Khoảng trăm rưỡi trăm tám mua được xe gì các cụ?

freewings2x2

Xe đạp
Em royal encepticor 650 này sắp về, giá ra biển tầm 200tr, cụ nghía thử xem. Thấy dáng nó cũng ngon lành cành đào, xe RE thì em chưa đi thử nên k biết chất lượng sao cả, nhưng mẫu mã con này nhìn ok đó cụ.
ồ con này được đấy nhìn hay hơn mấy con 500
Em đoán rằng trong cái thớt này cũng có đến vài cụ sâu đang tung hứng để lăng xê RE650 và các cụ cũng đã và đang lập 3-4 cái thớt kiểu này để làm món gà luộc rồi :-q:-q:-q

Xin lỗi các cụ nhưng em xin phép được nói thẳng từ quan điểm người tiêu dùng là việc bỏ ra 150-180 củ mua xe Nhật xịn mà ae còn lăn tăn đặt lên đặt xuống thì có ông nào dám quẳng ra tận 200 củ cho 1 con xe của Ấn Độ 100% (với chất lượng có khi còn chưa chắc bằng Benelli sx tại TQ) thì thực sự em thấy cũng hơi nể về độ chơi ng-u/-ông đấy ạ.

Tiền giờ quá khó kiếm chứ không phải vỏ hến xúc được đâu mà người ta vứt qua cửa sổ kiểu như thế :-":-":-"

dontung

Xe tải
Em đoán rằng trong cái thớt này cũng có đến vài cụ sâu đang tung hứng để lăng xê RE650 và các cụ cũng đã và đang lập 3-4 cái thớt kiểu này để làm món gà luộc rồi :-q:-q:-q

Xin lỗi các cụ nhưng em xin phép được nói thẳng từ quan điểm người tiêu dùng là việc bỏ ra 150-180 củ mua xe Nhật xịn mà ae còn lăn tăn đặt lên đặt xuống thì có ông nào dám quẳng ra tận 200 củ cho 1 con xe của Ấn Độ 100% (với chất lượng có khi còn chưa chắc bằng Benelli sx tại TQ) thì thực sự em thấy cũng hơi nể về độ chơi ng-u/-ông đấy ạ.

Tiền giờ quá khó kiếm chứ không phải vỏ hến xúc được đâu mà người ta vứt qua cửa sổ kiểu như thế :-":-":-"
trước khi lấy Vulcan650, e cũng 5 lần 7 lượt đến ngắm RE500, sau cùng lại chọn Vulcan650, giờ vẫn thấy nó đúng với e, giờ mới kiếm thêm được tí lúa nhìn T120 máu lại lên não cụ ajh!

loongka

Xe hơi

Tôi thấy anh rất cay cú với xe ấn độ :)), mấy cái xe nhật a nói toàn xe naked hoặc sport trong khi mấy topic kia ng ta chỉ nói về dáng classic, anh chỉ hộ tôi 180tr a mua dc con classic nào mới 100% của nhật và của EU ra hộ cái????? Bố cái thằng xàm lol, t đã ghi rõ RE 650 dáng thì ok nhưng chưa chạy bao h nên k biết chất lượng ntn rồi mà còn cắn cho dc :)). T hỏi thật m có sở hữu con RE nào chưa mà m chê như đúng rồi thế? m nói RE dở, chất lượng chưa chắc = dc Benelli của TQ thì đem dẫn chứng ra rồi nc, t biết thằng RE chất lượng nó *** cao nhưng *** tới mức k bằng xe tàu khựa, mẹ cái thể loại ếch ngồi đáy giếng, dìm hàng ng ta xuống *** nâng trình m lên dc đâu, chào thân ái và dí *** vào mặt, biến mẹ đi cho đẹp trời :-q:-q:-q

Chỉnh sửa cuối:

vangiang76

Xe buýt
Tôi thấy anh rất cay cú với xe ấn độ :)), mấy cái xe nhật a nói toàn xe naked hoặc sport trong khi mấy topic kia ng ta chỉ nói về dáng classic, anh chỉ hộ tôi 180tr a mua dc con classic nào mới 100% của nhật và của EU ra hộ cái????? Bố cái thằng xàm lol, t đã ghi rõ RE 650 dáng thì ok nhưng chưa chạy bao h nên k biết chất lượng ntn rồi mà còn cắn cho dc :)). T hỏi thật m có sở hữu con RE nào chưa mà m chê như đúng rồi thế? m nói RE dở, chất lượng chưa chắc = dc Benelli của TQ thì đem dẫn chứng ra rồi nc, t biết thằng RE chất lượng nó *** cao nhưng *** tới mức k bằng xe tàu khựa, mẹ cái thể loại ếch ngồi đáy giếng, dìm hàng ng ta xuống *** nâng trình m lên dc đâu, chào thân ái và dí *** vào mặt, biến mẹ đi cho đẹp trời :-q:-q:-q
Bớt giận cụ ơi.xe này mới nên nhiều ý kiến trái chiều.nhưng thật dáng đẹp quá.với tầm tiền đó thật kh có xe nào trừ xe cũ các hãng khác.e đang lăn tăn vì nếu mua xe cũ thì e ưu tiên mua 1 đời chủ.dòng pkl này mình kh am hiểu lắm oto thì mua xe cũ lại dễ còn moto thì thật chả biết bắt đầu từ đâu

Chỉnh sửa cuối:

loongka

Xe hơi
Bớt giận cụ ơi.xe này mới nên nhiều ý kiến trái chiều.nhưng thật dáng đẹp quá.với tầm tiền đó thật kh có xe nào trừ xe cũ các hãng khác.e đang lăn tăn vì nếu mua xe cũ thì e ưu tiên mua 1 đời chủ.dòng pkl này mình kh am hiểu lắm oto thì mua xe cũ lại dễ còn moto thì thật chả biết bắt đầu từ đâu
Cụ vào hội RE hay lên youtube gõ RE 650 interceptor review ra rồi xem, xưa e có ngâm cứu mấy hội bên ấn vs bên anh thấy khen cũng nhiều, nhưng em thích dáng T100 nên đang gom đủ con T100 lướt thôi chứ e k mua RE 650.RE đợt đầu về thấy ng ta cọc hết rồi, cụ muốn mua đợt sau chắc phải 3 tháng nữa, trong thời gian nay cụ chịu khó lên mấy hội RE xem những ng chạy trước review xem sao rồi hãy quyết định

trannam2805

Xe hơi
Vulcan S ổn đó cụ, cụ có thể qua 93 Âu Cơ ngó thử

vangiang76

Xe buýt
Cụ vào hội RE hay lên youtube gõ RE 650 interceptor review ra rồi xem, xưa e có ngâm cứu mấy hội bên ấn vs bên anh thấy khen cũng nhiều, nhưng em thích dáng T100 nên đang gom đủ con T100 lướt thôi chứ e k mua RE 650.RE đợt đầu về thấy ng ta cọc hết rồi, cụ muốn mua đợt sau chắc phải 3 tháng nữa, trong thời gian nay cụ chịu khó lên mấy hội RE xem những ng chạy trước review xem sao rồi hãy quyết định
Vâng e đang ngâm nếu ổn thì múc còn kh cũng đang ngắm Vucan cụ ạ.mà ngặt cái vợ chỉ xuất căng 170 thôi cụ:((

Xe_om_day

Xe buýt
Chợ đang có con HD street 750 đấy các cụ ơi. Cơ mà nhìn đi nhìn lại thấy...xấu, chả có hồn của HD gì cả :(

Bomimi

Xe tải
em vẫn để tên chủ cũ, em với chủ cũ tuần vẫn cafe với nhau vài bận, nên chuyện sang tên thì trong vòng 1 nốt nhạc, cụ máu thì gặp e sớm kẻo lỡ nhịp thì phí!
Cụ cho e số lhe đc ko ạ?

bembem0110

Xe hơi
He he,em
Em royal encepticor 650 này sắp về, giá ra biển tầm 200tr, cụ nghía thử xem. Thấy dáng nó cũng ngon lành cành đào, xe RE thì em chưa đi thử nên k biết chất lượng sao cả, nhưng mẫu mã con này nhìn ok đó cụ.

nặng 56Kg liệu có ngồi dc không nhỉ?

X113

Xe buýt
Cụ nói cũng đúng quá. Nếu nó quá ghẻ lở như thế thì nó chả bán được. Em đã từng đi Ấn thấy thanh niên anh nào cũng có 1 con côn tay, giá thì hợp lý hơn mình lắm. Các cụ nhiều tiền chê xe tàu xe ấn chứ em cũng đợi benelli 400 imperiale về là em quất :D

freewings2x2

Xe đạp
Cụ nói cũng đúng quá. Nếu nó quá ghẻ lở như thế thì nó chả bán được. Em đã từng đi Ấn thấy thanh niên anh nào cũng có 1 con côn tay, giá thì hợp lý hơn mình lắm. Các cụ nhiều tiền chê xe tàu xe ấn chứ em cũng đợi benelli 400 imperiale về là em quất :D
Em thì ko chê bai hay lăng xê cụ thể xe nào cả, chỉ thấy buồn cười khi thấy vài cụ lồng lộn lên theo kiểu khá là vô học và chả có tí tư duy phản biện nào cả. Ko cãi được thì chửi bới âu cũng là 1 cách tự vệ điển hình trên thế giới ảo này thôi... :))

Cụ mua gì cũng được miễn đúng giá trị. Tv TCL thì cũng xem được như tv Sony. Chỉ là nếu cụ mua phải tv TCL với giá của tv Sony thì sợ cụ lại tức chả muốn xem thôi. Thế đâm ra lại thành dở, bỏ tiền mua bực.

Xe cộ này cũng vậy. Bảo em ngồi thử Lamborgini, Ferrari, hay Bugatti Vyron thì em chịu, chứ dăm ba cái xe máy này, dù có là xe Anh, Đức hay Nhật hay Tàu hay Ấn gì gì, muốn chạy thử và tự đánh giá thì dễ ko chứ có gì khó đâu :))

Phucyenxanh

Xe điện
Em đoán rằng trong cái thớt này cũng có đến vài cụ sâu đang tung hứng để lăng xê RE650 và các cụ cũng đã và đang lập 3-4 cái thớt kiểu này để làm
món gà luộc rồi :-q:-q:-q

2 con RE mới ra đó neéu cụ nào chán bán cỡ 120 củ để cháo xúc luôn ko cần ngợi

X113

Xe buýt
Mình chả hiểu được ý bạn và mình chả hiểu bạn cười cái gì. Mình chỉ thấy ít comment mang tư vấn cho người không biết thông tin tìm hiểu.
QUOTE="freewings2x2, post: 47143589, member: 6394"]Em thì ko chê bai hay lăng xê cụ thể xe nào cả, chỉ thấy buồn cười khi thấy vài cụ lồng lộn lên theo kiểu khá là vô học và chả có tí tư duy phản biện nào cả. Ko cãi được thì chửi bới âu cũng là 1 cách tự vệ điển hình trên thế giới ảo này thôi... :))

Cụ mua gì cũng được miễn đúng giá trị. Tv TCL thì cũng xem được như tv Sony. Chỉ là nếu cụ mua phải tv TCL với giá của tv Sony thì sợ cụ lại tức chả muốn xem thôi. Thế đâm ra lại thành dở, bỏ tiền mua bực.

Xe cộ này cũng vậy. Bảo em ngồi thử Lamborgini, Ferrari, hay Bugatti Vyron thì em chịu, chứ dăm ba cái xe máy này, dù có là xe Anh, Đức hay Nhật hay Tàu hay Ấn gì gì, muốn chạy thử và tự đánh giá thì dễ ko chứ có gì khó đâu :))[/QUOTE]

LATDA 2107

Xe tải
Hôm trước chém với lão song thì em tìm được con 18 màu cam.
Đúng màu thích nên em chén luôn.
Nói chung là ổn trong tầm tiền lão nhỉ

xe em mua lại của ông anh thân thiết (ô ấy mua từ mới), đk 2016, chạy hơn 4000km, màu trắng, xe đẹp như mới, giá tham khảo 175tr, có vài cái ảnh sẵn trong máy các cụ xem tạm

Idemitsu

Xe tăng
E có con Vulcan S trắng đời 2016 chạy 17000 chính chủ tên e biển VIP Hà Nội. Em mua lại của 1 cụ trên này nhưng ít đi quá nên để lại cho cụ nào có nhu cầu nhé.
Giá cực hợp lý ạ.