Chi hội Huyền thoại một cuộc tình... Daihatsu Feroza (tầng thứ 3)

minhcuong400

Xe tăng
hic,tự nhiên e nảy ra tối kiến nầy,dạo nầy khó khăn,làm gì cũng hẹo.chỉ có ngề gara oto là vẫn được.Hay a e nhà ta góp vốn mở cái gara nhỏ chuyên độ xe daihatshu,feroza các kụ nhở.có cụ chủ tịt chuyên kiếm đồ với kụ tễu làm chuyên gia rùi,thợ thỳ e gọi mấy đứa teen đi học việc .hix.cái nầy giờ có vẻ chưa phải lúc,nhưng sau này khéo làm cũng được
Thêm cụ fe_HB làm tư véo kỹ thụt, thiết kế ọp ẹp, phượt phọt. Cụ Trọc làm marketing, còn em nhận cái chức chuyên xi nhan cho xe ra ,vào gara, mua rượu lậu.....!!! hehehe

feroza_hb

Xe tăng
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Hôm nay phượt chui, tiện thđưa Bà cđi offline với Bà bạn hơn 45 năm mới gặp nhau. Hơn 1h sáng mới về. Điểm đến Yên Trị, Yên Thủy, Hòa Bình. Ghé thăm đình Xàm, xã Phú Lai, huyện Yên Thủy, xem tổ ong hình rồng, công nhận là có những điều người dân kể lại cùng thực tế, cứ sắc sắc không không, chả lý giải được...nợ píc...Fê quá ruồi....
[/FONT]

_HaTroc_

Xe điện
Thêm cụ fe_HB làm tư véo kỹ thụt, thiết kế ọp ẹp, phượt phọt. Cụ Trọc làm marketing, còn em nhận cái chức chuyên xi nhan cho xe ra ,vào gara, mua rượu lậu.....!!! hehehe
Vụ này có khi lại hóa hay ấy chứ........

feroza_hb

Xe tăng
Sơ qua chuyến phượt hôm qua, có điều gì đó sau chuyến này với cảm nghĩ chủ quan, thật khó lý giải.
Chuyến phượt từ TP.Hòa Bình - Yên Trị, Yên Thủy, Hòa Bình với quãng đường cả đi, về + loanh quanh khoảng 260km.
Gấu đi làm, giao trách nhiệm trong em bé, giải pháp là đứa lớn đi học, học xong cho xuất ngoại, đứa bẻ gửi trẻ.
Đoàn gồm: Bà cụ, Bác Thức cùng feroza_hb...xuất phát 8 giờ 45 phút...
Đường Kim Bôi dạo này đi vi vút, trừ đoạn vào trung tâm thị trấn Bo thì đang ngổn ngang.
Thị trấn Bo, Kim Bôi.

Đường về Ba Hàng Đồi.

Kiểm tra chất lượng cam thế nào? Cam Cao Phong, Hòa Bình

Đường qua Thị trấn Hàng Trạm và qua đoạn Chùa Hang không thể tả là xấu....

Đến xóm Đồng Mai là 12 giờ.

Chớm xuân???

Lộc???

Rồi cũng đến nội dung giao lưu...rượu and rượu, lại âm thanh trong ngày mới chát, ực..khè

Chếnh choáng trong niêm vui chung của hai bà Cụ sau 45 năm mới gặp,

Đoàn TP.Hòa Bình đi thăm đình Xàm, xóm Xàm, xã Phú Lai, Yên Thủy, Hòa Bình.

xóm Xàm, xã Phú Lai, Yên Thủy, Hòa Bình, có bài viết đây ạ...
http://vietnamnet.vn/vn/xa-hoi/99509/xon-xao-to-ong-cuon-noi-hinh----rong.html
Sau khi vãn đình Xàm, fe lại tiếp tục tuyến đường Hồ Chí Minh về ân Nghĩa, Lạc Sơn..tiếp tục giao lưu
Đến nhà hàng cũng là điểm gặp gia chủ...nhà ông Chủ nhà hàng tên Tiến...nhiều Cụ biết rồi...
Đến nơi là 18 h 45 phút

Giao lưu...lại tiếp tục

2 tài nên yên tâm...chát nhỏ nhẹ...vì quá đủ rồi
Sau giao lưu, tạm biệt gia đình...fe lại nhà theo tuyến đã định. Đến gần dốc Cun thì fe hực hực..kim xăng thì vẫn báo ok....kiểm tra thì hết xăng...trời tối mịt mùng...
Tài 1 trông fe, tài 2 đi bộ mua xăng..cách đây khoảng 2 km gì đó..oài....may có can dầu 4 lit đây ròi, đi bộ vào lúc này thật ngại vì giờ hiện tại đã điểm 24 giờ có lẻ...mưa phun phun, mây mù mịt, trời tối...ngại..ko đi ko đc. Khi ferroza cầm can chuẩn bị đi thì có ánh sáng xe máy đi tới, may quá, thử gọi nhờ cái nào....nhận định giờ này chỉ có con trai, đàn ông đi nên hét to, Anh ơi cho đi nhờ một đoạn lên mua xăng với ạ, oto hết xăng..két két...dừng lại, xe có 2 người, Bác lai xe máy bảo ông ngồi sau xuống chờ và chở mình đi ngay tắp lự, lên cây xăng thì muộn rồi...thằng cu bán xăng xua tay now now...mình hét vào cửa...đang đi làm xe hết xăng...bán cho ít nào...cuối cùng nó cũng dậy bán...cảm ơn người đã có lòng tốt giúp bọn em, tk verymuch....Vè đến nhà 1 giờ sáng...buồn ngủ rã rượi....Hôm nay 12/9 nghe bà Cô ở Yên Thủy thông báo hôm ấy mà về theo đường cũ thì ngủ tại con đường lầy vì tắc đường xe oto không thể tiến lui....fù fù...ngẫm lại hay là fe mình vào đình Xám vãn cảnh, thành tâm nhỉ???câu hỏi cứ theo mãi trong giấc ngủ...

Chỉnh sửa cuối:

minhcuong400

Xe tăng
Cụ Fe_Hb và bác Thức có những chuyến đi nhớ đời quá, dưng mờ sao lại hành hạ vợ 2 quá vậy, bắt chạy cả ngày mà cho nàng ăn uống hẻo quá!Thành tâm có hơn cụ nhể? Tâm hồn của cụ đáng lẽ phải làm tuyên huấn mới đúng cụ ợ!:D Chúc cụ và gia đình mạnh khỏe, hạnh phúc!

_HaTroc_

Xe điện
Chắc tại cái đồng giờ báo Kim xăng đây......

_HaTroc_

Xe điện
Nhớ phải mua cả thùng BCS nữa cho nó cửn thựn nhoé !!!

feroza_hb

Xe tăng
Cụ Fe_Hb và bác Thức có những chuyến đi nhớ đời quá, dưng mờ sao lại hành hạ vợ 2 quá vậy, bắt chạy cả ngày mà cho nàng ăn uống hẻo quá!Thành tâm có hơn cụ nhể? Tâm hồn của cụ đáng lẽ phải làm tuyên huấn mới đúng cụ ợ!:D Chúc cụ và gia đình mạnh khỏe, hạnh phúc!
tk Cụ! Chuyện thật như đùa Cụ ạ. Hôm ý ko kể đoạn hết xăng ở gần dốc Cun, cái đoạn lầy này mà nằm lại thì chán một mớ...

@ ae nhà fe: Xong vụ offroad thớt những chuyến đi, Tớ pót luôn vụ đi đình Xàm này cho nó có tý màu sắc sắc, không không đới.

tinteu

Xe buýt
Có ai đi MẪU SƠN săn tuyết cuối tuần này không ??????? sắp gió mùa đông bắc rồi

CôngNông

Xe điện
kụ kinh nghiệm ghê ,mì tôm hết k sao chớ cái nầy mà hết là rắc rối to :))
Cụ Hà kin nghiệm lém. hehe. Cả thùng dùng không hết thì cho trẻ con thổi chơi.
Vợ cả cụ cu to thía lào rùi? cho tí pic nhể. Ngày tận thế đến nơi rùi đới

Chỉnh sửa cuối:

_HaTroc_

Xe điện
Ờ nhể, thoắt cái đã sắp tới ngày 21/12 roài, thôi tranh thủ còn đồng nào phang hết đi vậy .....

tinteu

Xe buýt
Ờ nhể, thoắt cái đã sắp tới ngày 21/12 roài, thôi tranh thủ còn đồng nào phang hết đi vậy .....
có thông tin mật 21- 12 này hội Fe di chuyển lên phía trên nơi có độ cao hơn mực nước biển 1215m , ai có nhu cầu sống sót thì đăng ký tại đây nhé

feroza_hb

Xe tăng
có thông tin mật 21- 12 này hội Fe di chuyển lên phía trên nơi có độ cao hơn mực nước biển 1215m , ai có nhu cầu sống sót thì đăng ký tại đây nhé
Khi Tớ trả lời tinteu đương nhiên là muốn dự. Vụ này làm Tớ nhớ lần cảnh báo về sự kiện Y2K....cảm giác chờ đợi một sức mạnh nào đó thay đổi thế giới hồi hộp phết...

_HaTroc_

Xe điện
Đã nhận được SMS của Lão roài nhá ....hehe .

Arsenal85

Xe máy
Chào các bác!
Nhà em có một chú Fe màu trắng, trước mua thanh lý của nhà nước. Bỏ không một thời gian. Nay em muốn tân trang lại cho nó một chút để thỉnh thoảng đi câu cá. Em sẽ chụp ảnh đưa lên nhờ các bác tư vấn ạ.

vn3dsculptor

Xe tải
hic,dạo này ngày nào e cung qua đấy,nhưng công đoạn bả sơn lâu quá,mãi vẫn chỉ thấy bả,tại xe phải bả nhìu chỗ quá