[VHGT] Kết luận điều tra vụ 141 bị tố đánh dân rồi này các cụ. Thế này thi kiện củ khoai rồi

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Đúng là miệng quan có gang có thép, thích cong thì cong, thích thẳng thì thẳng. Iem thực sự mất niềm tin rùi., chuồn chuồn có cánh thì bay thôi. Hic hic mà bao h đủ đạn đây.
Có lẽ em cũng phải học cụ.
Em sẽ kiếm cái tầu Tây. Em xuống xin làm... PHỤ BẾP
Biết đâu sau lại mờ mày mở mặt nhể :D

dhcuong84

Xe buýt
Em thích nhất câu:"Tại cuộc họp, Thiếu tướng Trần Thùy cho biết, đây chỉ là kết luận ban đầu, cơ quan điều tra sẽ tiếp tục điều tra, hiện các công cụ hỗ trợ đã được thu giữ để giám định, các vết thương của anh Hoàng hiện đang được Viện Pháp y giám định để đi đến kết luận chính thức"... Làm em liên tưởng tới vụ mới đây ở Vĩnh Phúc: kết luận ban đầu là chết do ngạt nước. Sau khi gia đình mang quan tài đi diễu hành, cơ quan TW vào cuộc thì khởi tố, bắt đến 5 thằng vì oánh thằng kia chết!
Chắc ông Trần Thùy này cũng sợ "lỡ lời" nên chơi quả nước đôi cho ăn chắc. Chẳng may có thằng nào nó quay lại được hình ảnh thì ta, Thủ trưởng CQĐT đỡ phải nói lại.

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Em thích nhất câu:"Tại cuộc họp, Thiếu tướng Trần Thùy cho biết, đây chỉ là kết luận ban đầu, cơ quan điều tra sẽ tiếp tục điều tra, hiện các công cụ hỗ trợ đã được thu giữ để giám định, các vết thương của anh Hoàng hiện đang được Viện Pháp y giám định để đi đến kết luận chính thức"... Làm em liên tưởng tới vụ mới đây ở Vĩnh Phúc: kết luận ban đầu là chết do ngạt nước. Sau khi gia đình mang quan tài đi diễu hành, cơ quan TW vào cuộc thì khởi tố, bắt đến 5 thằng vì oánh thằng kia chết!
Chắc ông Trần Thùy này cũng sợ "lỡ lời" nên chơi quả nước đôi cho ăn chắc. Chẳng may có thằng nào nó quay lại được hình ảnh thì ta, Thủ trưởng CQĐT đỡ phải nói lại.
Dấu hiệu tắc trách, khuất tất của cơ quan công an là ở đây chứ đâu.
Không có vụ mang quan tài dạo phố thì thằng cu kia chết oan, lọt tội.

Em đang mong vài ngày nữa có clip phọt lên đây xem cái ông Thùy kia ăn nói ra làm sao :D

S_advisor

Xe hơi
Nếu đúng vụ này thì hôm đó cháu đi xe từ ngõ đối diện với BMW cũ ở đường Minh Khai ra thấy dân rất đông nhg cháu tưởng va chạm xe cộ nên ko đứng lại xem sợ ách tắc giao thông, khi đi chậm về phía Kim Ngưu thì thấy có xxx đi lại phía cầu đang gọi đt. Hy vọng là nhầm vụ vì sự việc xảy ra rất nhanh chỉ thấy người dân ở đó làm vài công việc như giúp cầm máu và bảo gọi xe cấp cứu. Khả năng có clip là gần như không thể rồi các cụ nhỉ. Để cháu hỏi lại a bạn nhà ở đó xem có thấy bàn tán j ko rồi hầu các cụ nhé.

giacmoxe4

Xe điện
Xử lí thế này thì càng nhanh đến Mùa xuân thôi.~X(

duongthienly

Xe buýt
Dân giờ nhìn xxx như nhìn mứt nát có chóp.

kqt

Xe tải
Thủ trưởng cqcs đt mà phát ngôn kiểu hậu vệ thoòng thế thì chuối quá. Kết luận ban đầu là A, thế còn kết luận cuối cùng là jì, A hay là ko A, hay là A'. Hay là thủ tục điều tra nó fải thế, qua 2 vòng cho nó trưng chắc.

nguyentoyotahn

Xe buýt
tình hình này em lo cái dự thảo cho bùm phát vào dân (chết rồi) --> nó bảo vì có hành động chống người thi hành công vụ.

dhcuong84

Xe buýt
Có lần em chạy qua đoạn hầm chui Kim Liên.đang đi thấy 1 chu xxx lom dom chạy ra bắt 1 thằng 2b(ko đội mbh). Do đường to nên 2b lách, thằng cờ hó Xxx còn cố vụt cái dùi cạp nong của nó theo, do vụt mạnh dùi còn tuột khỏi tay.
Thiết nghĩ nếu thằng ngồi sau mà ăn quả đấy thì cứ gọi là bệnh viện trả về luôn. Đúng là ng vi phạm gt là sai nhưng có phải thù hằn j với xxx đâu mà chúng nó phải cư sử như vậy nhỉ? Con người với nhau thì ko việc j phải cư sử như vậy, hay xxx ko fải người mà là cờ hó đối sử với người nhỉ?
Em giả sử có thằng bị ăn gậy như cụ bảo, nó vào viện băng bó... Sau đó nó rút kinh nghiệm, lần sau không lách nữa mà lao thẳng vào... Thế là anh em ta lại tha hồ:... "cái loại coi thường pháp luật, coi thường tính mạng, sức khỏe người khác này...phải cho vào nằm cạnh a Hoàng..."....

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Thủ trưởng cqcs đt mà phát ngôn kiểu hậu vệ thoòng thế thì chuối quá. Kết luận ban đầu là A, thế còn kết luận cuối cùng là jì, A hay là ko A, hay là A'. Hay là thủ tục điều tra nó fải thế, qua 2 vòng cho nó trưng chắc.
Phải thòng chớ.
Vô phúc vài bữa nữa, có đứa nào XẤU, nó quăng lên đây cái clip xxx đương gõ gậy vào đầu a Hoàng thì toi. Không lẽ lại đi theo đám điều tra Vĩnh phúc trong vụ xác chết dưới cống (vụ này thì bốc mùi cực kỳ là THƠM nha) :))

xanh

Xe điện
Ku Hoàng này kiện thì thắng vào mắt .
Bao giờ trạch đẻ ngọn đa , sáo đẻ dưới nước thì Ku Hoàng thắng .
Bao giờ dau diếp làm đình , gỗ lim làm ghém thì xxx thua !:((

trunggthn

Xe hơi
Ngay từ đầu em đã biết kết luận luôn là " thằng đấy tự ngã, chúng em xxx chỉ giúp đưa đi bv thôi" :-q

747

Xe tăng
bao che 1 người là thiên hạ ghét cả 1 đám người. càng làm thế này dân càng buồn kiểu Rô điệu buồn ấy.

Innocet

Xe máy
Em ủng hộ dự thảo pằng pằng. Thời buổi hiện đại, làm gì cũng phải NHANH 1 tý :), chứ kiện káo giề cho mất thời gian ..

tuanthanhcenter

Xe tải
Không ai biết thực hư thế nào, nhưng em xét lý lịch thì nạn nhân là người Hoa Thanh Quế nên em cũng không thể ủng hộ như anh chở hàng cồng kềnh được

buicongchuc

Xì hơi lốp
Cứ cái đà này rồi hoa cũng mọc lên thôi......