Chi hội Huyền thoại một cuộc tình... Daihatsu Feroza (tầng thứ 3)

vn3dsculptor

Xe tải
Chào các bác!
Nhà em có một chú Fe màu trắng, trước mua thanh lý của nhà nước. Bỏ không một thời gian. Nay em muốn tân trang lại cho nó một chút để thỉnh thoảng đi câu cá. Em sẽ chụp ảnh đưa lên nhờ các bác tư vấn ạ.
kụ pos ảnh đi,vật wá

minhcuong400

Xe tăng
có thông tin mật 21- 12 này hội Fe di chuyển lên phía trên nơi có độ cao hơn mực nước biển 1215m , ai có nhu cầu sống sót thì đăng ký tại đây nhé
He he he! Mềnh đang ở độ cao 1550m so với mực thủy chuẩn đăng ký có được hem cụ Tễu? Cũng đang sợ chết quá đơi! Tại vì chưa được làm chồng và hành hạ em Fe nào nên mới tiếc đồi hùi hụi vậy ! Nhoằng phát đã xa HN mấy tháng roài!Chẹp chẹp!

Chỉnh sửa cuối:

vn3dsculptor

Xe tải
hóa ra,công đoạn tắm trắng lâu phết các kụ ạh,máy móc đã chùi rửa sạch sẽ lắp ráp rùi

nắp chia điện của kụ Heo cho

kụ thương binh nặng nầy kéo đến bệnh viện nhưng bác sỹ bảo là về nhà,có gì ngon thì cho ăn,rùi ..........lên thái nguyên :((

riêng kụ nầy,e k dám có bình luận gì

Chỉnh sửa cuối:

tinteu

Xe buýt
THÔNG BÁO KHẨN
Kính gửi : toàn thể nhà Fe cả nước
Đồng kính gửi ủy ban chăn nuôi FE toàn quốc
Thay mặt Hội đồng Fe toàn thế giới , thể theo nguyện vọng của đồng chí Tùng AZ .
Thông báo với toàn thể anh chị em nhà Fe, vào hồi 11h ngày 15 tháng 12 chi nhánh Fe Việt nam có phiên họp chuẩn bị đề phòng cho ngày tận thế 21 tháng 12 sắp tới , địa điểm tập trung tại Linh đàm rồi xuất phát đi theo hướng sông hồng kiểm tra tình hình nước nôi thế nào để ngày 21 tới ủy ban còn lo liệu xem di dời nhà Fe lên đến đâu so với mặt nước .........
Vậy mong mọi người có mặt đúng giờ để cuộc họp được thành công mỹ mãn
Thông báo này thay cho giấy mời

PS : yêu cầu mọi người phải đi đầy đủ và nhớ mang theo $ $-)

minhcuong400

Xe tăng
THÔNG BÁO KHẨN
Thay mặt Hội đồng Fe toàn thế giới , thể theo nguyện vọng của đồng chí Tùng AZ .
Thông báo với toàn thể anh chị em nhà Fe, vào hồi 11h ngày 15 tháng 12 chi nhánh Fe Việt nam có phiên họp chuẩn bị đề phòng cho ngày tận thế 21 tháng 12 sắp tới , địa điểm tập trung tại Linh đàm rồi xuất phát đi theo hướng sông hồng kiểm tra tình hình nước nôi thế nào để ngày 21 tới ủy ban còn lo liệu xem di dời nhà Fe lên đến đâu so với mặt nước .........

Bỏ mự không kia chứ! Lai lỡ vụ này nữa dzồi, mà nói thật với cả nhà là cụ Tung Ga đi đâu, làm gì cũng rất ấn tượng. Mỗi tội lười vào nhà chém gió cùng anh em giề! cả

vn3dsculptor

Xe tải
fù.. ù... Vẫn chưa thấy thông tin về Cổ hút fe...!!! Tiến độ chậm chắc....
em nói với kụ thời là cứ chế tubor,sau này nếu có cổ hút thỳ lại lắp chế,máy vẫn kòn thiếu cái củ đề,nge nói là có thể chế được.nếu k có cái gì hỏng nữa thỳ tết dương vẫn chạy tạm được kụ ạh.cuối tuần nhà fe họp,kụ xuống được k vậy

Chỉnh sửa cuối:

vn3dsculptor

Xe tải
He he he! Mềnh đang ở độ cao 1550m so với mực thủy chuẩn đăng ký có được hem cụ Tễu? Cũng đang sợ chết quá đơi! Tại vì chưa được làm chồng và hành hạ em Fe nào nên mới tiếc đồi hùi hụi vậy ! Nhoằng phát đã xa HN mấy tháng roài!Chẹp chẹp!
thế kụ đang hành hạ e nào,pos 500 pic cho e nghía tí ...

feroza_hb

Xe tăng
em nói với kụ thời là cứ chế tubor,sau này nếu có cổ hút thỳ lại lắp chế,máy vẫn kòn thiếu cái củ đề,nge nói là có thể chế được.nếu k có cái gì hỏng nữa thỳ tết dương vẫn chạy tạm được kụ ạh.cuối tuần nhà fe họp,kụ xuống được k vậy
Chương trình off fe dự trù, nếu bố trí công việc được Tớ sẽ đến cùng AE, quan trọng vẫn là 21/12. Tớ đang muốn nghiên cứu mấy cái đèn led xem hay ko? Còn cổ hút fe nếu có sẽ thông tin ngay..
@all AE nhà fe: Do tình hình về công tác tổ chức nhà fe có sự ảnh hưởng và Chutit với cuộc tìn huyền thoại với em fe hiện tại và lâu dài chưa thể lộ diện, nhằm tạo điều kiện cho AE nhà fe hoạt động chất lượng hiệu quả, do vậy theo cá nhân Tớ, vụ dự trù off lần này nên xem xét vị trí quản lý mới AE nhẩy????

tinteu

Xe buýt
@
feroza_hb : Cụ muốn giề thì cứ 15 này về đây phát biểu nhá há há há há :-|

@

minhcuong400 : Cụ đi hơi bị lâu đấy nhé:!! , cụ chuyển công sang bên phòng II ( phòng nhì ) hay sao ấy nhỉ >:)

_HaTroc_

Xe điện
Chào các bác!
Nhà em có một chú Fe màu trắng, trước mua thanh lý của nhà nước. Bỏ không một thời gian. Nay em muốn tân trang lại cho nó một chút để thỉnh thoảng đi câu cá. Em sẽ chụp ảnh đưa lên nhờ các bác tư vấn ạ.
Cụ đưa ảnh lên đê, E hóng xem dư lào .....

_HaTroc_

Xe điện
Mùng 1 sớm mai, chúc cả nhà Fe gặp nhiều may mắn, làm ăn thuận lợi và hiệu quả !!!

vn3dsculptor

Xe tải
Mùng 1 sớm mai, chúc cả nhà Fe gặp nhiều may mắn, làm ăn thuận lợi và hiệu quả !!!
thank kụ,kụ chu đáo wá
ka ka ka,vợ cả nhà e sắp đi được đến nơi rùi,gara đang tăng tiến độ,hum nay e sang đã thấy sơn lót xong và lắp máy vào rùi :D

quả lốc điều hòa nguyên bản đã 20 năm tuổi,hi vọng vẫn chạy tốt

đây là pic buổi đi thăm cu kon nhà kụ kông nông hum nay:

Chỉnh sửa cuối:

feroza_hb

Xe tăng
thank kụ,kụ chu đáo wá
ka ka ka,vợ cả nhà e sắp đi được đến nơi rùi,gara đang tăng tiến độ,hum nay e sang đã thấy sơn lót xong và lắp máy vào rùi :D
Vậy là khả quan rồi, cố lên vn3d...cho kịp mấy cuộc off nhà fe cuối năm nhé!!!!

Ku nhà congnong bị ngã hả AE? AE đi bí mật thế, chả hú Tớ một câu..

@vn3d: Cổ hut tubor thì xắp đặt theo nguyên bản như này nhé!

Chỉnh sửa cuối:

vn3dsculptor

Xe tải
Vậy là khả quan rồi, cố lên vn3d...cho kịp mấy cuộc off nhà fe cuối năm nhé!!!!

Ku nhà congnong bị ngã hả AE? AE đi bí mật thế, chả hú Tớ một câu..
ngày nào e cũng chạy wa xem kụ ạhh.thợ k làm nhanh k được,nge kụ Thời nói tết dương sẽ có xe đi tạm,rùi lại vào gara tiếp :))

otodalat

Xe máy
ngày nào e cũng chạy wa xem kụ ạhh.thợ k làm nhanh k được,nge kụ Thời nói tết dương sẽ có xe đi tạm,rùi lại vào gara tiếp :))
Lâu rồi mới có thời gian ghé thăm các cụ. Chúc cụ vn3dsculptor mau có xế để đi. Nhìn dàn gầm của cụ cao quá nhẩy, cụ nghiên cứu cái lốp to to đi nhìn cho nó ngầu. Chứ lốp nhỏ quá như em lúc trước nhìn mó lỏng chỏng thấy mất đẹp.. Còn cái lốc máy lạnh nhà em to đùng. Giờ đang nghiên cứu cái nào nhỏ nhỏ như của cụ để thay đây.

otodalat

Xe máy
tinteu;11765742]Bác có thể thay phuộc dầu loại to hơn của Fe để dùng được lâu hơn mà có khi lại êm hơn nữa đấy bác ạ
Các bác đã sử dụng rồi chỉ cho em với. Hiệu gì hả bác. Và ngoài Bắc có bán ko mấy bác trong này không có bán.chỉ có phụt bình thường và Nitơ. Mà Nito thì mắc quá các bác ơi. Chưa dám chơi.[/QUOTE]
Thụt sau có AE tư vấn dùng thụt của innova là được, nghe vậy hiện Tớ lắp dùng rồi, nói chung là được. Vì chưa được thử hết các loại nên chưa dc trải nghiệm[/QUOTE]
Chào các Bác. Em đã thay phụt nhưng hôm đó đi cv về trễ quá không chụp được ảnh. Em đã thay phụt For Ranger đã qua sử dụng vào nhưng đi chán quá, qua cái gờ cầu vẫn sóc như ngựa. Đang chạy bon bon 50km/1h thì gặp cái gờ thành cầu cao khoảng 5cm uỳnh phụt trước, uỳnh phụt sau bực cả mình. Thôi đành để dành thóc làm 1 quả Nitơ vậy . Hội mình có bác nào đi quả Nitơ chưa vậy nhỉ?. Đi rồi các bác diễn tả chia sẻ cho bọn em thèm với. hì hì hì

feroza_hb

Xe tăng
THÔNG BÁO KHẨN

Tình hênh là T7, CN, Gấu phải đi làm, giao trách nhiệm trông em bé. Do vậy rất mong AE thông cảm. Cho Tớ được off trực tuyến nhé.