[VHGT & ATGT] Hướng đi từ Đốc Ngữ lên Hoàng Hoa Thám

bravo87

Xe hơi
có cụ nào hay đi đường này ko cho e xin ý kiến phát. Hôm kia e mới đi từ ĐỐC NGỮ rẽ sang Hoàng Hoa Thám hướng về phía Bưởi. Lúc rẽ sang Hoàng Hoa Thám thì ko thấy biển cấm oto rẽ trái. Hay tại e ko biết nó đặt ở đâu. Đi lên Hoàng Hoa Thám rồi thì thấy chiều m đi mỗi oto m, ko thấy xe nào cả. Toàn oto đi ngược chiều. E ngờ ngợ rồi. May quá tầm đấy chưa thấy chú xxx nào. Về xem lại map thì đó là đươngf 1 chiều oto chỉ được đi từ Bưởi vào. Chiều ra là đường Thuỵ Khuê. Vậy các cụ khai sáng cho e với ạ. Vodka để sẵn mời các cụ

mimoza07

[Tịch thu bằng lái]
Hình như cấm theo giờ cụ ạh...

mimoza07

[Tịch thu bằng lái]
E nghĩ cấm theo giờ thì phải có biển báo chứ ạ. Mà e thấy thường thì cấm theo giờ chỉ áp dụng với taxi
K cụ ạh cấm mọi 4b, vì có hôm em cũng đi như cụ ngoái lại sau lưng chả thấy xe nào theo mình cả nhìn bên kia đường toàn thấy xe ngược chiều, xong có hôm em đi thì thấy đủ 2 dòng xe ngược chiều cụ ạh

otoboi

Xe tải
em tưởng thuỵ khuê 1 chiều chứ.Hh thám cho 2 chiều rồi.

chimcu

Xe hơi
Hoàng Hoa Thám có 3 đoạn như sau:

Từ Bưởi về Dốc Ngọc Hà: 1 chiều vào từ Bưởi
Từ Dốc Ngọc Hà về Mai Xuân Thưởng: 2 chiều.
Từ Mai Xuân Thưởng đến Hùng Vương: 1 chiều.

Cụ đi dốc Đốc Ngữ lên HHT mà rẽ phải hướng về Bưởi là đi vào đường 1 chiều ạ.

Chỉnh sửa cuối:

ngoc1982

Đi bộ
có cụ nào hay đi đường này ko cho e xin ý kiến phát. Hôm kia e mới đi từ ĐỐC NGỮ rẽ sang Hoàng Hoa Thám hướng về phía Bưởi. Lúc rẽ sang Hoàng Hoa Thám thì ko thấy biển cấm oto rẽ trái. Hay tại e ko biết nó đặt ở đâu. Đi lên Hoàng Hoa Thám rồi thì thấy chiều m đi mỗi oto m, ko thấy xe nào cả. Toàn oto đi ngược chiều. E ngờ ngợ rồi. May quá tầm đấy chưa thấy chú xxx nào. Về xem lại map thì đó là đươngf 1 chiều oto chỉ được đi từ Bưởi vào. Chiều ra là đường Thuỵ Khuê. Vậy các cụ khai sáng cho e với ạ. Vodka để sẵn mời các cụ
Đúng là đoạn này 4b chỉ được đi từ phía Hoàng Quốc Việt về thôi ạ (bác đi từ Đốc Ngữ rẽ trái lên HHT là ngược chiều rồi). Cơ quan em ở HHT cách Đốc Ngữ vài chục mét mà vẫn phải chui vào ngõ Vĩnh Phúc rồi mới vòng lại HHT.
XXX thì em chưa thấy đứng đoạn này bao giờ.

Ka_nhep

Xe tăng
Thế là nó thiếu cái biển báo cấm rẽ trái ngã 3 Đốc ngữ - Hoàng hoa thám.

cvnam

Xe tải
e xác nhận với cụ rằng ở ngã 3 Đốc Ngữ - HHT ko có biển cấm rẻ trái, nhưng ngay đó là có ngay biển cấm oto mà... vậy là cụ ko quan sát biển báo nhá !

bravo87

Xe hơi
e xác nhận với cụ rằng ở ngã 3 Đốc Ngữ - HHT ko có biển cấm rẻ trái, nhưng ngay đó là có ngay biển cấm oto mà... vậy là cụ ko quan sát biển báo nhá !
Vâng chắc thế. Lúc rẽ e chỉ chăm chú cái biển cấm rẽ thôi. Lần sau k tái phạm. May quá. HÊ hê

dream1616

Xe buýt
Cụ đi Đốc Ngữ đoạn từ cây xăng rẽ ra Hoàng Hoa Thám đã là ngược chiều rồi thì lấy đâu ra biển cắm ở ngã 3 Hoàng Hao Thám nữa.
Em là em rất ghét người nào đi ẩu như cụ, đừng có biện minh là ko biết.

bravo87

Xe hơi
Cụ đi Đốc Ngữ đoạn từ cây xăng rẽ ra Hoàng Hoa Thám đã là ngược chiều rồi thì lấy đâu ra biển cắm ở ngã 3 Hoàng Hao Thám nữa.

Lúc đấy có chú taxi đi trước rẽ sang Quần Ngựa. E đi tiếp rồi sang Hoàng Hoa Thám. Chắc là đoạn này có biển cấm oto. Thì lúc lên HHT mới k có biển cấm rẽ trái. Để lúc nào e ra ngó lại phát. Thực ra ko rõ thì đưa lên đây hỏi han các cụ hay đi và có kinh nghiệm ae học hỏi thôi. Chứ ai cố tình đi bào ngược chiều làm gì. Vừa nguy hiểm vừa bị xxx phạt tiền cụ ôi.

cvnam

Xe tải
sao lại ngược chiều đoạn này được cụ???:-":-":-"
nếu đi từ ĐỘI NHÂN thì cấm oto rẻ trái ra Quần Ngựa, HHT, chứ đi thẳng từ ĐỐC NGỮ thì đi bình thường chứ cụ:bz:bz:bz