KDCN mà lươn khươn, lếu láo

Trạng thái
Thớt đang đóng

dtrung

Xe điện
Min mod đang phát động phong trào người OF dùng hàng OF, mãnh liệt tinh thần OF, mới phốt tí cụ chủ đã dùng hàng ngoài, kỷ luật nick của cụ bây giờ.

_Mộc_

Xe tăng
Mới đọc đoạn đầu của cụ Bino phàn nàn về camera, trong đầu em nghĩ ngay đến 1 ông KDCN về camera lươn khươn láo lếu trên này... Nghĩ "Hay là bố fashion" nhỉ?
Đọc tiếp thì đúng bố ý luôn.

Thưa các cụ, 1 lần thì ko nói, nhưng đến người thứ hai nói thì em phải nói về đồng chí fashion kinh doanh camera thái độ rất lởm.

Em nhờ ông này lắp cho nhà em 2 cái, sau em giới thiệu lắp cho hàng xóm em 1 cái, khổ cái cua ông anh hàng xóm nhà em hỏng lên hỏng xuống, gọi ông fashion bảo hành khó hơn lên trời, hẹn lần hẹn mò sai hẹn đến khi người ta bực người ta nói em là đồng ý trả thêm 100k tiền đi lại mà vẫn sai hẹn. Em biết chuyện đt cho fashion thì qua đt ông fashion nói nhiều, trong đó có 1 câu ..." Cụ nghĩ 100k của ông hàng xơm nhà cụ là to à... Em ở tít Hà Đông hà đeo....." nghe câu này xong em thật sự chán. Và cuối cùng cái camera đó theo e biết fashion ko đến sửa và chủ nhà cứ treo để dọa ma.
Phục vụ bán hàng phải như cụ khoaquay này, em trước mua mấy món linh tinh mà bên cụ nhiệt tình chu đáo phát ngại luôn:-bd

dung.nv

[Tịch thu bằng lái]
E thì thấy nội dung như lol ấy: tôi đọc nhầm nên sai hẹn, tôi có to tiếng, tôi xin lỗi đc chưa? Còn các cụ khác éo phải việc của mình thì im cmn mồm đi.
6 củ 6 là đc cái mác kdcn, đơn giản phết =))
Em có đọc đâu? :D

Nhăn nhở phải ko cụ!
Nhăn nhở nhôm nhựa lồi lõm cơng cơng vênh vênh... tóm lại là thái độ gợi đòn :D

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Tại có việc gì e hay nghĩ đến đội kdcn trên ộp đầu tiên nên hóng :))
Trộm vía trc giờ thấy ổn áp phết a ợ :D
Em cần giề a nhô anh giúp tận tình lun,giá rổ cạnh tranh,trách nhiệm mãn đời luôn.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]

Race Dead

Xe điện
Mới đọc đoạn đầu của cụ Bino phàn nàn về camera, trong đầu em nghĩ ngay đến 1 ông KDCN về camera lươn khươn láo lếu trên này... Nghĩ "Hay là bố fashion" nhỉ?

Thưa các cụ, 1 lần thì ko nói, nhưng đến người thứ hai nói thì em phải nói về đồng chí fashion kinh doanh camera thái độ rất lởm.

Em nhờ ông này lắp cho nhà em 2 cái, sau em giới thiệu lắp cho hàng xóm em 1 cái, khổ cái cua ông anh hàng xóm nhà em hỏng lên hỏng xuống, gọi ông fashion bảo hành khó hơn lên trời, hẹn lần hẹn mò sai hẹn đến khi người ta bực người ta nói em là đồng ý trả thêm 100k tiền đi lại mà vẫn sai hẹn. Em biết chuyện đt cho fashion thì qua đt ông fashion nói nhiều, trong đó có 1 câu ..." Cụ nghĩ 100k của ông hàng xơm nhà cụ là to à... Em ở tít Hà Đông hà đeo....." nghe câu này xong em thật sự chán. Và cuối cùng cái camera đó theo e biết fashion ko đến sửa và chủ nhà cứ treo để dọa ma.
Ôi thôi xong !

bimiu2000

Xe buýt

Đọc xong còm của cụ, em xin rút còm của e. Vãi cả dịch vụ
Ít ra đồng chí này cũng có nhời rồi. Tớ ưng. Nhiều bố là cùn đến mức cạn nhời.

Race Dead

Xe điện
Lão fashion mời cụ chủ và ae bữa bia đi
K phải xl xuông là xong đâu
Gọi tụ tập bia xong nó lại đíu đến thế là mấy thằng tự ngồi khóc lệ quyên với nhau nhá , mai hỏi nó lại bảo em tưởng hẹn tuần sau kakaka.

lovecarhpqn

Tháo bánh
Hôm nay em dính một nhà KDCN trên này làm mất thời gian và mua cái bực vào thân.

Em đặt nó lắp Camera tối hôm thứ 2 vừa rồi từ 6h chiều. Ngồi đợi mốc mắt nó ko đến, mãi sau này nhắn tin thì nó điện tới xin lỗi. Bực lần 1.

Lần thứ 2, hẹn nó chiều thứ 4 lắp, nó OK rồi sau đó lại báo lại là để cuối tuần lắp. Thấy thằng này bắt đầu vớ vẩn rồi nhưng em vẫn OK, nhắc nó là sáng thứ 7 lăp và nhớ đúng hẹn, nó cũng reply okie các kiểu.

Sáng thứ 7 dù em phải nhờ người đưa F1 đi học rồi nói khó bảo cô giáo chờ đến đón muộn để ngồi chờ cả buổi sáng nó cũng không vác mặt đến. Em nhắn tin nó cũng ko thèm trả lời. Đến khi gọi điện nó còn trâng tráo đổ tại em muốn lắp buổi chiều nó ko bố trí người đc.

Cái loại KDCN kiểu này em khuyên các cụ đừng dính vào bẩn người mua bực vào thân. Tiếc là các OF chưa có cơ chế xử những loại cũng cấp dịch vụ rẻ rách này.

Next top model, mình là thượng đế sao phải khổ, đấy là mời nó đến nhà lắp trả tiền đấy, có vấn đề mà gọi bh thì...

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]

The Tank

Xe điện
Hôm nay em dính một nhà KDCN trên này làm mất thời gian và mua cái bực vào thân.

Em đặt nó lắp Camera tối hôm thứ 2 vừa rồi từ 6h chiều. Ngồi đợi mốc mắt nó ko đến, mãi sau này nhắn tin thì nó điện tới xin lỗi. Bực lần 1.

Lần thứ 2, hẹn nó chiều thứ 4 lắp, nó OK rồi sau đó lại báo lại là để cuối tuần lắp. Thấy thằng này bắt đầu vớ vẩn rồi nhưng em vẫn OK, nhắc nó là sáng thứ 7 lăp và nhớ đúng hẹn, nó cũng reply okie các kiểu.

Sáng thứ 7 dù em phải nhờ người đưa F1 đi học rồi nói khó bảo cô giáo chờ đến đón muộn để ngồi chờ cả buổi sáng nó cũng không vác mặt đến. Em nhắn tin nó cũng ko thèm trả lời. Đến khi gọi điện nó còn trâng tráo đổ tại em muốn lắp buổi chiều nó ko bố trí người đc.

Cái loại KDCN kiểu này em khuyên các cụ đừng dính vào bẩn người mua bực vào thân. Tiếc là các OF chưa có cơ chế xử những loại cũng cấp dịch vụ rẻ rách này.

“E chỉ delay chứ e chưa lừa đảo ai bao giờ”.
“Cụ nghĩ 100k là to à”.
“Ơ, cụ nghĩ cụ là ai thế?”. :))

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Mẹ, cái tháng cô hồn trên OF lắm phốt quá nhỉ :)). Toàn ăn thịt lừa với thất hẹn.

Trạng thái
Thớt đang đóng