Huyndai Sonata vợ hai mới của Em

tập_lái

Xe buýt
Ôi giời,các bác âm thầm lặng lẽ vụ này quá ,bác Tập_lái và bác Sonata nhé.Thế lúc nào cho anh em chi ngưỡng vợ mới của bác cái nhỉ?Thế chốt lại là giá cả như thế nào vậy các bác?Riêng cái này thì PM vào hòm thư cho em nhé-nếu bác thấy tiện?Còn không poss lên đây luôn cho anh em tiện xem.Thanks các bác!...
Bác kia mới rinh con đực thôi bác ạ. Em còn con cái:21: nữa đang để dành phần bác ở showroom của em đấy ạ. Cái ảnh em đưa lên là ảnh của con cái đấy :).

Chiều bác nghỉ em mời bác tới em uống cà fe nha bác.

ht900

Xe buýt
@SonataHQ: bác bên OS nick là i30 à, chúc mừng bác nhé(b). Em cũng hay ngồi cafe ở LTK đã có lần được hóng hớt chuyện với bác Wistom hội i30 nhà bác. Mai em mà ngồi ở LTK thì cho em diện kiến dung nhan vợ 3 bác nhé.

i30black

Xe tải
Chúc mừng bác lại được cưỡi vợ mới, em thấy em này quần áo bên ngoài thì giản dị, không được đặc sắc lắm dưng mà nội y thì tuyệt đấy bác nhỉ

SonataHQ

Xe điện
Đúng là Sonat bên ngoài nhìn rất rất khiếm tốn, nhưng em công nhận hàng họ bên trong khỏi chê. Đi lại tiết kiệm xăng nữa mới chết chứ, em chạy toàn đương fphố Em nó chỉ ướng đúng bằng I30 mới đau chứ, các Bác I30 đừng buồn nhé

sunnyhanoi

Xe điện
Bác I30 hoành tráng quá. Đi em I30 chưa được 1 năm đã cưới em khác rồi. Chúc mừng bác cưới vợ đẹp nhé!

Winstorm07

Xe container
Cám ơn các Bác các Chú, để sử dụng thì phải nói là rất phê, nhưng đang đi I30 bé bé sang anh này to hơn thấy kềnh càng quá hì hì. Cám ơn chú Hoanggiaauto nhé, tớ không phải âm binh khen xe đâu không tin các Bác cứ đến HoangGia ở Đê la Thành mà xem tớ nói có đúng không??
Nhân đây hôm nào Wintom xem hộ Anh mấy cái tiếng Hàn xẻng nhé, tớ như mù tịt chả biết gì cả.
Tuần vừa rồi em phải cày cả thứ bảy chủ nhật, hẹn bác tuần này nhé, bác cần hỏi han gì liên quan đến tiếng Hàn cứ mang hết ra, em giải quyết luôn :6::6:
Mà em nghĩ chắc bác chỉ thắc mắc mỗi cái hệ thống dẫn đường thôi chứ còn cái khác đâu cần đọc sách hướng dẫn làm gì :)):))

SonataHQ

Xe điện
Đúng ròi, Giúp anh nhé hẹn chú thứ 7 hoặc chủ nhật này anh gọi mấy AE trong hội I30 ra luôn cho vui. A chỉ buồn 1 điều là âm thanh chưa hay như ý anh. A đặt chú L.. loa JBL chú ấy cho anh toàn loa huyndai nghe chán lắm chắc anh sẽ mất thêm ngàn bạc nữa mới ưng ý được.

danmexe

Xe điện
@Bác SonataHQ : bác xem thế nào rồi alo cho anh em i30 cafe+ngắm xe mới của bác cái.Em cũng đang quan tâm nhưng chưa sờ mông và đùi em nó xem có mấy không???!...(k)
@Tập_lái : xe còn ở Show... thì để em qua xem bác nhé.Giờ giấc thế nào để em còn biết,chứ cuối giờ chiều em mới nghỉ và qua chỗ bác được.

tập_lái

Xe buýt
@Bác SonataHQ : bác xem thế nào rồi alo cho anh em i30 cafe+ngắm xe mới của bác cái.Em cũng đang quan tâm nhưng chưa sờ mông và đùi em nó xem có mấy không???!...(k)
@Tập_lái : xe còn ở Show... thì để em qua xem bác nhé.Giờ giấc thế nào để em còn biết,chứ cuối giờ chiều em mới nghỉ và qua chỗ bác được.
Cụ tới luôn 179 Đê la Thành đi cụ. EM luôn chờ cụ ở đây ạ. (b)

Cụ cho em xin lại số dây thép của cụ phát. Em thay máy nên tèo hết roài.

danmexe

Xe điện
Cụ tới luôn 179 Đê la Thành đi cụ. EM luôn chờ cụ ở đây ạ. (b)

Cụ cho em xin lại số dây thép của cụ phát. Em thay máy nên tèo hết roài.
Của em đây bác : 0904626886 ( em không phải là khách hàng tiềm năng cho nên không lưu số dt của em hả bác???:102:)

danmexe

Xe điện
Báo cáo các bác,em vừa đi xem Sonata về.Cũng ngoài sức tưởng của em 1 chút-hay là do phiên bản mà bác Tập_lái nhập về là loại thường...em thấy nội thất đơn giản,option cũng vừa phải.Vẻ bên ngoài trông hiền lành mềm mại chứ không như đời 2006(mông nảy nở và cao).Xét về tổng quan do em nhìn trong Saloon cho nên có những hạn chế-định nhờ bác Sale chạy ra đường để ngắm em cho dễ mà ngại quá nên thôi.:^)...
@Tập_lái: thế bản 2.5 so với 2.0 khác nhau những gì vậy bác?Phom bên ngoài vẫn như thế hay có khác nhau.Bản cao cấp nhất bao gồm những gì?Nếu không cao nhất thì bác cho em biết loại có option cao hơn loại đang có thì như thế nào?

SG cũng có 1 salon ở NTMK bán Sotana nhập Mỹ hàng lướt, 2.0, ghế nỉ, cd, mâm sắt... mà hét giá 42k làm em mém xỉu.

SonataHQ

Xe điện
Dan me xe cấm chê nhé, chú thấy không hàng lướt đời 2006 ở SG nó còn đòi 42K chú còn thắc mắc gì không?? 9h30 Thứ 7 tuần này anh em I 30 rảnh đến cafe 43 LTK xem xe tớ + uống nước chè, đặc biệt Ông winstrom đến dịch hộ 2 dòng chữ tàu à quên Hàn. Chú taplai ơi A bị xxx giữ xe rùi vì không có giấy tờ, chú xem thế nào tuần này trả anh giấy tờ để anh đi lấy xe về.

tập_lái

Xe buýt
Báo cáo các bác,em vừa đi xem Sonata về.Cũng ngoài sức tưởng của em 1 chút-hay là do phiên bản mà bác Tập_lái nhập về là loại thường...em thấy nội thất đơn giản,option cũng vừa phải.Vẻ bên ngoài trông hiền lành mềm mại chứ không như đời 2006(mông nảy nở và cao).Xét về tổng quan do em nhìn trong Saloon cho nên có những hạn chế-định nhờ bác Sale chạy ra đường để ngắm em cho dễ mà ngại quá nên thôi.:^)...
@Tập_lái: thế bản 2.5 so với 2.0 khác nhau những gì vậy bác?Phom bên ngoài vẫn như thế hay có khác nhau.Bản cao cấp nhất bao gồm những gì?Nếu không cao nhất thì bác cho em biết loại có option cao hơn loại đang có thì như thế nào?
Bác gặp bác So Nát ở quán cà fe thì rõ em này phun như thế nào ạ. Còn còn lại của em thì chỉ thiếu túi khí sườn thôi ạ.
(c) ời bác li buổi sáng.
À quên. So rì bác buổi tối qua vì em chạy vòng từ Thái hà về nhà đón bác nhưng đúng lúc đường nó như nêm cối nên em về được tới của hàng thì bác đã lượn mất rồi. SO rì bác nhiều ạ.:6:

danmexe

Xe điện
Dan me xe cấm chê nhé, chú thấy không hàng lướt đời 2006 ở SG nó còn đòi 42K chú còn thắc mắc gì không?? 9h30 Thứ 7 tuần này anh em I 30 rảnh đến cafe 43 LTK xem xe tớ + uống nước chè, đặc biệt Ông winstrom đến dịch hộ 2 dòng chữ tàu à quên Hàn. Chú taplai ơi A bị xxx giữ xe rùi vì không có giấy tờ, chú xem thế nào tuần này trả anh giấy tờ để anh đi lấy xe về.
Em thấy trên bảng điều khiển có 2 hàng chữ Hàn em chẳng hiểu viết gì nữa - tối qua ở Saloon bác Tập _nái định táy máy tí nhưng sợ hỏng nên thôi:6:
@Tập_lái : em chờ bác mãi mà không thấy bác đâu cả,nhân viên dưa xe hết vào trong cho nên em phải về thui...

tập_lái

Xe buýt
Ai bảo bác chưa có giấy mà cứ lông nhông ngoài đường. Bác bị ở đội mấy để em a lô bảo mấy chú xxx đấy thu luôn xe của bác đi cho bác mua xe khác vậy :P

SonataHQ

Xe điện
Ai bảo bác chưa có giấy mà cứ lông nhông ngoài đường. Bác bị ở đội mấy để em a lô bảo mấy chú xxx đấy thu luôn xe của bác đi cho bác mua xe khác vậy :P
Chú này ác nhể, cuối tuần chưa có giấy tờ là anh khuân xe đến saloon anh trả đấy.

Winstorm07

Xe container
Vầng, thứ bảy này bác nhé, em sẽ ra đấy :6::6:\
Bác cứ chuẩn bị hết tài liệu đi, cần gì em giải quyết luôn, mấy cái trò táy máy nghịch ngợm em rành lắm :77:
Bác Danmexe : Bác mà chưa mua xe thì nhà tập lái chả bao giờ lưu số của bác đâu :)):))

danmexe

Xe điện
Vầng, thứ bảy này bác nhé, em sẽ ra đấy :6::6:\
Bác cứ chuẩn bị hết tài liệu đi, cần gì em giải quyết luôn, mấy cái trò táy máy nghịch ngợm em rành lắm :77:
Bác Danmexe : Bác mà chưa mua xe thì nhà tập lái chả bao giờ lưu số của bác đâu :)):))
Chính vì mua rồi cho nên mới không dám lưu số của em đó bác - nếu chưa mua khéo lại mời người ta cafe suốt...:21:
@Sonata: em nói thật với bác nhé:bác mà nhờ Wintorm dịch thì xe mấy chốc mà hỏng.Nói nhỏ với bác tí : đợt em lấy xe không có ghế chỉnh điện mà bác Win dịch ra là có đấy bác...:'(...Làm cho ông tập_lái xóa luôn số đt của em và trốn mất tăm luôn...:102: