
Thớt đang đóng