[VHGT] Kết luận điều tra vụ 141 bị tố đánh dân rồi này các cụ. Thế này thi kiện củ khoai rồi

cong.buivan

Xe hơi
Vẫn biết là kết quả sẽ như thế này nhưng thà chúng nóa cứ ỉm *** nó đi cho đỡ bực mình. Đằng này chúng nóa lại còn dùng phương tiện truyền thông công bố kết quả điều tra này nọ. Hay là chúng nóa muốn gửi thông điệp cho dân đen mình là " anh thách chúng mày kiện đới" ?

pupil

Xe điện
Em là em ghét người bỏ chạy hơn là xxx. Bỏ chạy tức là coi thường mạng sống của chính mình.
Em thì ghét cái lũ lúc đường đông nó lấn hết làn bu vào trước mũi xe mình gây tắc đường lại còn trố mắt ra nhìn như lũ lợn ấy. Các chú xxx phang thật lực bọn đấy có phải hay không, chắc chả ai bênh !

Made-in-Vietnam

Xe tải
Các cụ là "dân" mà đòi bình đẳng với cán bộ là không được. Đọc "Góc khuất cuộc đời" của cụ Da xong để hiểu thân phận của "dân" trong tù đê.

Khuyên các cụ ra đường chấp hành luật, đi xe 2B đội mũ... Nếu chẳng may bị CA vẫy thì nên nhẹ nhàng, nếu "có thái độ chống đối" là dễ mang vạ vào thân.

CA hay vụt người khác cởi bộ cảnh phục ra đi đường lỡ bị CA khác vụt cũng đành ngậm tăm đới. Người giỏi là tránh bị vụt oan.

Cái chế độ này luôn bảo bệ kẻ vụt chứ không bảo vệ kẻ bị vụt.

Các cụ còn nhớ vụ clip nhìn rõ ràng CA đạp mặt cậu Đức, thế mà bên CA cho rằng đang xuống xe lỡ chạm giày vào mặt cậu Đức (chạm mặt xong nhấc chân lên, khi bỏ chân xuống lại chạm, cứ thế vài lần :D)

Chỉnh sửa cuối:

100Km/h

Xe buýt
Một lần nhận sai thì thành tiền lệ sẽ ko bao gio ngóc đầu lên đc, xh giờ đang loạn rồi nên trắng thành đen là điều quá đơn giản. Đến video còn lật đc nói giề đến nhân chứng.
Cháu chỉ thắc mắc mỗi cái mà quan gọi là "gậy nhựa" là cái giề ợ.

architecto

Xe buýt
giờ vào đây thấy nhiều cụ đang để chế độ "AUTO CHỬI" ở vị trí "ON"
Vote cụ, chửi cũng được nhưng mỗi tội hơi thiếu sáng tạo, giờ mà cứ search "ôi quê tôi" "loạn rồi" "ôi tiền thuế của tôi" (chả biết nộp được nhiêu ta?) và một số từ nữa em không nhớ hết thì đích đến sẽ là otofun

Chỉnh sửa cuối:

Tran Thanh Tung

Xe điện
Chuẩn luôn! Ở Mỹ nó còn bắn chết luôn kìa :D

Các cụ khác đừng có mong hoa nọ hoa kia, mùa xuân này nọ . Rồi như Libya đó, liệu có phải đó là mùa xuân mà các cụ mong muốn :P ?
Cụ nói như dở ý. Cảnh sát Mỹ, hệ thống pháp luật và giám sát việc thi hành pháp luật nó tốt như thế nào cụ có biết không. Ở VN thì nó tệ thế nào cụ có biết không.
Đừng có so sánh 1 cách thiển cận đấy. Chắc cụ cũng ủng hộ ý kiến CA được quyền dùng súng bắn người vi phạm chứ?

Vấn đề ở đây là: LẠM QUYỀN.

Tran Thanh Tung

Xe điện
Một lần nhận sai thì thành tiền lệ sẽ ko bao gio ngóc đầu lên đc, xh giờ đang loạn rồi nên trắng thành đen là điều quá đơn giản. Đến video còn lật đc nói giề đến nhân chứng.
Cháu chỉ thắc mắc mỗi cái mà quan gọi là "gậy nhựa" là cái giề ợ.
Dùi cui, công cụ làm việc trấn áp tội phạm được các anh CA phát ngôn và lều báo đưa tin là "gậy nhựa". Đây là 1 cách nói giảm, làm cho người đọc hiểu sai vấn đề. Chứ nói "dùi cui" thì người đọc sẽ không tin nội dung phát biểu. dcm

ngày giữa đêm

[Tịch thu bằng lái]
Lạ thật?
11 trang rồi-mà toàn châm biếm-chỉ trích-chán chường-bức xúc-tuyệt vọng..............
Hay chúng ta đã uống phải thứ nước quá bẩn-bẩn đến nỗi không có loại nước nào khác có thể bẩn hơn được nữa?

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Ngay từ những ngày biết nhận thức về xã hội xung quanh em đã thấy những chuyện như này là bình thường ???. Còn tham nhũng ở VN cứ nói là nghiêm trọng, rồi nghị quyết này nghị quyết nọ, ông này lên làm ban này ban nọ mà em lại thấy đất nước vẫn đang đi lên (tuy nhiên thực sự thì nhìn chung dân mình vẫn còn nghèo và bị mị dân lắm) ???

lau ga gia

Xe buýt
Em có cảm giác CA Việt Nam làm việc cứ như trò hề ớ các cụ nhỉ!

Accent1110

Xe tăng
Kết quả này chắc nhiều người biết trước, ắt nó phải thế X_X

racer 1

Xe hơi
một kết cục đã được tiên đoán trước

sectiom

Xe đạp
Có lần em chạy qua đoạn hầm chui Kim Liên.đang đi thấy 1 chu xxx lom dom chạy ra bắt 1 thằng 2b(ko đội mbh). Do đường to nên 2b lách, thằng cờ hó Xxx còn cố vụt cái dùi cạp nong của nó theo, do vụt mạnh dùi còn tuột khỏi tay.
Thiết nghĩ nếu thằng ngồi sau mà ăn quả đấy thì cứ gọi là bệnh viện trả về luôn. Đúng là ng vi phạm gt là sai nhưng có phải thù hằn j với xxx đâu mà chúng nó phải cư sử như vậy nhỉ? Con người với nhau thì ko việc j phải cư sử như vậy, hay xxx ko fải người mà là cờ hó đối sử với người nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

CuTiVoDich

Xe điện
Sao bảo đập gậy vào mặt chú H gẫy gậy xong ném gậy xuống sông rồi giờ điều tra cái gậy khác thì không khớp là đúng:(

buicongchuc

Xì hơi lốp
Kiên quyết bảo vệ sự trong sạch của tổ chức....... Đ dạy mãi thế rồi!

newidea09

Xe tăng
Kết cục này chắc nhiều cụ đã đoán trước được....~X(

mykim

Xe tải
Ôi quê tôi!!!!!!!!!không có chóa bắt mèo ăn mứt.

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Đúng là miệng quan có gang có thép, thích cong thì cong, thích thẳng thì thẳng. Iem thực sự mất niềm tin rùi., chuồn chuồn có cánh thì bay thôi. Hic hic mà bao h đủ đạn đây.