[VHGT] Hưởng ứng " Một người sai làn cả ngàn người khổ" những Ofer đi sai làn đưa vào đây ạ!

themcha

[Tịch thu bằng lái]
Những thành phần đi kiểu này gặp em thì còn lâu em mới nhường kể cả biển trắng hay biển xanh ,đỏ . Em mà nhường thì hóa ra cái banner dán trên kính cho đỡ nắng à .

Xe Đạp Ôm

Xe tải
kụ ko hiểu nghĩa câu đó a? kụ đọc kỹ lại đoạn trên nhé ý là VĂN HÓA ỨNG SỬ TRONG GIAO THÔNG ĐÓ . Em giải thích thế cho kụ hiểu, ý từ còn nhẹ đới ,chứ nói thẳng ra là đạo đức ,tự trọng ,liêm sỉ của người với người đới . Một số ko ít " ĐỒNG BÀO " rơi hết ,thậm chí tự tay vứt hết những cái này rồi báo chí cũng nói nhiều nhưng ko nặng nề thôi ,kụ nên đọc và suy ngẫm xem em nói có đúng ko .
Em biết kụ là " trinh sát ngoại tuyến "của CHÃ nào đó , em comment có gì kụ cứ phản biện . Mỗi người tự bảo vệ ý kiến của mình trên cơ sở thiện chí ,thẳng thắn ...
Em thì chả phải ngoại tuyến của Chã nào cả, em thấy cụ có vẻ coi thường người lái xe biển xanh, đó quá, không biết cụ nghĩ thế nào mà vơ đũa cả nắm. còn theo em thì là do tất cả mọi người tham gia giao thông biết nhún nhường, nhẫn lại thì giao thông sẽ không trở thành vấn nạn như bây giờ.
Em mong sơm có ngày được ngồi chém gió với cụ và cụ sẽ nghĩ lại về lái xe biển xanh, đỏ.
Em mời cụ xem 02 ảnh dưới.
Bom chen lấn làn.

Phi lên cả vỉa hè để đi.( đoạn cuối Lê Văn Lương giáp với Khuất Duy Tiến )

Bóng Chày

Xe lừa
xe đạp ôm nói:
Em thì chả phải ngoại tuyến của Chã nào cả, em thấy cụ có vẻ coi thường người lái xe biển xanh, đó quá, không biết cụ nghĩ thế nào mà vơ đũa cả nắm. còn theo em thì là do tất cả mọi người tham gia giao thông biết nhún nhường, nhẫn lại thì giao thông sẽ không trở thành vấn nạn như bây giờ.
Em mong sơm có ngày được ngồi chém gió với cụ và cụ sẽ nghĩ lại về lái xe biển xanh, đỏ.
Em mời cụ xem 02 ảnh dưới.
Bom chen lấn làn.

Phi lên cả vỉa hè để đi.( đoạn cuối Lê Văn Lương giáp với Khuất Duy Tiến )
Em nghĩ đa số trên này là dân thường có quá trình bức xúc với cq trên nhiều lĩnh vực nên suy nghĩ bị định dạng sẵn thế rồi. Quả thực xe nn có điều kiện cướp lấn làn đè luật hơn xe tư nhân và thực tế số đông chính xác là như vậy. Trừ xe lái cụ K ngày trước và lái cho anh 3 hồi anh phó ttg thì em chưa gặp bác lái biển xanh đỏ nào đi đúng luật. E từng có vài lần *** ra quần vì trót dại đi cùng các qyan ngoài xa lộ!!!

Sent from my iPhone using Forum Runner

Xe Đạp Ôm

Xe tải
Em nghĩ đa số trên này là dân thường có quá trình bức xúc với cq trên nhiều lĩnh vực nên suy nghĩ bị định dạng sẵn thế rồi. Quả thực xe nn có điều kiện cướp lấn làn đè luật hơn xe tư nhân và thực tế số đông chính xác là như vậy. Trừ xe lái cụ K ngày trước và lái cho anh 3 hồi anh phó ttg thì em chưa gặp bác lái biển xanh đỏ nào đi đúng luật. E từng có vài lần *** ra quần vì trót dại đi cùng các qyan ngoài xa lộ!!!

Thế thì hôm này em sẽ kéo 1 người ra trong lễ phát động phong trào tới cho cụ gặp nhá :D

Bóng Chày

Xe lừa
xe đạp ôm nói:
Thế thì hôm này em sẽ kéo 1 người ra trong lễ phát động phong trào tới cho cụ gặp nhá :D
Em sợ cq lắm chả hieur sao. Chắc cũng có bác đàng hoàng nhưng em dự ít lém!

Bóng Chày

Xe lừa
Sáng 21/3/2012, củ khoai 30U-4194 này phóng nhanh ẩu, lấn làn trái đường Hai Bà Trưng ngã tư giao xắt Bông Thợ Nhuộm. Sáng sớm ngày ra đã có ông nào xực Gấu của ông lái xe Yaris mầu nâu này? Thật nhục nhã.

BUSPBP

Xe máy
Có phải nhà đài phản ánh mặt trái của xã hội thì được nhưng bản thân thì cứ thích thế nào cũng được không các bác nhỉ?

Đây là xe của VTV, chương trình THỜI SỰ hẳn hoi, vượt đèn đỏ vào sáng 19/03 tại ngã tư Liễu Giai / Phan Kế Bính:

Chỉnh sửa cuối: