[Vì cộng đồng] HUỔI MÍ 2015 - Hành trình, Con người và Cảm xúc...

Tommy_AC

Xe buýt
Cực, cực thích khi em LED tiếp sức, cho thớt đủ Âm Dương, chứ Đàn ông bọn anh khô khan lắm.

Em chỉ xuất hiện thôi mà có luôn bức ảnh cứ gọi là, óc tưởng tượng mAd thì phong phú :((

Mời các bác bình chọn nhân vật gợi cảm nhất với Chuối >:)

Chuối rừng sao mà nó lại bé thế kia?em cứ tưởng nó phải to như bắp chân chứ nhỉ?8->

toyo_zace_ta

Xe buýt
Cực, cực thích khi em LED tiếp sức, cho thớt đủ Âm Dương, chứ Đàn ông bọn anh khô khan lắm.

Em chỉ xuất hiện thôi mà có luôn bức ảnh cứ gọi là, óc tưởng tượng mAd thì phong phú :((

Mời các bác bình chọn nhân vật gợi cảm nhất với Chuối >:)

Chuối nguyên quả, các mợ nhìn cứ gọi là phê lòi...8-}8-}8-}8-}

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Cả bọn bảo nhau, giờ mà chạy lên hotel gọi cứu hộ thì có khi bị cười cho thối mũi cái tội đi ăn mảnh. Rứa là 2 giặc lái Dũng Khọm, Trai nghèo tự hạ lốp dự phòng, tự kích xe và thay lốp trong sự cổ vũ nhiệt tình của đội mái bai chúng em :D
Nói chung là do ăn ở cả thôi! Các cụ dạy cấm có sai. =))

L.C.D

Xe container
Đó là do em biết, traingheo1784 em nó chưa biết gì nên doạ ma, chứ anh côi cút 1 mình 1 phòng, chờ mãi lão anhtuan_mlm chả thấy về, rủ anh thì có mà xong, khéo giờ này đôi ta chưa về tới Mộc Châu >:)
Cũng may đôi ta ko rủ nhao, chứ ko thì lại phải gọi cứu hộ lên cứu tài xế taxi Hải Dương Mad Love í chứ :D

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Chuyện ăn thì em Hải kể rồi, còn vụ ngủ thì...

Chả là em với lão Lọ Mọ chung 1 phòng, vẫn nhớ lời hẹn từ sáng là đêm nay chúng ta Nép tuyn, em lên phòng cái nhìn: ờ cũng được...

Sau cái vụ xem, nghe nhảy múa hát hò dưới sân xong, em lên phòng, thậm chí còn tính rất xa là nếu mình chốt cửa thì Lọ Mọ về gọi, mình dậy mở thì sẽ không được cảm giác đột nhiên có gì nong nóng chạm vào, nên em đóng cửa không chốt rồi lơ mơ đợi chờ...

...sáng hôm sau mở mắt bởi tiếng loa của anh Rách, đập vào mắt em là cảnh này (em vẫn mặc cả quần dài đi ngủ), về sau hỏi thì hắn bảo: 2h30 anh mới về...

Chỉnh sửa cuối:

ZynZyn

Xe lăn

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Anh Rách khua dậy cái là em nằm ườn 5 phút rồi nhao xuống luôn, thấy sẵn như này cũng được, em chọn bát phở gà bò, ăn cho qua ngày đoạn tháng :-j

Chỉnh sửa cuối:

trungnc

Xe điện

deadlove

Xe điện
Ảnh các cụ đi từ thiện, em xem thèm quá, em ước sang năm cố gắng em được đi cùng các cụ.

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Nhìn ảnh bát phở thế thôi, chứ tợp 2 tợp là hết. Thế nên xong bát phở em phang tiếp bát mì cho chắc bụng vì biết từ 6h sáng tới trưa sẽ là 1 ngày dài, hôm nay mình nhấp nhô cũng sẽ nhiều, yêu cái bụng trước đã:

Măng và ớt ngâm, đặc sản vùng cao, ngon ngon là...

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Dư lày mà LCD, em nhìn như TV cửa sổ lùa màn hình lồi ngày xưa :))

Chỉnh sửa cuối:

DIỆP ANH CZ

Xe buýt
Nhân chuyện ngủ, tối ngủ ở Mường Lay, hotel cháy phòng các cụ mợ ạ. Phòng nào cũng nằm ghép 3 ghép 4 người. Riêng phòng em, ko biết có phải vì chúng em là 2 mái bai hạng cường kích nên ko ai dám ngủ chung, thành ra 2 chị em được mỗi đứa 1 giường rộng rãi.
Trước khi đi ngủ, em traingheo1784 nhắn hỏi phòng em có mấy người.
Em bẩu 2.
Em nó than: phòng em dững 5 boys.
Em lại bẩu: chú với anh Dũng Khọm ko chê thì sang đây chị nhường giường.

Rứa mà các cụ mợ có biết em nó khiến em tan nát cỗ lòng dư lào ko? Em nó bảo: thôi chúng em ở lại phòng 5 người cũng vui vì hôm nay mang đủ Nếp tuyn rồi.

Đấy, đời thật đen bạc, trai đã hiếm chúng nó lại còn nhiệt tình mang lại hạnh phúc cho nhao!

Hờn để đâu cho hết!!! :D
Chết cười vì cmt của mợ.:))

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Trước khi lên xe, em BIM bẩu em muốn có mấy ảnh phía sau là sông là núi, em chủ quan: ôi xời còn 2 ngày nữa, trên đường đầy, ở đây background toàn dây điện, anh chưa ưng, thôi em khỏi lo :-j

Em BIM: chụp luôn cho emmmmmmm!

Sau mới thấm, cơn lên là phải choạch ngay, sau mấy tấm này đúng là chỉ còn đúng 1, 2 kiểu nữa trong lúc Chương trình diễn ra, sau còn lúc nào nữa đâu, he he...

Chỉnh sửa cuối:

bong2002

Xe hơi
Lạ thật, rõ ràng là mình đi chuyến này, mà lại ngồi cùng xe với lão mAd_lOvE , thế mà vẫn ngồi hóng, cả ngày chẳng làm đc mấy việc vì toàn ấn F5. Cứ như đang đi lại lần 2 í 8->

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Em thấy anh xebo lớn lên tại đây bẩu, dưới lòng hồ chứa nước này là cả 1 vùng dân cư ngày xưa, di dời hết để làm thuỷ điện. Đúng là già hơn thì biết nhiều thứ thật =))

Nói vậy thôi chứ anh piaggio cũng già tương đương, ngồi nghe cũng á ố thế á, chả khác gì em :))

Chỉnh sửa cuối:

meomun346

Xe container
Các bác cho em hỏi cây này là cây gì, thấy nụ (hay bông?) của nó lạ lạ

em dự là cây mỡ, trồng để lấy gỗ làm giấy (gỗ mềm và lớn nhanh); khi có gió thổi, lá phía dưới bạc hơn bị lật lên, cụ chạy nhanh nhìn thấy vậy thôi ạ

mAd_lOvE

Xe lăn
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Lạ thật, rõ ràng là mình đi chuyến này, mà lại ngồi cùng xe với lão mAd_lOvE , thế mà vẫn ngồi hóng, cả ngày chẳng làm đc mấy việc vì toàn ấn F5. Cứ như đang đi lại lần 2 í 8->
Ơ, dùng PP loại trừ thì chỉ còn là bạn Noan ư :-?

em dự là cây mỡ, trồng để lấy gỗ làm giấy (gỗ mềm và lớn nhanh); khi có gió thổi, lá phía dưới bạc hơn bị lật lên, cụ chạy nhanh nhìn thấy vậy thôi ạ
Cám ơn bác, đúng là em không biết thật, khi đó hỏi luôn cả anh XO với anh mrchinh đều không biết là cây gì mà nhìn lạ thế, cứ đoán là cái hoa bông của nó màu trắng ợ :D

Thế Huy

Xe tải
Website
hongchifoods.com
Trước khi lên xe, em BIM bẩu em muốn có mấy ảnh phía sau là sông là núi, em chủ quan: ôi xời còn 2 ngày nữa, trên đường đầy, ở đây background toàn dây điện, anh chưa ưng, thôi em khỏi lo :-j

Em BIM: chụp luôn cho emmmmmmm!

Sau mới thấm, cơn lên là phải choạch ngay, sau mấy tấm này đúng là chỉ còn đúng 1, 2 kiểu nữa trong lúc Chương trình diễn ra, sau còn lúc nào nữa đâu, he he...

Người chưa thấy nhưng nụ cười đã tới trước í :x :x