[Camera] Hot girl bị thần kinh + cảnh sát dùng chim mồi

TSTA

Xe container
E nhường thế là văn minh rồi cụ. Đèn xanh của e. Cô gái ấy có thể coi là vượt đèn đỏ cho người đi bộ nhưng e vẫn nhường đấy thôi
ok cụ, em đã sai rồi :) ko để ý đèn đỏ

anh khanh 1960

Xe hơi
Cô bé đi đúng phần đường người đi bộ - người ta đang phải mặc bộ đồ đó để chụp ảnh chứ có gì mà thần kinh? Cụ có bị ấm đầu ko?
Lại được cụ này nữa. Cụ có đọc các comment trước ko vậy. Đèn xanh của xe vậy người đi bộ sẽ là đèn đỏ, dù đi đúng phần được cho người đi bộ cũng là sai. Cụ hiểu luật ko? hay là cứ mặc bộ đồ kiểu như thế đi ra giữa đường là xe cộ phải nhường à?

PT_Candy_TV

Xe hơi
Đường vắng ngoài khu dân cư mà cứ đi 30km/h thì cũng có vấn đề. Nó bám trái thế thì cụ muốn vượt chỉ có vượt phải, là phạm luật luôn (đường đấy ko có vạch đứt). Còn chuyện biển D thì vì em thấy rất nhiều xxx đi xe tải van biển D :D
Chuẩn vụ chim mồi rồi cụ ạ. Đi đường gặp chim ức chế lắm. Chim sẻ thì đi nắng còn chim mồi thì đi chậm

RubynamitnA

Xe điện
Clip 1: hôm nay ra đường e gặp quả Hot girl này các cụ ạ. Nếu ko đi cùng vk cả thì e bắt e này về luôn
Clip 2: Các cụ để ý có con Kia K3 của XXX đỗ bên đường bắn tốc độ và dùng chim mồi Kia morning. May mà e tỉnh
Clip1: Cô gái có biểu hiện thế nào mà cụ bảo thần kinh nhỉ?
Clip2: Em nghĩ con Moning ko phải chim mồi. Bằng chứng là đã đi quá xa chỗ xxx bắn tốc độ, có điểm quay đầu nhưng ko thấy nó quay lại.

RubynamitnA

Xe điện
E nhường thế là văn minh rồi cụ. Đèn xanh của e. Cô gái ấy có thể coi là vượt đèn đỏ cho người đi bộ nhưng e vẫn nhường đấy thôi
Cái này thì cụ phải chứng kiến từ đầu mới phát biểu được cụ ạ. Lý do là pháp luật cho phép người đi bộ khi đang đi qua đường mà đèn đỏ bật lên. Họ có thế tiếp tục đi hay dừng lại vạch giữa đường... là quyền của họ. Trong trường hợp này các phương tiện tham gia giao thông khác đều phải nhường quyền đi trước cho người đi bộ.

thanhtn987

Xe đạp
clip 2 e thấy không giống chim mồi lắm cụ ơi, còn clip 1 gặp e e cũng bắt về kkk

ninhcd

Xe tăng
E vừa được xác nhận của a e địa phương hay đi đường này rồi. Chính xác là chim mồi. Chiếc xe này sẽ vòng đi vòng lại liên tục. Đi dưới 40km/h. Đường rộng thế mà ai vượt phải là toi ngay
---
Các cụ cho e ? ngu phát: Nếu mình vượt phải lên xx phạt mình cãi bằng chứng đâu thì có đc ko nhỉ, vì trừ khi trên e morning ngồi chụp còn đồng ko mông quạnh trải dài vậy xx ko thể chụp đc.

Leo.Yamaha

Xe tăng
Ngã 4 chín tầng BG, sao lại có Em đồng bào xinh thế nhỉ?

Dqlong

Xe tăng
Morning chả giống chim mồi lắm. Và đường đấy có dải phân cách cứng thì theo như thiết kế đường khỉ ho cò gáy gì đó (các cụ search lại giúp vì đã có nhiều phân tích cái này rồi) phải là đường có 2 làn, cụ nào bị bắt thì cứ vác cái đấy ra cãi chơi có khi chả bị sao :D, cụ nào rành luật xem thế có đúng không nhỉ ? Em hóng thôi

rebels

Xe điện
Cô gái chưa chắc đã thần kinh, xe rùa chưa chắc đã là chim mồi, nhiều cụ mới lái không dám chạy nhanh nhưng vẫn nhè làn ngoài cùng đấy thôi.

hivusilence

Xe đạp
mình lấn vô trong chút rồi cứ 50km/h mà chạy qua không được hả các bác, e ít kinh nghiệm quá, mong các bác chỉ giáo thêm.

DidiLe

Xe container
Người OF
Cụ có chất giọng đặc trưng. Nói lên đã thấy sự thiếu tôn trọng người khác. Chưa gì đã con này bị điên. Em thấy có làm sao đâu mà miệt thị như thế. Tự do của người ta có ảnh hưởng đến ai đâu? Khi đi bộ cô bé đó đi đúng vị trí đấy.

Clip 1: hôm nay ra đường e gặp quả Hot girl này các cụ ạ. Nếu ko đi cùng vk cả thì e bắt e này về luôn
Clip 2: Các cụ để ý có con Kia K3 của XXX đỗ bên đường bắn tốc độ và dùng chim mồi Kia morning. May mà e tỉnh

longvua3

Xe buýt
Kia morning em thấy chim mồi gì đâu. Đường rộng thế kia mà cụ lại không vượt đê :D

anh khanh 1960

Xe hơi
Cụ có chất giọng đặc trưng. Nói lên đã thấy sự thiếu tôn trọng người khác. Chưa gì đã con này bị điên. Em thấy có làm sao đâu mà miệt thị như thế. Tự do của người ta có ảnh hưởng đến ai đâu? Khi đi bộ cô bé đó đi đúng vị trí đấy.
Đúng vị trí thế nào hả cụ? Đèn đỏ cho người đi bộ rồi mà vẫn đi là đúng vị trí à? Cụ biết luật ko?

DidiLe

Xe container
Người OF
Đúng vị trí thế nào hả cụ? Đèn đỏ cho người đi bộ rồi mà vẫn đi là đúng vị trí à? Cụ biết luật ko?
Vâng. Em đang nói là vị trí ạh. Thực sự em nghe giọng Cụ nói do đó em không để ý đến đèn.