Đánh giá HRV 2017

haikhoi

Xe hơi
Mấy cụ nào thích đi CRV nhưng nhà hay chỗ đậu nhỏ thì triển em này coi bộ có lý. Năm sau Ody và Cọt về thì em đoán em này phải cuối năm sau.

tatdathoang

[Tịch thu bằng lái]
Đẹp hơn CRV rồi nhưng không biết bao giờ về mình, bao giờ có thể đặt xe các cụ nhỉ?
Mỗi em một cá tính cụ ợ:D em thấy cả 2 con đều có điểm hút, anh CRV thì có vẻ cao ráo, bề thế với có cốp để đồ cũng thoải mái. HRV thì dáng em thấy trung hoà, đi phố là hợp nhất.

linhcapo09

Xe máy
Em thích không gian em CRV mới nhưng chưa đủ thóc để triển thì em này đúng có lý. Nhưng không biết em ấy có về không các cụ? Em để ý mấy dòng lai lai của Honda đều có form dáng, style riêng nên kiểu thấy em nào cũng mê cả :))

tatthanh2412

Xe hơi
Con này dẫn động cầu trước cụ ạ, nếu cụ mua bản AWD thì nó vẫn phân bổ lực cho cầu trước nhiều hơn cầu sau :)
HRV phát triển trên khung gầm với honda City-Jazz.
CRV phát triển trên khung gầm Civic.
Chuẩn cụ ợ nên em mới bảo Jazz với em này đều dáng gọn gẽ (do phát triển cùng một khung gầm), còn 2 con dĩ nhiên mỗi em mỗi dòng đâu thể so được.

Cỏ và cây

Xe buýt
Mỗi em một cá tính cụ ợ:D em thấy cả 2 con đều có điểm hút, anh CRV thì có vẻ cao ráo, bề thế với có cốp để đồ cũng thoải mái. HRV thì dáng em thấy trung hoà, đi phố là hợp nhất.
Vâng em cũng thích nhỏ gọn thôi mà trong năm nay chắc chưa về kịp cụ nhỉ liệu đầu sang năm có không ạ?

audilove

Xe máy
Chờ hoài mà Honda không ra, đành phải nhắm con Jazz, mà con Jazz cũng chưa có giá. Chán quá
Anh hai CRV về trước nên HRV em đoán cụ phải chờ sang năm. Mà sang năm có khi lại có giá tốt hơn cho cụ. Em này cả dáng với nội thất hay tính năng đều ngon lành thì anh Honda chắc giữ đễn thời điểm thích hợp mới tung ra

dinhtoandt62

Xe máy
Cùng nhà cả nên em thấy em nào cũng có nét đặc trưng của anh Honda. HRV em chưa đi thử nhưng đợt đi Thái có địa được vài em bên đó, nhỏ hơn CRV nhưng cũng ra dáng thể thao, mạnh mẽ ra đường cũng hút. Mà em thấy màu đen với trắng là đẹp nhất.
Em cũng có đợt qua Thái với vài cụ bạn, các cụ nghía dáng em ấy xong cũng quyết tâm đợi qua năm sau xem anh Honda có mang em ấy về ko.

barca224

Xe máy
Nhìn phía sau em này làm em nhớ đến mông em Ody nhỉ? kiểu cũng gọn gọn với không gồ gề. Em này mà mua đi phố thì vừa gọn như Jazz mà vừa mạnh mẽ như SUV.

thanh_phat

Xe đạp
Mấy cụ nào thích đi CRV nhưng nhà hay chỗ đậu nhỏ thì triển em này coi bộ có lý. Năm sau Ody và Cọt về thì em đoán em này phải cuối năm sau.
Cuối năm sau càng tốt cụ ợ, năm sau thuế giảm + tới đó chắc cũng có thưởng rồi thì mạnh dạn cưới ẻm hơn. :)) Em này mang tinh thần của anh CRV nên em khá thích!

trungdungdoan

Xe máy
Em thích không gian em CRV mới nhưng chưa đủ thóc để triển thì em này đúng có lý. Nhưng không biết em ấy có về không các cụ? Em để ý mấy dòng lai lai của Honda đều có form dáng, style riêng nên kiểu thấy em nào cũng mê cả :))
Em đoán là sẽ về, nhưng có thể là năm sau hoặc phải sau anh hai CRV đã cụ à. Về năm sau ấy vậy mà giá có thể thơm hơn, dễ cho các cụ đón. Về không gian thì em ko lo lắm vì xe nào của Honda ghế đều ổn cả :))

NGUYENTRONGTUNG

Xe đạp
Sau 4 tháng đặt hàng đã xong. Hoàn thiện con biển nữa các cụ ạ. Bác nào tư vấn em chỗ làm nội thất nhé, nội thất nỉ các bác ạ, thi thoảng có chỗ bọc da thui. và có điểm trừ nữa là ghế lái chỉnh cơ. còn mọi thứ là phù hợp với giá tiền

haman38

Xe buýt
16 Phạm Hùng, Quận Nam Từ Liêm, TP.Hà Nội
Sau 4 tháng đặt hàng đã xong. Hoàn thiện con biển nữa các cụ ạ. Bác nào tư vấn em chỗ làm nội thất nhé, nội thất nỉ các bác ạ, thi thoảng có chỗ bọc da thui. và có điểm trừ nữa là ghế lái chỉnh cơ. còn mọi thứ là phù hợp với giá tiền

Xe này mang về VN chạy ah cụ?

toan.xd

Xe máy

cụ chủ làm xong biển thì ri viu nhé. e hóng quá