Két làm mát dầu máy Musso TD

Hoamusso

Xe đạp
Tình hình là sau chuyến công tác đi Sơn La về, Musso nhà e cho người khác đi...bị nện vào "sống trâu" bị nứt két dầu mát máy. tạm thời e ko dùng nữa, đấu trực tiếp luôn để chờ cơ hội hàn hoặc tìm két mới. Các CỤ góp ý cho e với, hoặc có nguồn nào có két thì chia sẻ giúp để e thay vì đã bị nứt và cong keo hết rồi. Kính mong các Cụ chia sẻ

tamanguyen

Xe điện
cụ thử tháo mang ra chỗ đường Đại cổ việt gần ngã ba dẽ vào Tạ qua g bửu có cửa hàng chuyên hàn két nước đó.
hỏi xem có khắc phục được không.
còn muốn mua cụ ra cửa hàng quang lực ở đầu ngô thì nhậm giáp với phố huế hỏi xem có két nước mới không.

Hoamusso

Xe đạp
cụ thử tháo mang ra chỗ đường Đại cổ việt gần ngã ba dẽ vào Tạ qua g bửu có cửa hàng chuyên hàn két nước đó.
hỏi xem có khắc phục được không.
còn muốn mua cụ ra cửa hàng quang lực ở đầu ngô thì nhậm giáp với phố huế hỏi xem có két nước mới không.
cảm ơn cụ, chẳng là nó cong vênh quá. nếu khắc phục đc thì hay, con ko thì e mua cái khác vậy

xetoancau

Xe tải
Khu Mỹ Đình Phạm Hùng - và Chợ zời TKChân HN
Website
xetoancau.vn
cảm ơn cụ, chẳng là nó cong vênh quá. nếu khắc phục đc thì hay, con ko thì e mua cái khác vậy
Cụ nhắn VIN cho em , em xem cái két mát dầu mơi cho cụ, rẻ thì thay luôn cụ ạ, đắt thì đi khắc phục cho tít kiệm

Hoamusso

Xe đạp
Cụ nhắn VIN cho em , em xem cái két mát dầu mơi cho cụ, rẻ thì thay luôn cụ ạ, đắt thì đi khắc phục cho tít kiệm
số khung của iem nó đây cụ ạ: 91217004, số máy ko cụ? e đưa cả 66192010018120
Cảm ơn cụ nhé

Chỉnh sửa cuối: