Kenwood Steering Wheel Remote Controller - Lắp đặt thế nào

Mazspeed

Xe container
Lang thang trên mạng em thấy chú này: Kenwood KCA-RC700A, là bàn điều khiển từ xa gắn vào vô lăng cho các loại reveicer Kenwood. Em khoái quá đang định nhờ mua vì rá rổ cũng rẻ, nhưng ngắm đi ngắm lại mãi vẫn chưa hình dung ra cách gắn cái này vào vô lăng như thế nào? Và sau khi gắn thì trông hình dáng chân dung nó ra làm sao. Có bác nào đã xài rồi hoặc biết rồi chỉ bảo cho em với, có cái ảnh càng tốt, em múc khẩn trương cho Rạn đít nhà em.

(b)(b)(b)

JBLteam

Xe máy
Website
www.pgi.com.vn

Bác để ý trên cái Steering Wheel có cái Remote Controller đấy, bác sẽ gắn như thế và luồng cái con mắt xuống dưới S.Wheel sao cho con mắt chỉa thẳng vào cái sensor của Head Unit Kenwood của bác. Tất cả được cố định bằng băng keo 2 mặt đi kèm theo remote.
Chúc bác sớm nâng cấp vợ 2:P

Mazspeed

Xe container
Cái ảnh táp lô em Mazda3 của bác có liên quan gì đến quả Steering Wheel Remote Controller em đang hỏi không ạ?

JBLteam

Xe máy
Website
www.pgi.com.vn

Bác để ý trên cái Steering Wheel có cái Remote Controller đấy, bác sẽ gắn như thế và luồng cái con mắt xuống dưới S.Wheel sao cho con mắt chỉa thẳng vào cái sensor của Head Unit Kenwood của bác. Tất cả được cố định bằng băng keo 2 mặt đi kèm theo remote.
Chúc bác sớm nâng cấp vợ 2:P
Ặc, bác hỏi thì em trả lời cho bác, bác đọc kĩ và nhìn kĩ tí mới thấy

Bác gì làm nghề biết thì chỉ cho người ta cụ tỷ 1 chút, nếu giữ nghề thì thôi ...

Trả lời thế này :77::77::77::77:

Mazspeed

Xe container
Ặc, bác hỏi thì em trả lời cho bác, bác đọc kĩ và nhìn kĩ tí mới thấy
Em nhìn toét cả mắt vẫn chả thấy cái gì đặc biệt trên xe Maz3 bác show cả, trên tay lái chả có gắn cái gì hết.

JBLteam

Xe máy
Website
www.pgi.com.vn
hichic....bác nào thấy và biết PS thì khoanh tròn giúp em tí, em kô biết PS. Nói chung, bác dán cái remote len vô lăng và lòn con mắt của nó chĩa vào cái sensor của máy kenwood.
@nakio: chỉ thế chứ bác muốn sao nữa bác,muốn chỉ hơn nữa cũng lấy gì mà chỉ. Cái khỉ này co gì đâu mà nghề với kô nghề.

Vua Nui

Xe buýt
Đuôi máy Ken nó có 1 giắc để nhận mắt khiển ngoài , bật Menu của máy thấy có phần tắt , bật remote đấy . Bạn đấu bộ khiển của bạn vào vô lăng cái đầu phát tín hiệu hướng vào cái đồng hồ contemet (làm như thế cho dây không lằng nhằng) Cái mắt nhận của đầu đĩa của bạn cho chạy ra ngay góc đồng hồ là nhận được ngay . Nếu bộ khiển bạn mua không kèm mắt nhận thì bạn phải câu mắt nhận của máy ra ngoài (cạnh đồng hồ contemet). Chúc thành công !

Mazspeed

Xe container
Đuôi máy Ken nó có 1 giắc để nhận mắt khiển ngoài , bật Menu của máy thấy có phần tắt , bật remote đấy . Bạn đấu bộ khiển của bạn vào vô lăng cái đầu phát tín hiệu hướng vào cái đồng hồ contemet (làm như thế cho dây không lằng nhằng) Cái mắt nhận của đầu đĩa của bạn cho chạy ra ngay góc đồng hồ là nhận được ngay . Nếu bộ khiển bạn mua không kèm mắt nhận thì bạn phải câu mắt nhận của máy ra ngoài (cạnh đồng hồ contemet). Chúc thành công !
Cám ơn bác, em đã hiểu lâu rồi nhưng vẫn xin vote bác. Cái này tiện lợi nhưng khổ cái hình thức to mù xấu quá. Hôm nay ở Duy Linh thấy có 1 cái cho đồ Blaupunk nhỏ xinh quá, rất pờ rồ, em mê lắm nhưng lại không dùng cho Ken được mới chán.