[Funland] Khó liên lạc thế em ơi!

Ha Cong Anh

Xe điện
Người ta biết nghĩ cho Cụ, biết Cụ lo lắng, người ta tôn trọng Cụ thì khắc tự gọi, tự chụp ảnh update: em đi thế này, em vừa qua chỗ kia…còn không thì THÔI!

quanduc

Xe buýt
Bạn gái em đi chơi Thái Lan theo tour du lịch, nói là đi cùng một cô bạn thân. Trước khi đi, dặn em: liên lạc ít thôi, vì cô ấy cần sự riêng tư.
Rồi cô ấy đi. Và quả thực, việc liên lạc giữa em và cô ấy thật khó khăn: hầu như cô ấy không bắt máy dù em gọi nhiều lần, cũng không gọi lại, chỉ thỉnh thoảng nhắn tin (cũng không thường xuyên), và giải thích là do mệt, do cần một khoảng trời riêng. Cô ấy đi đã 3 ngày, nhưng số lần gọi được chỉ đếm trên đầu ngón tay.
Em bảo, gửi ảnh chuyến đi cho anh nhé, cô ấy nói, mệt nên không chụp tấm nào, và kết cục là chẳng có ảnh.
Đêm kia, gọi cả chục lần, cô ấy biết nhưng kệ, mãi sau mới liên lạc được, và giải thích: sợ nói chuyện làm ảnh hưởng bạn cùng phòng, rồi bảo em gọi nhiều khiến cô ấy cảm thấy áp lực.
Đêm qua, cô ấy tắt máy, em bó tay.
Nhờ các cụ cho vài lời tham khảo.
Có lẽ cụ dùng nhầm từ "bạn gái" rồi, với phụ nữ nếu họ yêu cụ thì ko có chuyện không nghe máy, có thể livestream bất cứ lúc nào, tối sợ phiền bạn thì có thể ra ngoài buôn thoải mái.
Túm lại không quá căng thẳng làm gì, cần thiết thì khi về lặng lẽ mà điều tra để dùng từ cho chính xác thôi.

Phoenix Reborn

Xe hơi
Thế mà tui đi đâu, vợ cứ gọi suốt là sao? Chắc cũng phải bảo tha cho tui đi thôi nhỉ?
Thế cụ/mợ đi chơi với người khác, là cũng bơ luôn người yêu như cô nhân vật chính trong câu chuyện của chủ thớt à?
Tiêu chuẩn kép lắm cụ ạ, cháu hồi trẻ cũng yêu kha khá bạn giống mình. Sau có tuổi lập gia đình thì về quê lấy 1 bạn làm học hết c3 xong làm may. Nhà cửa giờ tươm tất lắm, mình chỉ chuyên tâm cày

Bobbo

Xe điện
Yếu đuối quá cụ trẻ

remann

Xe tải
Em đây đi lắp đặt trong nước toàn phải gọi call video cho vk nó tin tưởng đôi chút chứ con gái hay chột dạ lắm

xukthal

Xe lăn
Em đây đi lắp đặt trong nước toàn phải gọi call video cho vk nó tin tưởng đôi chút chứ con gái hay chột dạ lắm
Em dị ứng nhất trò bắt gọi video này [-(
Nên em thường hay dùng ngu phôn hoặc nếu dùng khôn phôn thì toàn tháo Cam ra L-)
Nếu yêu phải cô ny khó tính bắt gọi thì em toàn chĩa vào bồn cầu ks >:)

OTheAh

Xe tăng
E kéo xuống mà tận 1 tầng

Bobbo

Xe điện
Nên em thường hay dùng ngu phôn hoặc nếu dùng khôn phôn thì toàn tháo Cam ra L-)
Hiểm thế thánh cod, rót em với

arsenal7

Xe tăng
Các cụ mắng chủ thớt kinh quá, đàn ông ai chả một thời thấy biển chỉ nông tới gối, thời đó hứa cả cuộc đời chỉ biết có em thôi.

Đến lúc ngồi đếm lại rồi lên đây chém ko biết có cụ nào giật mình vì nói câu đấy những mấy lần liền -D

Chủ thớt nên nghĩ đơn giản đi, con cá câu được lần sau mới là con cá to con cá sộp, sẽ thấy cần cảm ơn người cũ vì ko đến được với nhau nên mới gặp được người mới rất ổn như lúc này
E hồi sv e cũng nói câu y như vậy đấy giờ nghĩ lại thấy ngu dồn bao tcam cho cái đứa nó iêu mình hời hợt y như con bạn gái của chủ thớt mới thấy yêu vk mình nhiều hơn

remann

Xe tải
Có cần phải vậy đâu cụ, cảnh ở xa mà, tạo niềm tin và niềm vui cho vk, ít nhất cái cơ bản nhất, kể cả em không làm gì đi nữa em vẫn thích call video cho cả nhà

Vova

Xe container
Toàn thấy các cụ OF tư vấn với cả góp ý, chẳng thấy chủ thớt đâu cả. Thế cuối cùng bạn gái đã về chưa ạ? Có quà Thái Lan gì đấy chưa ạ?

TungThoc

Xe điện
Toàn thấy các cụ OF tư vấn với cả góp ý, chẳng thấy chủ thớt đâu cả. Thế cuối cùng bạn gái đã về chưa ạ? Có quà Thái Lan gì đấy chưa ạ?
Về rồi ấy thây, xâm nhập trái phép qua biên giới

Bobbo

Xe điện
Thớt vớ vẩn quăng ra cục xương ấy mà cụ

xukthal

Xe lăn
Có cần phải vậy đâu cụ, cảnh ở xa mà, tạo niềm tin và niềm vui cho vk, ít nhất cái cơ bản nhất, kể cả em không làm gì đi nữa em vẫn thích call video cho cả nhà
Ko tin nhau mới phải video call [-(

quy la tien

Xe điện
Trước 2000, em cũng có ca tương tự,quen tuần thì chén, sau cứ thấy đi suốt, sau nữa mí biết là đi tua; may mình không xác định là yêu và lấy nên không nặng nề.
Quãng chục năm sau gặp lại ẻm đã nhà xe rủng rẻng, tiền nhiêu; nhiều nhất là các anh hói!

Quê bầm

Xì hơi lốp
E hồi sv e cũng nói câu y như vậy đấy giờ nghĩ lại thấy ngu dồn bao tcam cho cái đứa nó iêu mình hời hợt y như con bạn gái của chủ thớt mới thấy yêu vk mình nhiều hơn
Lúc trẻ có gì trong tay đâu ngoài cái ngu và hâm hâm tuổi trẻ nào xe đạp nào đàn hát ..., vài năm sau khi công việc ổn định thì lại lo những cái khác rồi nhậu nhẹt cờ bạc rong chơi nên cũng ko máu ko vội khoản yêu đương nữa thì nhiều khi lắm mối rối lòng, cứ nhẹ nhàng coi mỗi người gặp là cái duyên và cái sau luôn tốt hơn cái trước thôi

jeepVN

Xe hơi
Thế là cụ biết đi cùng là nam hay nữ rồi cụ ơi!

buicongchuc

Xì hơi lốp

buicongchuc

Xì hơi lốp