[Funland] Khi phụ nữ xấu khóc ….!!!!

Traisuonggio

Xe buýt
Muốn nộp đơn mợ chủ mà mới ngoài 4 sọi, đoành nhường cc 5 sọi vậy

Chun SUV

Xe buýt
Nhà ông anh em có nuôi một con chó phốc nhỏ, mắt anh chàng to lồi ra hai hướng, mũi tẹt, lưỡi lúc nào cũng lè ra vắt vẻo 1 bên, ngoại hình trông rất chán. Ông anh em cứ tặc lưỡi , thương thì rất thương đấy mà bảo ẵm bồng chơi thì không có hứng do anh chàng xấu quá , khôn mấy cũng thế thôi. Em nhìn nó mà thấy tội, kể cả là chó mà xinh xắn cute chút chắc nó được cưng nựng chiều chuộng lắm. Ngoại hình ảnh hưởng tới số phận theo cái cách thật là ghê gớm.

Haizzz … Cảnh tượng 1 phụ nữ xinh đẹp mắt rươm rướm lệ , thật đá cũng phải mềm nói gì các cụ OF , bao nhiêu đức tính tốt đẹp trong các cụ đều tuôn ra , muốn che chở muốn bảo vệ muốn làm anh hùng vvv.. vvv . Nhìn sang 1 phụ nữ xấu mà còn khóc , tự động NEXT dùm cái , xấu thì auto là không biết buồn nhé, NEXT…. NEXT …

Em ngẫm từ bản thân em mà ra này, nhan sắc trung bình chiều cao trung bình học vấn trung bình, em lại làm nghề sale nữa , nửa đời người rồi chỉ biết đi tặng quà cho giai (khách hàng, chồng cũ, ngừơi yêu ), chẳng giai nào có nhu cầu tặng quà em,” gái xấu thì không có quà mà” vậy đi, biết vậy mà vẫn thấy đắng …à mà thôi. Éo le cái là gái càng xấu trái tim lại càng thổn thức yêu đương, càng mong chờ một ngọn lửa ấm áp sẽ đến các cụ ạ. Liệu có cánh cửa nào trên 50 tuổi dành cho một gái xấu 2 con 1 lần đò (ưu điểm độc lập tài chính) không ạ ? Em vừa suýt chết vì covid nên sống vội cccm thông cảm nhé.
Xấu nhưng kết cấu thế nào hở mợ?
Chỗ đàn ông 50 em thật kết cấu quan trọng lắm. Mặt xấu ko nguy hiểm lắm đâu.
Với cả tính cách nữa. Nếu kiểu lắm mồm thích thể hiện thì 10 ông chạy 9, ông còn lại là bị bệnh điếc.
Riêng với em, phụ nữ nào khóc cũng tội như nhau thôi. Nx đứa xinh thậm chí là ít tội nghiệp nhất vì chúng nó biết lợi thế nên hay khóc giả vờ.

XanhTeA

Xe tải
Khổ thân mợ chủ,
Đã xấu ngoại hình bình thường còn tự ti, tâm lý bất lực vô vọng thế này thì lấy thế nào được chồng.
Em tìm hiểu giùm các cụ thì thấy mợ ý có rơi ví LV trên xe, có vài nghìn đô trong túi mà thấy nhẹ như lông.
Nhào vô thôi các cụ ;)
Không phải như câu chuyện lợn cưới áo mới đâu

XanhTeA

Xe tải
Em tìm hiểu thêm giùm các cụ đây, trong thread về tình d ụ c học này :D.
Lưu ý các cụ là chỉ dùng quả bíiiiii thoi. :D

Luongngockien

Xe hơi
Là đàn ông, càng từng trải họ càng hiểu và tôn trọng những thứ hơn vẻ đẹp bề ngoài, ví dụ tính cách dễ chịu của người phụ nữ, yêu thương, tâm lý với chồng, công việc kinh tế tự chủ, bản chất con người tốt đẹp...

Có câu : chỉ có phụ nữ ko biết làm đẹp chứ ko có phụ nữ xấu, nếu người phụ nữ đang bị yếu thế về mặt hình thức thì càng phải quan tâm đến vấn đề này.

Vậy nên, sợ nhất như người ta vẫn ví : xấu người và xấu cả nết, những người như này thì bó tay toàn tập, và đừng bao giờ tự trách số phận mình hẩm hưu khi ko chịu cải thiện về mặt tính cách cũng như hình thức của mình.

Chúc mợ chủ sớm tìm được và hạnh phúc với mảnh ghép của mình!

langthangnoidau

Xe buýt
Xấu vừa vừa thôi chứ xấu quá thì cũng khó.
Mà mợ chủ còn xài cả ví LV thì chắc dư sức PTTM chứ đừng nói làm đẹp. Mợ tuyển chồng tiêu chí dư nào thì cứ công khai thành thật thẳng thắn cho các cụ ộp ib ^^

Business2018

Xe buýt
Xấu hay không Xấu không quan trọng..chỉ là Đừng xấu quá thôi ( thẩm mỹ mà bó tay thì...) , quan trọng là mình Có và Còn gì ở bên Trong !😍🤔😅

Xolabaque

Xe tăng
Gái xấu thì phải hư thì mới đong được trai, gái xấu mà ngoan thì khó đong trai lắm, trai nó chạm vào người thì phải ôm chặt lấy nó, chứ đã xấu mà trai nó chạm vào lại đẩy nó ra thì lại ế tiếp thôi.

caisua

Xe lăn
Hàng xóm có 1 con xấu, mỗi lần bố đánh nó cứ âm ỉ khóc dai, mà khóc trông càng xấu nên bố nó lại oánh thêm

despacitorico

Xe tải
Là đàn ông, càng từng trải họ càng hiểu và tôn trọng những thứ hơn vẻ đẹp bề ngoài, ví dụ tính cách dễ chịu của người phụ nữ, yêu thương, tâm lý với chồng, công việc kinh tế tự chủ, bản chất con người tốt đẹp...

Có câu : chỉ có phụ nữ ko biết làm đẹp chứ ko có phụ nữ xấu, nếu người phụ nữ đang bị yếu thế về mặt hình thức thì càng phải quan tâm đến vấn đề này.

Vậy nên, sợ nhất như người ta vẫn ví : xấu người và xấu cả nết, những người như này thì bó tay toàn tập, và đừng bao giờ tự trách số phận mình hẩm hưu khi ko chịu cải thiện về mặt tính cách cũng như hình thức của mình.

Chúc mợ chủ sớm tìm được và hạnh phúc với mảnh ghép của mình!
Hi sinh cho ngưởi khác quá nhiều họ xem đấy là trách nhiệm của mình luôn cụ ạ , chồng em trước đây, cái máy hút bụi cũng không biết dùng, việc nhà em làm hết nhắc mấy lần không được ngậm ngùi tự làm cho xong.

despacitorico

Xe tải
Gái xấu thì phải hư thì mới đong được trai, gái xấu mà ngoan thì khó đong trai lắm, trai nó chạm vào người thì phải ôm chặt lấy nó, chứ đã xấu mà trai nó chạm vào lại đẩy nó ra thì lại ế tiếp thôi.
Trước em vừa xấu vừa ngoan, giờ định bớt ngoan mà chưa có cơ hội đây ạ

Mazda67

Xe buýt
Không hình, không tiếng, tự nhận là xấu ( không kể kết cấu) nhưng Mợ thớt lấy nickname là Despasitorico thì em nghĩ Mợ í cũng có chất riêng lắm lắm ;;). Các Cụ mạnh dạn inbox đi ạ=D>:D