KFC tìm đối cho chương trình SNOF7

anhcobra

Xe container
Em chỉ thắc mắc KFC đại diện cho cái gì để mời thi đấu ở sinh nhật OF thôi. Sinh nhật KFC thì đi một nhé, đàng này, hố hố. Chả có lẽ chỉ tại có bạn Kenu

giangsuki

Xe ngựa
à cũng đơn giản thôi
em đoán là KFC định tài trợ tầm 100 củ cho sinh nhật nên được phép mời đối đá biểu diễn hôm đấy, nếu đối nhận trận đấy được 80 củ thì OFC mới suy nghĩ, không thì thôi

kenu97

Xe container
Gớm, có mỗi cái chuyện đá bóng cho vui mà mấy lão này vừa *** vừa dòm kinh.
Chả cần biết tuổi gì như nào, mìn đại diện cho KFC ra kèo thế.
Cảm thấy ko đủ tự tin thì thôi mínhco bắt buộc đc ai phải nhận kèo đâu mà ra điều kiện cứ như siêu sao thế.

KFC non tơ kèo thơm thế mà ko ai nhận nhỉ.
Chẹp

anhcobra

Xe container
Gớm, có mỗi cái chuyện đá bóng cho vui mà mấy lão này vừa *** vừa dòm kinh.
Chả cần biết tuổi gì như nào, mìn đại diện cho KFC ra kèo thế.
Cảm thấy ko đủ tự tin thì thôi mínhco bắt buộc đc ai phải nhận kèo đâu mà ra điều kiện cứ như siêu sao thế.

KFC non tơ kèo thơm thế mà ko ai nhận nhỉ.
Chẹp
Kenu nhầm lẫn kinh quá. Mình chỉ thắc mắc KFC đại diện cho cái gì đi mời các đội khác đá thôi. Nếu là chương trình của BTC sinh nhật thì có lẽ KFC hơi cố

kenu97

Xe container
Kenu nhầm lẫn kinh quá. Mình chỉ thắc mắc KFC đại diện cho cái gì đi mời các đội khác đá thôi. Nếu là chương trình của BTC sinh nhật thì có lẽ KFC hơi cố
Sao lại còn phải đại diện cho cái gì nữa? Đội bóng là đội bóng, viết ở trên rõ thế rồi mà.
Ko thích thì thôi sao cứ phải bắt buộc người ta đại diện cho cái gì?
Đội bóng ngta non kém, theo đánh giá của các bạn chưa có lịch sử thi đâu, thậm chí có vẻ dè bỉu ra vẻ ta đây đá đc 3-4 mùa, hố hố,
thế mà ko dám bắt kèo

anhcobra

Xe container
Sao lại còn phải đại diện cho cái gì nữa? Đội bóng là đội bóng, viết ở trên rõ thế rồi mà.
Ko thích thì thôi sao cứ phải bắt buộc người ta đại diện cho cái gì?
Đội bóng ngta non kém, theo đánh giá của các bạn chưa có lịch sử thi đâu, thậm chí có vẻ dè bỉu ra vẻ ta đây đá đc 3-4 mùa, hố hố,
thế mà ko dám bắt kèo
Kenu cứ giả vờ không hiểu. Nếu trận đấu đó nằm trong khuôn khổ sinh nhật OF thì tại sao lại là KFC mà không phải là FFFC, OHFC, FUNS, OFC hoặc chí ít là 2 đội lọt vào chung kết giải này. KFC là ai mà lại đi tìm đối đá trận đấy? Em chỉ thắc mắc thế thôi. Danh bất chính thì ngôn bất thuận đóa.

Chỉnh sửa cuối:

mandylanh2011

Xe buýt
E nghĩ nếu trận đấu diễn ra sau giải thì kfc mời đội hình" ngôi sao" của giải,chọn từ các đội,đá một trận biểu diễn chào mừng sn of thì hay hơn ợ.góp vui sn of thì chắc chả cụ nào từ nan đâu ạh

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
Kenu cứ giả vờ không hiểu. Nếu trận đấu đó nằm trong khuôn khổ sinh nhật OF thì tại sao lại là KFC mà không phải là FFFC, OHFC, FUNS, OFC hoặc chí ít là 2 đội lọt vào chung kết giải này. KFC là ai mà lại đi tìm đối đá trận đấy? Em chỉ thắc mắc thế thôi. Danh bất chính thì ngôn bất thuận đóa.
Em nghĩ chỉ là góp vui cho SN OF thêm 1 tiết mục thôi mờ, cái này nên khuyến khích tất cả các chi hội ;) không cứ phải là từ BTC chương trình SN OF ợ :)
Just 4 fun các cụ làm gì mà xoắn nhau ghê thế :D

anhcobra

Xe container
Em nghĩ chỉ là góp vui cho SN OF thêm 1 tiết mục thôi mờ, cái này nên khuyến khích tất cả các chi hội ;) không cứ phải là từ BTC chương trình SN OF ợ :)
Just 4 fun các cụ làm gì mà xoắn nhau ghê thế :D
Xoắn quá đi chứ, có giải thưởng từ BTC sinh nhật thì là của sinh nhật ồi. Đá vui lúc nào bọn em cũng đá được, nhưng hiện tại OF là 1 doanh nghiệp. Bắt anh em đi làm trò đánh trống múa rối thì phải có nhời, phải có lý do, phải có cạnh tranh lành mạnh, thông báo đàng hoàng. Mình đi mua vui thì mình cũng phải biết chớ cụ

Sirius xanh

Xe tải
Xoắn quá đi chứ, có giải thưởng từ BTC sinh nhật thì là của sinh nhật ồi. Đá vui lúc nào bọn em cũng đá được, nhưng hiện tại OF là 1 doanh nghiệp. Bắt anh em đi làm trò đánh trống múa rối thì phải có nhời, phải có lý do, phải có cạnh tranh lành mạnh, thông báo đàng hoàng. Mình đi mua vui thì mình cũng phải biết chớ cụ[/QUOTE]

Sao bạn lại nói vậy chứ, rủ nhau đá bóng là giúp chính mình vui vẻ mà. Nhân dịp cùng hội ngộ SNOF thì rủ nhau đá lấy khát để uống bia, tán chuyện cho vui mà thôi, chứ ai gọi đó là đánh trống múa rối chứ ...
KFC năm nay có thành tích hơn năm ngoái rồi chỉ tụt nhể, năm nay không tham gia được, buồn tê d..ái, nhầm - "tê tái"...

anhcobra

Xe container
Xoắn quá đi chứ, có giải thưởng từ BTC sinh nhật thì là của sinh nhật ồi. Đá vui lúc nào bọn em cũng đá được, nhưng hiện tại OF là 1 doanh nghiệp. Bắt anh em đi làm trò đánh trống múa rối thì phải có nhời, phải có lý do, phải có cạnh tranh lành mạnh, thông báo đàng hoàng. Mình đi mua vui thì mình cũng phải biết chớ cụ[/QUOTE]

Sao bạn lại nói vậy chứ, rủ nhau đá bóng là giúp chính mình vui vẻ mà. Nhân dịp cùng hội ngộ SNOF thì rủ nhau đá lấy khát để uống bia, tán chuyện cho vui mà thôi, chứ ai gọi đó là đánh trống múa rối chứ ...
KFC năm nay có thành tích hơn năm ngoái rồi chỉ tụt nhể, năm nay không tham gia được, buồn tê d..ái, nhầm - "tê tái"...
Vui thì đá hàng tuần, cần gì phải mò lên tận đấy

Khoai lang

Xe buýt
Mệt tóa

kenu97

Xe container

anhcobra

Xe container