[HOT] Phần mềm cài trên điện thoại hỗ trợ tìm điểm đỗ xe cho các cụ. KÍNH MỜI CÁC CỤ!

vnitmaster

Xe buýt
Cụ chủ ơi, update chỗ đoạn Nguyên Hồng giao Vũ Ngọc Phan cũng có một bãi đỗ xe cụ nhé, ngay cây xăng Vũ Ngọc Phan, đi từ NCT vào Trúc Khê hết đường thì rẽ phải khoảng 50m thì sẽ thấy ợ.
Đã lên rồi cụ nhé. Có những người nhiệt tình như cụ thì xã hội sẽ phát triển nhiều ah.

Chỉnh sửa cuối:

sieunhancutchan

Xe tăng
Em có ngu ý thế này, kể ra mà cụ chủ lấy source bản đồ của bọn google map rồi tích hợp thêm vụ cảnh báo đường nào cấm oto, đường nào chỉ cho oto đi 1 chiều thì hay quá, dạo này em thấy đặt thêm nhiều biển cấm oto hơn trước.
Tức là trên bản đồ lúc nó vẽ route cho mình nó sẽ tô luôn đường nào cấm oto 1 chiều, đường nào cho đi 2 chiều thoải mái :D:D
Công thêm cả chức năng cho phép người dùng tự update thêm điểm Parking với đường cấm oto thì quá ngon, cụ chủ mà có kinh doanh em nghĩ vẫn sẽ đắt như tôm tươi :D:D

vnitmaster

Xe buýt
Thế có nên kêu gào MM tặng lão cái huân chương k nhẩy :D
Cố gắng, phấn đấu vì cái logo OF bản xịn đang gắn sau mít xe Tàu nhà cháu ah =))

Em có ngu ý thế này, kể ra mà cụ chủ lấy source bản đồ của bọn google map rồi tích hợp thêm vụ cảnh báo đường nào cấm oto, đường nào chỉ cho oto đi 1 chiều thì hay quá, dạo này em thấy đặt thêm nhiều biển cấm oto hơn trước.
Tức là trên bản đồ lúc nó vẽ route cho mình nó sẽ tô luôn đường nào cấm oto 1 chiều, đường nào cho đi 2 chiều thoải mái :D:D
Công thêm cả chức năng cho phép người dùng tự update thêm điểm Parking với đường cấm oto thì quá ngon, cụ chủ mà có kinh doanh em nghĩ vẫn sẽ đắt như tôm tươi :D:D
Haha, em sẽ cố gắng hoàn thiện phần Parking chi iPhone, iPad trước. Sau đó sẽ tính đến các phương án của cụ ah.

Vietkid

Xe điện
Góc sau Triển lãm Giảng Võ, phía Ngọc Khánh, chỗ bán thuốc ấy, em toàn gửi 30k, bao lâu cũng được.

tla

Xe điện
Em lười đọc lại, em biết chỗ này: số 5 Hòa Mã cạnh bia Thành Oanh, bãi xe rất rộng, một số chỗ có mái che.

vnitmaster

Xe buýt

vnitmaster

Xe buýt
Các cụ biết thêm điểm đỗ nào thì chonhà cháu xin nhé.

longvu

Xe tăng
Hì hì, em biết ....điểm đỗ ngay ở hàng phở Mai Anh ở 32 Lê Văn Hưu, gửi xe ko mất tiền, mỗi tội phải ăn bát phở gà, khá ngon, giá cũng khơ khớ, rồi gửi bao lâu cũng đc. Tuy nhiên, điểm đỗ này là tự phát (nên ko mất xiền), hôm nào mấy chú xxx đói ăn làm càn thì các cụ ráng chịu.

Chỉnh sửa cuối:

vnitmaster

Xe buýt
Hì hì, em biết ....điểm đỗ ngay ở hàng phở Mai Anh ở 32 Lê Văn Hưu, gửi xe ko mất tiền, mỗi tội phải ăn bát phở gà, khá ngon, giá cũng khơ khớ, rồi gửi bao lâu cũng đc. Tuy nhiên, điểm đỗ này là tự phát (nên ko mất xiền), hôm nào mấy chú xxx đói ăn làm càn thì các cụ ráng chịu.
Chỗ này nguy hiểm quá nên thôi, ko add vào không khéo cụ nào ở nơi khác đến theo bản đồ của em lại dính quả kéo xe thì toi cụ ah.

longvu

Xe tăng
Chỗ này nguy hiểm quá nên thôi, ko add vào không khéo cụ nào ở nơi khác đến theo bản đồ của em lại dính quả kéo xe thì toi cụ ah.
Sao cụ ko chọn phương án add chữ P màu đỏ nhể, trường hợp bí quá thì các cụ khác có thể vẫn phải chấp nhận rủi ro, vì ở HN quả là khó kiếm đc chỗ P lắm

B747

Xe tải
Bảo tàng lịch sử quân sự trên phố Điện Biên Phủ, 20k/lượt. Em chỉ gửi BAN NGÀY, khi gửi nói là vào Cafe Highland hoặc thăm bảo tàng. Có vé gửi xe, lúc ra phải trả vé cho chú bộ đội gác cổng.

koj

Xe tải
mới có androi với ios chứ ko có symbian à cụ chủ

vnitmaster

Xe buýt
Sao cụ ko chọn phương án add chữ P màu đỏ nhể, trường hợp bí quá thì các cụ khác có thể vẫn phải chấp nhận rủi ro, vì ở HN quả là khó kiếm đc chỗ P lắm
Nhà cháu đã thêm cụ nhé. Có cảnh báo rủi ro :D

vnitmaster

Xe buýt
Bảo tàng lịch sử quân sự trên phố Điện Biên Phủ, 20k/lượt. Em chỉ gửi BAN NGÀY, khi gửi nói là vào Cafe Highland hoặc thăm bảo tàng. Có vé gửi xe, lúc ra phải trả vé cho chú bộ đội gác cổng.
Chân thành cảm ơn cụ đã đóng góp ah. Nhà cháu đã đưa lên map ah

toancoi79

Xe buýt
Cảm ơn bác chủ nhé, e vừa cài thấy hay wa mong cụ cập nhật thường xuyên cho a e giảm bớt gánh nặng khi tham gia giao thông cụ nhá

nl507

Xe hơi
Vodka cụ, nhưng chưa có phiên bản cho BB ợ