[Funland] Hùng Lâm Xe Hay đi lên như nào vậy các cụ

Trạng thái
Thớt đang đóng

quochung89

Xe buýt
Em cũng có khoa nói và khả năng viết lách, mỗi tội công việc cuốn mình xa khỏi những thứ có thể tận dụng những khả năng đó. Nhiều khi nghĩ cũng tiếc vì hồi những năm 2010 em đã tự quay kha khá video dạng vlog (hồi đó thậm chí còn chưa biết đến khái niệm vlog trên Youtube) về cuộc sống hàng ngày. Còn có 1 loạt clip riêng về việc chụp những bức ảnh bất kỳ trong 1 ngày rồi về tự sắp xếp thành 1 câu chuyện tự biên tự diễn. Tính ra cũng phải đến hơn 6 chục clip như vậy mà cũng ko biết đường đăng lên Youtube. Cứ giữ riêng trong PC thỉnh thoảng tự kỷ thì mở ra xem 1m hoặc cho bạn nó xem. Cuối cùng die mịa ổ cứng mất sạch, tiếc công và chán thế là bỏ ko làm nữa:(
Em nhớ sau đợt đó 1-2 năm thì mới x/hiện vlogger đầu tiên của VN là thằng ku Duhocsinhmy.
làm Youtube ở Việt Nam hiện nay, nếu ko phải các kênh dựng phim ngắn, clip chuyên nghiệp thì em thấy 1 là phải rất hay, hay 1 cách độc đáo, nổi trội hẳn, 2 là phải rất dở, cực dở , dở 1 cách thậm tệ thì mới câu View được

matavn

Xe tăng
Cháu thì ghét cái giọng thằng Hùng autodaily vl,nghệ giọng chỉ muốn đấm

Website
xevanminh.net
Theo em, ngoài kiến thức ra thì 1 điều rất quan trọng là "phong cách".
Em xem rất nhiều kênh, nhưng vẫn ưng đc H Lâm này hơn.

Website
xevanminh.net
Em cũng có khoa nói và khả năng viết lách, mỗi tội công việc cuốn mình xa khỏi những thứ có thể tận dụng những khả năng đó. Nhiều khi nghĩ cũng tiếc vì hồi những năm 2010 em đã tự quay kha khá video dạng vlog (hồi đó thậm chí còn chưa biết đến khái niệm vlog trên Youtube) về cuộc sống hàng ngày. Còn có 1 loạt clip riêng về việc chụp những bức ảnh bất kỳ trong 1 ngày rồi về tự sắp xếp thành 1 câu chuyện tự biên tự diễn. Tính ra cũng phải đến hơn 6 chục clip như vậy mà cũng ko biết đường đăng lên Youtube. Cứ giữ riêng trong PC thỉnh thoảng tự kỷ thì mở ra xem 1m hoặc cho bạn nó xem. Cuối cùng die mịa ổ cứng mất sạch, tiếc công và chán thế là bỏ ko làm nữa:(
Em nhớ sau đợt đó 1-2 năm thì mới x/hiện vlogger đầu tiên của VN là thằng ku Duhocsinhmy.
Cụ thử lại xem, biết đâu có thêm nghề tay trái hái ra tiền.

fantasy0178

Xe tăng
E chưa xem ô này bao h vì k quan tâm mấy youtuber lắm nhưng nổi tiếng vậy chắc chắn khả năng diễn xuất phải tốt và kiến thức chuyên ngành rất sâu rồi.

m4s

Xe điện
Tốt trong tầm giá :)), lại còn so sánh với xe của bọn phát xít, đá đểu Vf, đúng là loại pr ăn tục nói phét xàm vcc
Em thấy cụ có vẻ cực đoan với HL, em xem clip về con V7 thấy nó nói đúng chứ ko có nói phét hay xàm :)

Ngocqlb

Xe tăng
Phải công nhận Hùng Lâm có cái miệng xinh và duyên thật

GlasWeld

Xe tăng
Phải công nhận Hùng Lâm có cái miệng xinh và duyên thật
Các cụ cứ tranh cãi nhiều, nhưng em để ý thấy mức độ hiệu quả, ăn tiền, nhiều view thì xehay vẫn đang dẫn đầu so với các trang khác. Có thể nội dung chưa biên tập tốt nhưng phong thái và cái duyên nó như thương hiệu để hút người xem.

PhamHung_PVH

Xe máy
Thật tiếc, đam mê và cơ hội kiếm tiền mất đi cụ nhỉ

yourdalink

Xe container
Cháu thì ghét cái giọng thằng Hùng autodaily vl,nghệ giọng chỉ muốn đấm
Ờ. Trông phong cách như mấy ông nông dân. Nói chung em có chơi với HL, ổng cũng muốn làm rộng hơn, sâu hơn nhưng sức người có hạn. Ngay những clip của xehay có những cái do một cậu khác dẫn cũng rất chán.

BIENDONG001

Xe tăng
Hùng Lâm có khoảng 20 tỷ tiền mặt và 1 nghề kiếm đều đều khoảng 100tr/ tháng. Các hãng xe càng ra nhiều xe mới thì càng bận rộn và càng thêm tiền.

VN có khoảng 7 kênh như của HL nhưng nổi nhất là anh này. Càng nổi thì càng dễ kiếm.

bmwp0wer

Xe tăng
Thằng cu khen con xe tàu V7 mà éo biết ngượng, rẻ rách vc
Review láo rất nhiều, có mâý điểm sau:
- động cơ BMW : sai. Động cơ có cái tem support by BMW group technology. Ko phải động cơ của BMW, ko đc lắp trên bất cứ con BMW nào.
- mở nắp capo que chống như Kia morning: mà khen nức nòng, khen 1 chi tiết ko có gì đến thô.
- chê cái logo ko đẹp nhưng lại khen bảo mua về thay logo cũng đc ! Đến lạy cái lưỡi ko xương.
- khen dàn đầu dàn đèn led rất đẹp ? Trông dị hợm mà bố khen như đầu BIM Merc .
- ... Còn rất nhiều đoạn review láo khen ko biết ngượng mồm.
Kể cũng lạ dân mình dân trí cao thế mà cứ thích xem mấy kênh review rẻ tiền. Em thấy xem autodaily, xế cưng thông tin ko hài kịch như kênh xe hay.

Láu

Xe điện
Cậu này review hời hợt nhạt dần đều, quanh đi quẩn lại toàn loanh quanh mấy cái ốp nhựa với ốp da :)) kiến thức ko sâu, người có kiến thức về xe một chút xem thấy nhạt toẹt, thi thoảng hài hước vài câu chẳng ra sao, nhưng thế này lượng xem mới đông :D Nếu xem 1 số trang nước ngoài review tiếng Anh sẽ thấy họ làm có chiều sâu hơn nhiều.
E có suy nghĩ giống cụ

MaLai_M

[Tịch thu bằng lái]
Bữa dòm Youtube thấy HL khen nước sơn Tucson xịn như Lexus, e tắt kênh luôn.

Trạng thái
Thớt đang đóng