Thông báo Hướng dẫn thành viên mới trước khi mở thớt mới

tungduong0610

Xe điện
Ban ngày công sở, tối quán nhậu, đêm bên gấu....
Thưa các cụ mợ, mời các cụ mợ trước khi mở thớt mới hãy đọc kỹ nội dung trong thớt này để tránh chủ đề trùng lặp, đăng sai chỗ:
1- Thành viên mới ( Gà mới) đăng ký thông tin vào thớt đăng ký, đề nghị không comment xì pam trong thớt đăng ký. Thành viên mới cần ghi đầy đủ thông tin xe, chủ và có ảnh chủ và xe kèm theo.
2- Các nội dung về kỹ thuật sẽ được gộp vào 1 thớt để tiện theo dõi, cụ mợ đăng nội dung cần tư vấn hoặc chia sẻ kinh nghiệm về xe Getz, Click tại đây, đề nghị không quảng cáo, xì pam (hiện tại có thớt Garage rồi, các cụ mợ không mở thớt mới nữa nhé)
3- Các hoạt động Offline của GCC sẽ mở thớt riêng cho từng hoạt động.
4- Một số thớt dạng "tâm thư", "tâm trạng" ... đại loại các loại tâm của thành viên GCC.
5-Thớt GCC online sẽ là nội dung thập cẩm, các cụ mợ chém thoải mái, kể cả nói xấu Chánh Tổng trong khuôn khổ nội quy của diễn đàn Otofun :))

- Không phải là thành viên GCC có thể mở thớt để hỏi thông tin trong thời gian 24h.
- Không đăng mua bán xe tại GCC.

- Các nội dung đăng sai chỗ sẽ bị xoá.

Chánh Tổng GCC
Tungduong0610
(đã ký)

Chỉnh sửa cuối:

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Thưa các cụ mợ, mời các cụ mợ trước khi mở thớt mới hãy đọc kỹ nội dung trong thớt này để tránh chủ đề trùng lặp, đăng sai chỗ:
1- Thành viên mới ( Gà mới) đăng ký thông tin vào thớt đăng ký, đề nghị không comment xì pam trong thớt đăng ký.
2- Các nội dung về kỹ thuật sẽ được gộp vào 1 thớt để tiện theo dõi, cụ mợ đăng nội dung cần tư vấn hoặc chia sẻ kinh nghiệm về xe Getz, Click tại đây, đề nghị không quảng cáo, xì pam
3- Các hoạt động Offline của GCC sẽ mở thớt riêng cho từng hoạt động.
4- Thớt GCC online sẽ là nội dung thập cẩm, các cụ mợ chém thoải mái, kể cả nói xấu Chánh Tổng trong khuôn khổ nội quy của diễn đàn Otofun :))
5. Các nội dung đăng sai chỗ sẽ bị xoá.

Chánh Tổng GCC
Tungduong0610
(đã ký)
Em mở bát, Chánh tổng gì mà làm con người ta oằn cả người lên thế kia, mà còn chụp ảnh đem khoe là răng? :))

BoTuRoo

Xe buýt
Gcc - hãy tiếp nối tình thân ái

chilatamthoi

Xe tải
Vâng. Thành viên mới nên đang lơ ngơ, các bác có gì bỏ quá cho ợ. Tôi đang có vấn đề này muốn nhờ các bác tư vấn giúp cho. Xe tôi mượn ( Gezt) bị quẹt thủng một vệt dài khoảng 30cm ở cánh cửa sau bên phải ( sát trên nẹp). Xin nhờ tư vấn giúp cho phải xử lý như thế nào : Mang đến hãng Hyundai hay chố nào ạ, mà sẽ hàn thay tôn hay thay cả cánh hở các bác. Thật phiền quá. Cám ơn các bác trước ợ.

TrangThanhLiem

Xe máy
Ai có getz 11 12 up ảnh em xem với ạ. Bài của em có phạm quy khôg ạ

Phuquang058

Đi bộ
Bác nào có lazang đúc click 1.4 AT không? Xe e bay một cái mà tìm chưa được để thay