Chi hội Huyền thoại một cuộc tình... Daihatsu Feroza

awndy.tuan

Xe hơi
Chưa thấy bác nào độ lại đẹp hơn nguyên thuỷ cả, trông loè loẹt quá

tinteu

Xe buýt
nói chung xe này không đẹp chỉ thấy lạ lạ mà thôi . độ gì cũng không hợp may ra chỉ độ được 4 cái bánh cho hoành tráng mà thôi

vit29z

Xe buýt
Website
www.otofun.net
nói chung xe này không đẹp chỉ thấy lạ lạ mà thôi . độ gì cũng không hợp may ra chỉ độ được 4 cái bánh cho hoành tráng mà thôi
Độ thêm "ông lái" nữa ợ!:)):)):))

awndy.tuan

Xe hơi
E thấy mấy màu gốc của nó nhìn cũng đẹp thế cơ mà nhỉ. Trông men lỳ và chắc chắn.

Heosua_HN

Xe điện
Thớt lại tụt rồi, em hâm nóng nó lên tí vậy.

Mạn phép bác sauken em đăng hình em đỏ của bác dạo trước ạ

Hiện giờ em này đang thường xuyên nằm trong khuôn viên trường **** - Hoàng Quốc Việt. Nội ngoại thất theo em thấy là xuống cấp nhiều so với thời xưa. Một số hình ảnh tầm xa của em nó đây ạ (không có chủ xe dẫn vào thì em chỉ dám đứng bờ rào chĩa vô thôi ạ, các bác bảo vệ các bác ứ cho vào:()

Hiện chủ xe cũng đang rao bán trên này đây ạ
http://choxe.net/oto/daihatsu/citivan/daihatsu-citivan-feroza-1994-38004.html

Heosua_HN

Xe điện
Em này thì thường xuyên nuôi nhện trên vỉa hè Đào Duy Anh, đối diện tòa nhà VCCI ạ

Heosua_HN

Xe điện
Em dự là cả 2 em đều mất cầu, em ghi nghe chừng thay máy thì phải:-B .

Em nó về xứ Vịt nhà ta toàn sinh 92-94, giờ này nghía được em lào đủ cầu đủ láp chẳng khác kiếm gái sồn sồn còn **inh. Dưng nói vậy thôi, cái gì mà chẳng xử lí được, chỉ có vấn đề là bi nhiu xìn thôi ợ (em fun tí đừng bác nào chém em nhé).

Chỉnh sửa cuối:

tinteu

Xe buýt
Em ghi này đã thay toàn bộ máy hộp số TOY 3y cả rồi . Xe của em cũng vậy máy hộp số mitsu cả rồi . được cái vỏ thôi . Em chán chẳng muốn mang về đi :-ss, cho thằng bạn ở Hải Phòng nó dùng tạm , được cái thay máy và hộp số khác xe chạy như điên 8-}
Các bác có feroza có theo em làm chuột bạch thay cầu mềm = cầu cứng không ạ

Heosua_HN

Xe điện
Em ghi này đã thay toàn bộ máy hộp số TOY 3y cả rồi . Xe của em cũng vậy máy hộp số mitsu cả rồi . được cái vỏ thôi . Em chán chẳng muốn mang về đi :-ss, cho thằng bạn ở Hải Phòng nó dùng tạm , được cái thay máy và hộp số khác xe chạy như điên 8-}
Các bác có feroza có theo em làm chuột bạch thay cầu mềm = cầu cứng không ạ
Hè hè, té ra xe bác dưới HP nên em chưa được dịp diện kiến. Về cái vụ thay cầu mềm, thì em dự là các bác có feroza ở đây chắc chưa ai làm đâu ợ, trừ phi bác Dũng SH và bác Land có mod để offroad hay không thì em không rành.

Tiện đây em cũng xin tung vài tấm về em Feroza của bác Land đã lừng lẫy Vô Lăng Vàng đây ạ.

Nguyên bản

Trên đường dự thi

In action

tinteu

Xe buýt
Hè hè, té ra xe bác dưới HP nên em chưa được dịp diện kiến. Về cái vụ thay cầu mềm, thì em dự là các bác có feroza ở đây chắc chưa ai làm đâu ợ, trừ phi bác Dũng SH và bác Land có mod để offroad hay không thì em không rành.

Tiện đây em cũng xin tung vài tấm về em Feroza của bác Land đã lừng lẫy Vô Lăng Vàng đây ạ.

Nguyên bản

Trên đường dự thi

In action

Em thấy chiếc này có thời gian bị hắt hủi phải sống tạm bợ ở gầm cầu thanh trì chẳng ai tắm rửa cho .......
Em mới mua được cả bộ động cơ của suzuki Tracker để dành lắp cho Fer nhà em rồi ... hôm nào hàng về chụp cái ảnh cho các bác xem và chém nhé

Đã có ảnh máy

chắc là lắp vừa khoang máy của fe

Chỉnh sửa cuối:

CôngNông

Xe điện
Á à. Chuẩn bị thành lập hội Feroza đê cụ Heo ơi. Em cũng đú đởn khoe vợ iu em cái nhé

Hồi mới đầu em ý về nhà chồng... vưỡn trinh trắng lém...hehehe
Sườn em ý này

Mẹt em ý này

Mông em ý này

Sau vài ngày chung sống, em ý trông như thế này đây.Hic hic
Sườn em ý này

Lườn em ý này

Bụng em ý này

Vưỡn là bụng em ý

Rốn em ý này

Ruột mề em ý đây các cụ ơi

Sau một năm chung sống, em lại thay xiêm y cho em ý cho em nó để hâm nóng tình êu. khec khec

Lại lườn em ý nè

Mẹt nè

Hông nè

Các cụ chém nhẹ vợ em thôi nhé, khổ thân em nó

Heosua_HN

Xe điện
Oái, bác đi khò muộn rứa... em cứ tưởng bác quên roài:P

Ở Hà Nội em chưa được diện kiến em Fe nào cứng từ nước sơn ngoài đến vào trong như em nhà bác. Em đặc biệt kết 2 bản tem bác hồi môn gái về nhà chồng ... bái phục bái phục...^:)^^:)^^:)^

Hay chuẩn bị sang năm chung sống thứ 2 bác nghiên cứu thử phong cách này ở bển luôn bác ợ :D

Heosua_HN

Xe điện
Nhân đây em cũng xin nhờ các bác tìm trẻ lạc giùm... em nó lần cuối được nhìn thấy tại Hà Nội vào dịp trước Tết đầu năm 2011 này đấy ợ

tinteu

Xe buýt
Nhân đây em cũng xin nhờ các bác tìm trẻ lạc giùm... em nó lần cuối được nhìn thấy tại Hà Nội vào dịp trước Tết đầu năm 2011 này đấy ợ

Em này trước là của em mà . Hai cái nẹp cửa này là của hồi môn của em hehehehehe phải nói là cả thế giới này chẳng có chiếc fe nào có cái này .... chém tí

giờ xe của em đây ( từ khi mới đưa từ bãi rác về )

NHận xong xe đổ xăng nổ máy chậy một mạch lên tận sa pa ( nghỉ 3 lần cả đổ xăng và ăn uống ) gớm thật con đò nát này chậy khiếp :-ss, mà thằng bạn em là tài chính thức , nó nguyên là lái xe của xxx QN luôn đạp ga cứ gọi là sát ván , bốn chiếc lốp xe chẳng cái nào giống cái nào , vào cua nó cứ kêu ken két , bụi ở dưới đường cứ quấn vào trong xe giống y như ngoài đường , em phải lấy hết cả quận giấy toilet quấn vào cần số mới thở nổi , đèn thì mắt nổ mắt xịt tối chạy trên đèo ô quy hồ phải dùng cả đèn pin b-(
Thế là trong 3 ngày nó lại về đến hải phòng ... quả là khiếp . Hai hôm sau thằng bạn em nó nói một câu mà em còn khếp đến tận bây giờ " MÀY ƠI CÁI SÀN XE NÓ MỌT HẾT RỒI MAY MÀ 2 THẰNG KHÔNG BỊ RƠI XUỐNG ĐƯỜNG " mịe cha hèn nào mà bụi vào xe nhiều thế :([-O<
Giờ em nó cũng đẹp gái rồi , hôm nào em đi lấy về em show cho các bác chém nhé

CôngNông

Xe điện
Oái, bác đi khò muộn rứa... em cứ tưởng bác quên roài:P

Ở Hà Nội em chưa được diện kiến em Fe nào cứng từ nước sơn ngoài đến vào trong như em nhà bác. Em đặc biệt kết 2 bản tem bác hồi môn gái về nhà chồng ... bái phục bái phục...^:)^^:)^^:)^

Hay chuẩn bị sang năm chung sống thứ 2 bác nghiên cứu thử phong cách này ở bển luôn bác ợ :D

Phải dư lày mới phê bác ơi

Chỉnh sửa cuối:

daihatsuvn

Xe điện
Cụ công nông đưa hình vợ 2 lên thì cụ heo sữa thèm bằng chết hehe

awndy.tuan

Xe hơi
Khè khè, xem chừng anh em Fè nhiều ảnh thiệt. Con màu trắng hình như có lần e gặp buổi tối ở đường Nguyễn Du.