KDCN mà lươn khươn, lếu láo

Trạng thái
Thớt đang đóng

hbu082

Xe container
Là em, lần 1 là em cho next rồi, lần sau khỏi gọi.

traixubac1199

[Tịch thu bằng lái]
Chủ bán hàng nhiều ông cũng lươn khươn lắm mợ ạ, chả hiểu thế nào. Trước em có đặt mua cái balo trên 1 website bán hàng tương đối to. Chat chít với chủ luôn, ok hết rồi đến khi em nhắn câu chốt đơn hàng thì không trả lời lại, gọi điện mấy cuộc không thèm nghe máy mới ghê chứ. Em nhắn là tôi đang cần hàng gấp, có bán hay không để tôi còn biết đường mua chỗ khác không nhỡ hết việc, cũng không thèm trả lời luôn. Em nhờ vợ em lấy số vợ gọi đặt đúng cái balo ấy thì nó lại trả lời là ok chiều giao hàng luôn. Chẳng hiểu thằng này nó bị làm sao nữa.

Liệu có gì vướng mắc k chứ thời buổi giờ khó khăn, mãi mới có khách chứ có đơn giản đâu mà có khách lại bỏ qua thế này

Khai Thiên

Xe hơi
KDCN mà làm khách bực là không được rồi.
Mất khách của ông Bino này thì coi như mất một Group khách hàng tiềm năng.

TD8X

Xe tải
Nhiều ông hì hục quảng cáo nhưng có khách là lựa chọn khách xộp hay không rồi nó ảnh hưởng tới phong cách phục vụ. Chán

Bino

Xe điện
Vâng vào trả lời cụ
-cụ nhắn em 1 lần trên diễn đàn em ko qua đc và cụ nhắc lại trong ibox
E có gọi điện hẹn lại cụ 6h hôm sau
-hôm sau đi đến gần nhà cụ ngồi uống nước thì đọc đc tin cụ báo hoãn,thôi đành phải về chứ biết sao
E lại nhắn cụ thôi để cuối tuần cho thong thả thì cụ ok
-trưa thứ 7 là hôm qua cụ gọi mắng e sấp mặt,ơ thế cụ nghĩ cụ là ai thế?
Vậy nên nói chuyện qua đt có lời qua tiếng lại,vậy hoá ra cụ chưa thoả mãn khi mắng em xong nhỉ
-thế trả lời cụ vậy nhé,cụ cũng đanh đá thật :D
Cụ lôi các kiểu nào thì vì thế phải abc các kiểu,còn gọi điện cho em giục thì chưa 1 lần,1 lầm duy nhất cụ gọi cho em là trưa thứ 7 và mắng e sấp mặt luôn
Cụ điêu nó vừa vừa í :D
Để tôi nói với ông trẻ nhé.

Ông bảo là ông đến gần nhà tôi ngồi uống nước thì tôi mới nhắn à. Tôi nhắn hôm thứ 3 lúc 11.30 gì đó. Ông lắp lúc 6h chiều mà 11.30 đã ngồi ở nhà tôi rồi à? Ông bảo ai điêu?

tôi bận một cái là tôi nhắn ông trước cả 6 tiếng để ông khỏi mất time ko. Tôi nghĩ thời gian của mình quý như thế nào thì của người ta cũng vậy.

Còn ông lỗi hẹn 3 lần, có lần nào ông báo tôi ko. Ông lại còn bảo tôi ko nhắc. Ông chuyên nghiệp nhỉ, đòi khách hàng phải nhắc. Tôi nhắc ông có thèm trả lời bảo giờ đâu, ông xem lại hộp thư đi nhé. Ông bảo là không có trên OF nhưng tôi thấy ông lượn lờ suốt, đèn lúc nào chả sáng. Gọi điện còn quát bảo lấy đây ra nhân công lắp lúc 6h chiều. Sao ông ko nói thế từ đầu khi tôi nói, mà cứ Oke okeo rối cuối cùng mất hút.

Sự thực thế nào thì đúng như vậy. KDCN như ông tôi nghĩ nên để Mod thêm cái chứ "thiếu' vào giữa.

Khanhdo9584

Xe tải
Em hóng 2 bên đưa ra chứng cứ, nói mồm ko tin đc

VoCan

Xe điện
Vâng vào trả lời cụ
-cụ nhắn em 1 lần trên diễn đàn em ko qua đc và cụ nhắc lại trong ibox
E có gọi điện hẹn lại cụ 6h hôm sau
-hôm sau đi đến gần nhà cụ ngồi uống nước thì đọc đc tin cụ báo hoãn,thôi đành phải về chứ biết sao
E lại nhắn cụ thôi để cuối tuần cho thong thả thì cụ ok
-trưa thứ 7 là hôm qua cụ gọi mắng e sấp mặt,ơ thế cụ nghĩ cụ là ai thế?
Vậy nên nói chuyện qua đt có lời qua tiếng lại,vậy hoá ra cụ chưa thoả mãn khi mắng em xong nhỉ
-thế trả lời cụ vậy nhé,cụ cũng đanh đá thật :D
Cụ lôi các kiểu nào thì vì thế phải abc các kiểu,còn gọi điện cho em giục thì chưa 1 lần,1 lầm duy nhất cụ gọi cho em là trưa thứ 7 và mắng e sấp mặt luôn
Cụ điêu nó vừa vừa í :D
Hẹn làm việc với khách hàng cụ nên chốt và chuẩn về mặt thời gian . Như cụ hẹn cuối tuần thì sáng thứ 7 cụ cũng nên gọi hoặc nt khách hàng 1 cuộc xem giờ nào làm được . Còn cụ làm vậy thì khách đang cần cụ chữ không phải cụ cần khách

datnt1107

Xe điện
Hôm nay em dính một nhà KDCN trên này làm mất thời gian và mua cái bực vào thân.

Em đặt nó lắp Camera tối hôm thứ 2 vừa rồi từ 6h chiều. Ngồi đợi mốc mắt nó ko đến, mãi sau này nhắn tin thì nó điện tới xin lỗi. Bực lần 1.

Lần thứ 2, hẹn nó chiều thứ 4 lắp, nó OK rồi sau đó lại báo lại là để cuối tuần lắp. Thấy thằng này bắt đầu vớ vẩn rồi nhưng em vẫn OK, nhắc nó là sáng thứ 7 lăp và nhớ đúng hẹn, nó cũng reply okie các kiểu.

Sáng thứ 7 dù em phải nhờ người đưa F1 đi học rồi nói khó bảo cô giáo chờ đến đón muộn để ngồi chờ cả buổi sáng nó cũng không vác mặt đến. Em nhắn tin nó cũng ko thèm trả lời. Đến khi gọi điện nó còn trâng tráo đổ tại em muốn lắp buổi chiều nó ko bố trí người đc.

Cái loại KDCN kiểu này em khuyên các cụ đừng dính vào bẩn người mua bực vào thân. Tiếc là các OF chưa có cơ chế xử những loại cũng cấp dịch vụ rẻ rách này.

Cụ đúng là kiên trì đấy. Phải em gọi chỗ khác rồi.

Hangmango

Xe máy
2 cụ chụp màn hình cái tin nhắn hẹn nhau giờ hôm t7 lên đây e xem nào. Cụ thớt thì bảo là hẹn sáng t7 còn cụ fashion thì bảo là chỉ hẹn chung chung cuối tuần. Thế hẹn hò nước đôi ko có giờ giấc j thế à?? Làm việc buồn cười nhỉ. Tạm thời chưa có bằng chứng chưa tin bên nào. Nhưng e thấy cụ fashion phong cách làm việc kém chuyên nghiệp đấy

Bino

Xe điện
Hẹn làm việc với khách hàng cụ nên chốt và chuẩn về mặt thời gian . Như cụ hẹn cuối tuần thì sáng thứ 7 cụ cũng nên gọi hoặc nt khách hàng 1 cuộc xem giờ nào làm được . Còn cụ làm vậy thì khách đang cần cụ chữ không phải cụ cần khách
Lươn khươn đấy cụ. Hẹn em sáng thứ 7 chứ có phải thứ 7 không đâu. Các cụ xem dưới đây này.

VoCan

Xe điện
2 cụ chụp màn hình cái tin nhắn hẹn nhau giờ hôm t7 lên đây e xem nào. Cụ thớt thì bảo là hẹn sáng t7 còn cụ fashion thì bảo là chỉ hẹn chung chung cuối tuần. Thế hẹn hò nước đôi ko có giờ giấc j thế à?? Làm việc buồn cười nhỉ. Tạm thời chưa có bằng chứng chưa tin bên nào
Thật ra dù là hẹn chung là cuối tuần thì sáng thứ 7 cũng nên nt hay gọi điện cho khách xem lúc nào làm được .

Dở người

Xe điện
Chả biết ai đúng ai sai mà nghe khách phản hồi, mắng lại khách như cụ KDCN này thì phải em là em sợ luôn. Người ta phản hồi cho biết mà sửa mà lên mạng đôi co, mắng khách cứ xa xả.
Khiếp quá.

xetaudoidau

Xe tăng
2 cụ chụp màn hình cái tin nhắn hẹn nhau giờ hôm t7 lên đây e xem nào. Cụ thớt thì bảo là hẹn sáng t7 còn cụ fashion thì bảo là chỉ hẹn chung chung cuối tuần. Thế hẹn hò nước đôi ko có giờ giấc j thế à?? Làm việc buồn cười nhỉ. Tạm thời chưa có bằng chứng chưa tin bên nào. Nhưng e thấy cụ fashion phong cách làm việc kém chuyên nghiệp đấy
Nick âm binh chăng :))

Xe vài bánh

Xe điện

CR-Vic

Xe container
Camera online :D

Mợ Ngần hay là Ngân gì đấy dịch vụ chu đáo và tốt :D

KatKik

Xe điện
Hôm nay em dính một nhà KDCN trên này làm mất thời gian và mua cái bực vào thân.

Em đặt nó lắp Camera tối hôm thứ 2 vừa rồi từ 6h chiều. Ngồi đợi mốc mắt nó ko đến, mãi sau này nhắn tin thì nó điện tới xin lỗi. Bực lần 1.

Lần thứ 2, hẹn nó chiều thứ 4 lắp, nó OK rồi sau đó lại báo lại là để cuối tuần lắp. Thấy thằng này bắt đầu vớ vẩn rồi nhưng em vẫn OK, nhắc nó là sáng thứ 7 lăp và nhớ đúng hẹn, nó cũng reply okie các kiểu.

Sáng thứ 7 dù em phải nhờ người đưa F1 đi học rồi nói khó bảo cô giáo chờ đến đón muộn để ngồi chờ cả buổi sáng nó cũng không vác mặt đến. Em nhắn tin nó cũng ko thèm trả lời. Đến khi gọi điện nó còn trâng tráo đổ tại em muốn lắp buổi chiều nó ko bố trí người đc.

Cái loại KDCN kiểu này em khuyên các cụ đừng dính vào bẩn người mua bực vào thân. Tiếc là các OF chưa có cơ chế xử những loại cũng cấp dịch vụ rẻ rách này.

Cụ kiên nhẫn nhỉ, với e chỉ sai hẹn lần 2 là e cho lượn luôn.

Hế hế, chắc xe of giao nhân viên lái nên không biết hẹn đấy, đấy em gà cho lý do mà bào chữa nhé :))

Trạng thái
Thớt đang đóng