HTX Mazda6 - Hồi II

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Tăm bông nó to bằng nắm đấm mà anh :)

@Le thinh: Các thầy hàn nó chết nó lun àh :D
tăm bông nó sun sun như ... ý :D Nhưng hàng hịn bằng caosu đen, hàng giờ cả sky lẫn taobao toàn màu vàng, lởm vãi lun.
Quả caosu kia chắc ép nguyên khối hoặc 1 quả khác có sẵn cái lông đen sắt ở ngoài vào xong lấy máy mài để doa lòng à?

Chỉnh sửa cuối:

GLPro

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em vừa làm chuyêns 250km với Sơn chống rỉ, sướng các cụ ạ, hehe. Ghét mỗi vụ đài đóm:(
Có khi đút đĩa vào sai quy định nên hóc cơ rồi. Cái này phải trách chưa đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng. Nhưng cái này chữa được. :D

wasabi

Xe tăng
tăm bông nó sun sun như ... ý :D Nhưng hàng hịn bằng caosu đen, hàng giờ cả sky lẫn taobao toàn màu vàng, lởm vãi lun.
Quả caosu kia chắc ép nguyên khối hoặc 1 quả khác có sẵn cái lông đen sắt ở ngoài vào xong lấy máy mài để doa lòng à?
mới có mấy tháng mà lạc hậu òi, nhà ruồi tối qua mới nhẩy được cặp cao su tampon hịn đấy, bẩu nó chụp hình up lên mụ coi xem sao.
Nhà ruồi úp quả KYB lên cho mụ gái, tết về em để giá thanh lý hòa vốn cho :))

DANG NGOC VINH

Xe buýt
mới có mấy tháng mà lạc hậu òi, nhà ruồi tối qua mới nhẩy được cặp cao su tampon hịn đấy, bẩu nó chụp hình up lên mụ coi xem sao.
Tăm bông hàng hịn KYB nó ở chỗ nhà Quần đùi ồi a ơi :)

@quandui: Lão Dùa tối về phọt lên nhá :)

GLPro

Xe điện
Website
www.otofun.net
tăm pông hịn của nhà em mới sứt tí, còn ngon mà sao lão cứ trù thía :D

doco_2012

Xe hơi
Cơ bản thì ko vấn đề gì, chạy tốt cụ ạh :)
Dưng e nói thật, nặng hay nhẹ thì chạy nó cũng quen mà cụ. Theo em tối ưu nhất thì thay lá côn, bi T, còn bàn ép vẫn chạy bàn ép nguyên bản (láng lại bánh đà) là chuẩn nhất :)
Bác có gara nào ở hn sửa ngon ko gt e với ợ

tuandat1611

Xe hơi
ặc, em hơi bất ngờ với đầu cd, mấy hôm trước về ngoại vẫn bật cho ông cu con nghe mà, em tả cảnh cụ check xem có đúng ko nhé. tình trạng cd treo, đĩa ko ra vào được, trên màn hình số ổ đĩa nhấp nháy. Nếu đúng vậy thì là bị kẹt đĩa cd, trước đây em cũng bị 1 lần do vợ tay to cho đĩa vào ổ cứ ấn cật lưc cho nó vào :)) thành ra bị kẹt. Nếu đúng như trên thì đơn giản, nhà nào cho thầy ấy cái địa chỉ lão bean, 30p xong.
Còn cái Mp3 thì từ khi lắp đến giờ mới nghe vỏn vẹn 2 lần, lần đầu tiên khi lắp xong chạy từ nhà lão bean về, lần 2 gần đây nhất là hè 2014 đi cửa nò với nhà focus . Từ đó đến giờ chưa bao giờ sủ dụng nên em chệu. Còn FM/AM bị kẹt thì em chưa nghe thấy bao giờ

Đóng lại cao su thì dưới này cũng có, có điều giải pháp này ko bền vững, chỉ là tạm thời thì được vì cao su gia công đó chỉ được thời gian ngắn thôi. Xe của thợ hay salon bán ra đều dùng phương pháp này để xử lý dàn gầm xe cũ trước khi bán ra ngoài đấy.
Cái ổ cd đúng như anh miêu tả anh ơi, nó nhấp nháy ở ổ số 3 ạ. địa chỉ nhà cụ bean ở đâu ạ:(! Đài fm thì cái phím kênh số 3 nó ko có độ nẩy khi ấn anh ạ:|

tuandat1611

Xe hơi
Cái ổ cd đúng như anh miêu tả anh ơi, nó nhấp nháy ở ổ số 3 ạ. địa chỉ nhà cụ bean ở đâu ạ:(! Đài fm thì cái phím kênh số 3 nó ko có độ nẩy khi ấn anh ạ:|
Mà em ko cố ấn nó đâu ạ, sau cốc cafe buổi trưa hôm ấy, sau khi cụ lấy đi hết vốn liếng hàng mấy chồng cd làm em sót cả ruột, em thấy sót một cái cd nên em đặt hờ lên miệng em nó là em nó nuốt luôn. Em tưởng ngon ăn, mà ai ngờ em nó nghẹn :(!

wasabi

Xe tăng
Bác có gara nào ở hn sửa ngon ko gt e với ợ
bác cho em số alo, sáng T7 em dẫn bác qua gara chỗ bọn em hay lui tới, gara nó mới chuyển địa điểm, chưa biển hiệu, địa điểm hơi loằng ngoằng khù khoằm. Em dẫn bác qua đó muốn làm gì thì làm, từ sau cần gì cứ qua đó.
con mụ quần đui up bộ tampon KYB lên đây đê, rắc thính mụ gái tết này kiếm ít won mừng tuổi :)) từ bé đến giờ chưa biết đồng won nó ntn :))
@ tuandat: địa chỉ nhà lão bean thì cứ hỏi nhà ruồi

Ngựa_sắt

Xe tải

bebeBP

Xe đạp
em hỏi ngu cái.
1. em mua cái lọc xăng trong bình rồi và muốn súc luôn thuàng xăng thì quy trình làm thế nào ạ. em sợ máy bác thỡ tren e ko biết gắn bơm xăng vào lọc xăng ênn tính vào hãng mazda làm, các bác vui lòng chỉ em để em giám sát anh thợ hãng làm cái, nếu ảnh làm chưa đúng thì kêu ảnh làm theo.
2. em muốn thay nước làm mát. đi tầm 14 tháng rối mà chưa súc. các bác thương tình chỉ e cái quy trình xúc nước và đỏ noức làm mat nhé. ở chỗ em tòn thay nước coolant của toytota thôi mảu xanh, ko phải màu đỏ ạ. thanks các bác trước

Chỉnh sửa cuối:

bebeBP

Xe đạp
em muốn mua thêm cái 4 cái vè chắn nước bánh xe mazda 6 2003. rỏ rá bao nhiêu ạ, màu đen hay màu bạc cũng ok vì xe em màu vàng nhạt

GLPro

Xe điện
Website
www.otofun.net
em hỏi ngu cái.
1. em mua cái lọc xăng trong bình rồi và muốn súc luôn thuàng xăng thì quy trình làm thế nào ạ. em sợ máy bác thỡ tren e ko biết gắn bơm xăng vào lọc xăng ênn tính vào hãng mazda làm, các bác vui lòng chỉ em để em giám sát anh thợ hãng làm cái, nếu ảnh làm chưa đúng thì kêu ảnh làm theo.
2. em muốn thay nước làm mát. đi tầm 14 tháng rối mà chưa súc. các bác thương tình chỉ e cái quy trình xúc nước và đỏ noức làm mat nhé. ở chỗ em tòn thay nước coolant của toytota thôi mảu xanh, ko phải màu đỏ ạ. thanks các bác trước
2. Nước làm mát mà mới 14 tháng thì chả cần thay làm gì, khi nào nó được tầm 34 tháng thì thay cũng được.
1. Sao cụ không ráng đợi thêm vài tháng nữa xăng xuống 10k rồi đi súc bình cho rẻ. Súc bình thì phải tháo ra, quy trình thì miễn sao sạch mà không hỏng là được :P
3. Vè chắn nó ở bên trong nên em chỉ bít có 2 loại màu ghi và đen thôi, chưa thấy cái nào màu vàng cát cho đồng bộ với xe cụ cả :D

trantuan502

Xe hơi
bác cho em số alo, sáng T7 em dẫn bác qua gara chỗ bọn em hay lui tới, gara nó mới chuyển địa điểm, chưa biển hiệu, địa điểm hơi loằng ngoằng khù khoằm. Em dẫn bác qua đó muốn làm gì thì làm, từ sau cần gì cứ qua đó.
con mụ quần đui up bộ tampon KYB lên đây đê, rắc thính mụ gái tết này kiếm ít won mừng tuổi :)) từ bé đến giờ chưa biết đồng won nó ntn :))
@ tuandat: địa chỉ nhà lão bean thì cứ hỏi nhà ruồi
Em cũng quan tâm món côn này. Xe em mua vẫn côn nguyên bản, cảm giác thì cũng không phải quá nặng nhưng đi đường tắc thì cũng khá mỏi. Bác Wasabi giới thiệu em với nhé.