[Funland] Khẩn - cho con đi học nhóm Tiếng Anh online - xin ý kiến

FelizS

[Tịch thu bằng lái]
Em thì thấy bao bọc trẻ con vừa thôi kẻo hư. Bạn em con 9 tuổi đã gửi đi Trại hè cả tháng tuốt trên miền núi, lên đấy người ta dạy cho làm công việc nhà, cả việc nông nghiệp, sống ở trên đó sẽ sớm nhận thức được mình đang sướng hơn rất nhiều bạn bè cùng trang lứa nên sẽ biết suy nghĩ hơn ko còn vòi vĩnh bố mẹ như trươc

Cỏ dại

Xe tải
Tuần sau con gái em đi trại hè của trung tâm này đây. Địa điểm trong Pleiku, trong khi nhà em ở HN. Cháu 9 tuổi, đi cho cháu đỡ ỷ lại hơn, sống có ý thức tập thể hơn chứ ở nhà suốt ngày tv, đt.

raspberry

Xe tăng
Em thì thấy bao bọc trẻ con vừa thôi kẻo hư. Bạn em con 9 tuổi đã gửi đi Trại hè cả tháng tuốt trên miền núi, lên đấy người ta dạy cho làm công việc nhà, cả việc nông nghiệp, sống ở trên đó sẽ sớm nhận thức được mình đang sướng hơn rất nhiều bạn bè cùng trang lứa nên sẽ biết suy nghĩ hơn ko còn vòi vĩnh bố mẹ như trươc
Tuần sau con gái em đi trại hè của trung tâm này đây. Địa điểm trong Pleiku, trong khi nhà em ở HN. Cháu 9 tuổi, đi cho cháu đỡ ỷ lại hơn, sống có ý thức tập thể hơn chứ ở nhà suốt ngày tv, đt.
Đi trại hè khác, họ là pháp nhân đc cấp phép, có chương trình và kế hoạch rõ ràng, có kinh nghiệm tổ chức và điều hành, có trách nhiệm, và quan trọng là các cụ biết rõ về họ.
Còn đây là nhóm tự tổ chức, gia đình cụ chủ k rõ về gia đình người nhận trẻ.

raspberry

Xe tăng
Cảm ơn cụ thông cảm.
Mà thật, em cũng rối trí vụ đó không biết xử lý ra sao, bên trong thì bất an, bên ngoài thì người ta nhiệt tình - không tiện nổi sùng.

Tình huống này ít gặp, lẽ ra bố mới là người làm ẩu, mẹ ngăn chặn, đây nó lạ lắm..
Mỗi vụ này mà không xử lý đc thì khó đấy, sau này còn nhiều chuyện lớn hơn.
Nếu khó quá cứ nghe lời vợ đi.

wanderersg

Xe tăng
Cái này vợ cụ sai hoàn toàn rồi.người thân trong nhà họ hàng còn chả tin duọc nữa là người lạ.việc nhỏ ntn cần gì lăn tăn nhiều, cấm tiệt.

Steven

Xe tăng
Ở Tây có thân như kiểu cùng lớp cũng chỉ sang nhà nhau sleep party 1 ngày thôi

MinhLe153

Xe buýt
con cụ cũng ko muốn mà cụ ko làm gì được ở chuyến này thì lần sau con cụ nó nhìn cụ thế nào