[HOT] Phần mềm cài trên điện thoại hỗ trợ tìm điểm đỗ xe cho các cụ. KÍNH MỜI CÁC CỤ!

Giakhoa2000

Xe tải
Không có cho blackberry hả cụ… em lót dép hóng app của cụ này...

Giakhoa2000

Xe tải
Chỗ chợ 19-12 cũ và chỗ hỏa lò cũng có chỗ đỗ xe mà cụ. Cụ update thêm vào cho a e nhé.

dongkijote

Xe điện
Cụ làm luôn cái phần mềm tra cứu các điểm hay đứng của xxx trên các quốc lộ đi, em đảm bảo bán sẽ có rất nhiều người mua.Chắc nó cũng tương tự như phần mềm này thôi, có điều chắc dữ liệu cụ có sẽ ít. Trước khi làm cụ lập thớt để mọi người cập nhật giúp cụ.

songphaicotien

Xe đạp
cho em bổ sung bãi xe gần cơ quan em nhé.
Ngõ số 1 Trần Thái Tông, cạnh Sacombank, 20k/lần, lấy xe 24/24.
Cho em bổ sung một ngu ý:
Cụ mà cập nhật được chế độ cho bọn em cắm cờ bãi đỗ, còn bãi đỗ có đúng hay không thì cứ cho vote trên phần mềm 5 vote down thì xóa bãi đỗ đấy khỏi bản đồ. Như thế thông tin tự động, cụ khỏi phải add bằng tay.

Chỉnh sửa cuối:

vnitmaster

Xe buýt
Cụ làm luôn cái phần mềm tra cứu các điểm hay đứng của xxx trên các quốc lộ đi, em đảm bảo bán sẽ có rất nhiều người mua.Chắc nó cũng tương tự như phần mềm này thôi, có điều chắc dữ liệu cụ có sẽ ít. Trước khi làm cụ lập thớt để mọi người cập nhật giúp cụ.
Cụ dựa là làm xong nhà cháu có bị lên đồn ko ah, hic:(

sieunhancutchan

Xe tăng
Sao e dùng iphone, đang ở trong nhà ko định vị qua GPS, chỉ bật wifi, vừa vào thì thấy hiện chi chít các điểm P nhưng nếu tìm 1 con phố bất kì trong ô search thì tìm ra cực nhanh nhưng lúc đó lại ko thấy còn điểm P nào hiện trên bản đồ là sao cụ chủ nhể? Hay là cái này phải bật cả GPS để định vị thì nó mới hiện điểm P lúc mình search hả cụ?

vnitmaster

Xe buýt
Sao e dùng iphone, đang ở trong nhà ko định vị qua GPS, chỉ bật wifi, vừa vào thì thấy hiện chi chít các điểm P nhưng nếu tìm 1 con phố bất kì trong ô search thì tìm ra cực nhanh nhưng lúc đó lại ko thấy còn điểm P nào hiện trên bản đồ là sao cụ chủ nhể? Hay là cái này phải bật cả GPS để định vị thì nó mới hiện điểm P lúc mình search hả cụ?
Bản cho iphone đang lỗi đoạn đó cụ ah. Cụ chịu khó zoom và tìm bằng tay vậy nhé. Em sẽ update ngay bản mới xịn ngay ah.

anhdm.kh

Xe buýt
Website
www.nasco.vn
Bản cho iphone đang lỗi đoạn đó cụ ah. Cụ chịu khó zoom và tìm bằng tay vậy nhé. Em sẽ update ngay bản mới xịn ngay ah.
Em dùng ipad cũng bị như của cụ sieunhancutchan.

B747

Xe tải
Trường tiểu học Nghĩa Đô tại đầu ngõ 100 Hoàng Quốc Việt (cạnh tháp đôi Hòa Bình) - nhận gửi xe như sau:
+ Qua đêm (nhận tất cả các ngày): buổi tối nhận từ 18h, buổi sáng lấy xe trước 6h30': 30k/lượt
+ Ban ngày: chỉ nhận xe vào thứ bẩy, chủ nhật, ngày lễ: 30k/lượt

Sân rất rộng, xe khách cỡ lớn 50 chỗ cũng ok.

Chỉnh sửa cuối:

vnitmaster

Xe buýt
Chỗ chợ 19-12 cũ và chỗ hỏa lò cũng có chỗ đỗ xe mà cụ. Cụ update thêm vào cho a e nhé.
cho em bổ sung bãi xe gần cơ quan em nhé.
Ngõ số 1 Trần Thái Tông, cạnh Sacombank, 20k/lần, lấy xe 24/24.
Cho em bổ sung một ngu ý:
Cụ mà cập nhật được chế độ cho bọn em cắm cờ bãi đỗ, còn bãi đỗ có đúng hay không thì cứ cho vote trên phần mềm 5 vote down thì xóa bãi đỗ đấy khỏi bản đồ. Như thế thông tin tự động, cụ khỏi phải add bằng tay.
Thay mặt cộng đồng chân thành cảm ơn sự đóng góp của 2 cụ ah.

vnitmaster

Xe buýt
Trường tiểu học Nghĩa Đô tại đầu ngõ 100 Hoàng Quốc Việt (cạnh tháp đôi Hòa Bình) - nhận gửi xe như sau:
+ Qua đêm (nhận tất cả các ngày): buổi tối nhận từ 18h, buổi sáng lấy xe trước 6h30': 30k/lượt
+ Ban ngày: chỉ nhận xe vào thứ bẩy, chủ nhật, ngày lễ: 30k/lượt

Sân rất rộng, xe khách cỡ lớn 50 chỗ cũng ok.
Cảm ơn cụ nhiều, địa điểm của cụ đã được add vào map ah.

dò đường

Xe tải
cám ơn cụ phần mềm rất hữu ích, dưng mà cụ có làm được cơ chế người dùng tự update thêm thông tin vào được không ạ, kiểu như những phần mềm giao thông ở nước ngoài ý, em nghĩ được như vậy thì cụ có thể cho ra bản Pro tính tiền được rồi đấy

mrkoi

Xe tăng
Cụ chủ ơi, update chỗ đoạn Nguyên Hồng giao Vũ Ngọc Phan cũng có một bãi đỗ xe cụ nhé, ngay cây xăng Vũ Ngọc Phan, đi từ NCT vào Trúc Khê hết đường thì rẽ phải khoảng 50m thì sẽ thấy ợ.

vnitmaster

Xe buýt
cám ơn cụ phần mềm rất hữu ích, dưng mà cụ có làm được cơ chế người dùng tự update thêm thông tin vào được không ạ, kiểu như những phần mềm giao thông ở nước ngoài ý, em nghĩ được như vậy thì cụ có thể cho ra bản Pro tính tiền được rồi đấy
Nhà cháu sẽ làm thêm vụ update này ah. Nhưng phương châm vẫn là free vì w đồng thôi chứ nhà cháu ko có ý định thu phí ah. Những phần mềm như này càng nhiều người dùng càng tốt ah. Xã hội sẽ càng an toàn, trật tự thôi mà cụ :)