[Thảo luận] HOT: Các cụ hay đi tuyến đường Hà Nội - Hải Phòng vào đọc ngay còn kịp :(

oto_crazy

Xe hơi
cảm ơn bác nhiều nhé, cuối tuần này em đi hải phòng

Ob3xuT

Xe điện
Tình hình là bắt đầu từ sáng nay, sáng thứ 4 ngày 6/6/2012, xxx đội 5 đã bắt đầu ra quân bắn tốc độ ở đoạn qua vòng xuyến Cầu Chui hướng đi Hà Nội - Hải Phòng, đoạn bắt đầu có biển báo khu dân cư, các cụ chú ý bên phải (Cty Cổ phần bay Miền Bắc) sẽ thấy đồng chí anh hùng núp thấp bé đen hôi, 2 tay 2 súng, một súng bắn tốc độ + 1 súng phun nước, ngắm bắn các cụ ... :( [-O<

Đi tiếp thêm 500m, qua ngã tư Big C, sẽ có một đại đội xxx đón tiếp các cụ, mời các cụ vào uống trà đàm đạo ... Có 3 phương án cho các cụ lựa chọn đó là: Gọi điện thoại cho người thân (Thượng sách) - 50/50 (Hạ sách) - Dừng cuộc chơi tại đây (Tổng mức thiệt hại của biên bản tỷ lệ thuận với cái chân ga) X_X

Cũng trong sáng nay, nhờ cú thập diệp mai phục ngàn năm có một, xxx đội 5 đã vợt được một cơ số cũng phải đến mấy chục bác xếp hàng cứ như đi thi người mẫu vào đọc số báo danh, trong đó có 1 OFer là em, tin buồn là em chỉ mát ga có cỡ 67/50, còn tin vui là em vẫn được đi mà ko mất xèng, sẵn sàng ăn quả biên bản đúng tinh thần các cụ trên OF rồi, thế cuối cùng mà trong cái khó em lại ló được cái khôn, hehe >:)

P/S: Em nghĩ xxx bắn tốc độ ko theo giờ cố định, nên các cụ có đi tuyến đường Hà Nội - Hải Phòng phải hết sức cẩn thận, cảnh giác cao độ, tránh mất thì giờ vàng ngọc + tiền sữa của F1 :"> Tuyến đường này cũng bắt xe con đi sai làn giữa các cụ nhé, xxx vin vào cái biển chỉ dẫn đầu đường 5, cụ nào nắm chắc luật + lời lẽ đanh thép + lý luận hợp tình hợp lý -> xxx sẽ phải chào thua :>

Trời đất, em nghĩ cụ ghi là bắn tốc độ ở cầu chui Nguyễn Văn Cừ cho hợp lý, cụ viết tuyến Hà Nội - Hải Phòng nghe nó mênh mông quá

seeyou

Xe điện
Em nghĩ cứ đi đúng tốc độ trên biển thì vô tư không ai dám làm gián đoạn hành trình của cụ. Cụ đi 67/50 quá 20% roài.

khanhlouis

Xe tải

trienchieu12

Xe tăng
Cụ chủ tuổi mèo hay sao mà giấu bài kỹ thế, kể cho anh em học hỏi đi nào.

Quangve

Xe hơi
Hôm CN e đi từ Bắc Ninh qua trạm soát vé rẽ phải xuống đường 5 về phía may mời được 1 đoạn thấy 1 cụ biển 34 bị vịn e đoán là lỗi tốc độ :D ( Nge các cụ ofer cảnh báo bắn đoạn này rồi nên e cứ nghiêm chình chấp hành, để ý thêm cái biển đông dân cư nó hơi khuất 1 tẹo ) P/s : Em dự là nhiều cụ ofer chiến thắng lỗi sai làn và vượt phải quá nên các xxx chuyển sang lỗi tốc độ!

MIT-ONE

Xe điện
Tình hình là bắt đầu từ sáng nay, sáng thứ 4 ngày 6/6/2012, xxx đội 5 đã bắt đầu ra quân bắn tốc độ ở đoạn qua vòng xuyến Cầu Chui hướng đi Hà Nội - Hải Phòng, đoạn bắt đầu có biển báo khu dân cư, các cụ chú ý bên phải (Cty Cổ phần bay Miền Bắc) sẽ thấy đồng chí anh hùng núp thấp bé đen hôi, 2 tay 2 súng, một súng bắn tốc độ + 1 súng phun nước, ngắm bắn các cụ ... :( [-O<

Đi tiếp thêm 500m, qua ngã tư Big C, sẽ có một đại đội xxx đón tiếp các cụ, mời các cụ vào uống trà đàm đạo ... Có 3 phương án cho các cụ lựa chọn đó là: Gọi điện thoại cho người thân (Thượng sách) - 50/50 (Hạ sách) - Dừng cuộc chơi tại đây (Tổng mức thiệt hại của biên bản tỷ lệ thuận với cái chân ga) X_X

Cũng trong sáng nay, nhờ cú thập diệp mai phục ngàn năm có một, xxx đội 5 đã vợt được một cơ số cũng phải đến mấy chục bác xếp hàng cứ như đi thi người mẫu vào đọc số báo danh, trong đó có 1 OFer là em, tin buồn là em chỉ mát ga có cỡ 67/50, còn tin vui là em vẫn được đi mà ko mất xèng, sẵn sàng ăn quả biên bản đúng tinh thần các cụ trên OF rồi, thế cuối cùng mà trong cái khó em lại ló được cái khôn, hehe >:)

P/S: Em nghĩ xxx bắn tốc độ ko theo giờ cố định, nên các cụ có đi tuyến đường Hà Nội - Hải Phòng phải hết sức cẩn thận, cảnh giác cao độ, tránh mất thì giờ vàng ngọc + tiền sữa của F1 :"> Tuyến đường này cũng bắt xe con đi sai làn giữa các cụ nhé, xxx vin vào cái biển chỉ dẫn đầu đường 5, cụ nào nắm chắc luật + lời lẽ đanh thép + lý luận hợp tình hợp lý -> xxx sẽ phải chào thua :>

Đường này tốc độ tối đa 50km/h cho đến hết đoạn gần Phú thụy mà cụ
E chưa bao giờ >>50km

Tribute

Xe container
Gần tới chân cầu Vĩnh tuy, đoạn lên cầu có cái biển 40 các cụ nhé!
Biển 40 đó dành cho các xe đi lên cầu vượt và biển hết hạn chế bên kia là dành cho các xe trên cầu vượt đi xuống đường 5.

hungdqk

Xe tăng
Website
www.duchungvn.com
Hnay e gặp mấy xxxx bắt ở ngay lối rẽ vào việt hưng đúng lúc trời mưa to mà vẫn nhiệt tình lắm.

appco

Xe buýt
Thế từ cầu Thanh Trì xuống về phía HP có chốt nào ko cụ :D
Còn nhiêu cụ ạ - thị trấn như Quỳnh vịn ở soát vé do xxx Hưng yên đam nhận. Bắt tất quá tộc độ, sai làn, quá tải. Cứ xếp hàng rông rắn chờ đến lột nộp xẻng .có Chú xe tải phải bỏ xe bắt xe Ôm về Cty vay xèng nộp phạt Rõ khổ:D

inochi

Xe điện

camry2030

Xe buýt
Cảm ơn cụ đã chia xẻ. Nhân tiện các cụ cho nhà cháu hỏi cái biển chỉ dẫn phân làn ở đầu đường 5 nó có hết tác dụng khi gặp đường ngang không?
Chỉ kết thúc khi có biển báo hết khi đô thị thôi cụ ạ

HuyArt

Xe lăn
Trời đất, em nghĩ cụ ghi là bắn tốc độ ở cầu chui Nguyễn Văn Cừ cho hợp lý, cụ viết tuyến Hà Nội - Hải Phòng nghe nó mênh mông quá
Đoạn đó là Cầu Chui - Nguyễn Văn Linh cụ nhé

newescape

Xe máy
các anh đội 5 làm có lịch đó cụ ợ, giữa tuần làm đoạn này, đứng cách đèn tín hiệu chỗ toyota long biên cách khoảng 500m về hướng hải phòng vừa bắt láo làn, vừa bắt tốc độ, đầu giờ sáng thì đứng chiều hn đi hp, đến tầm 10h lại quay chiều ngược lại cho tới trưa rồi về nghỉ, chiều đi chỗ khác, ngày nào e cũng làm đôi vòng đi làm qua đây ợ:D

sparkvan

Xe điện
trưa nay mấy a em vừa xuất phát từ thái thịnh để đi Gia lộc -HD, may lúc đấy trời mua các chú hoàng khuyển nấp trú mưa chứ không chắc chết, chúng em cưỡi con chuồng gà (KIApride B)nó lại chẳng có công tơ mét gì cả, chỉ áng bằng đồng hồ vòng tua máy híc, may quá may quá các cụ nhỉ. cám ơn cụ chủ đã nhắc nhở, thi thoảng e cũng hay phải sang tt trâu quỳ, ko để ý dính ngay đoạn này

night_fury

Xe hơi
Tóm lại em vẫn chưa biết cụ chủ có võ gì, cụ chỉ dân ae cái, tháng sau em cũng có việc đi HP mấy hôm