[Funland] Khoa Pug tham gia quảng cáo tiền ảo

Dr.lonely

Xe tải
Em nghe loáng thoáng tiền ảo đầy, hàng trăm loại, bán được đầy ra ấy. Chả biết đúng không, qc thì muốn bán thì phải qc, trên ti vi thì là gì nhỉ.
Tiền ảo hàng chục nghìn loại cụ ạ, quảng cáo cho những người theo dõi thì dễ lùa hơn, trên tivi thì ko được phép, cụ cứ nghĩ đơn giản chả có thằng nào tìm được mỏ vàng lại hô lên cho người khác biết.

hd-vt

Xe container
Tiền ảo hàng chục nghìn loại cụ ạ, quảng cáo cho những người theo dõi thì dễ lùa hơn, trên tivi thì ko được phép, cụ cứ nghĩ đơn giản chả có thằng nào tìm được mỏ vàng lại hô lên cho người khác biết.
Vâng cụ, em biết dì đâu, nói trăm vẫn dun dun hóa ra hàng chục nghìn ạ. Chứng tỏa em cóa chém tý (không biết) chứ không phải bốc phét nhỉ hehe.
Em thì nghĩ dạng chơi tiền số thì chả phải gà mờ mà dễ lừa, dám chơi thì chịu, không như thuốc qc "ai thấp lên cao ai cao xuống thấp" như trên mạng hehe.

Chỉnh sửa cuối:

wanderersg

Xe tăng
Vâng cụ, em biết dì đâu, nói trăm vẫn dun dun hóa ra hàng chục nghìn ạ. Chứng tỏa em cóa chém tý (không biết) chứ không phải bốc phét nhỉ hehe.
Em thì nghĩ dạng chơi tiền số thì chả phải gà mờ mà dễ lừa, dám chơi thì chịu, không như thuốc qc "ai thấp lên cao ai cao xuống thấp" như trên mạng hehe.
trăm mà thêm chữ "k " hay " nghìn" đằng sau nữa nhé cụ. Tiền ảo h nó tạo ra tè le.

f320

[Tịch thu bằng lái]
Thế thì cụ không biết rồi. Quê em có thằng đào được vàng đây, đi khoe cả tỉnh. Ngàn nghìn người đổ xô đến đào bới. Thằng kia nó huy động cả họ nó ra bán cuốc xẻng, đồ ăn ...cạnh đấy ;))

tkcserver

Xe tải
Youtobe néu mà bà hằng mà làm thì vô đich thiên hạ

namdh8x

Xe điện
Nó vẫn nhiều fans lắm, youtube của ô JD kia bị khủng bố luôn :)) chả biết thế nào.

chinsu1989

Xe hơi
thật ra mình nghĩ đây là màn kịch của 2 đứa nó lùa gà
giờ thằng pug coi như là nạn nhân, vô can
người thiệt là người đầu tư vào coin

TÔN

Xe container
Cho em hỏi : gọi là Khoa Pug vì mặt nó nhăn như con pug hả các cụ

ToyotaAltis9063

Xe điện
Vâng. Thấy có cu Hải SapaTV cũng làm youtube theo kiểu toàn ăn thịt ở chợ phiên. Sau 1-2 năm ăn nhiều thịt quá giờ béo như nhợn và vẫn phải ăn tiếp để quay phim :)) Chắc thời gian nữa thì thành sumo và ôm đống bịnh tật.
Hôm nay vừa đọc báo thấy nói về vụ KB làm ăn bị lừa gì đó với ô hoàng kim cương; toàn thấy tiền là tiền.
Thế thì lại giống kênh Dũng béo ẩm thực rồi ạ, em thấy tuần 7 ngày thì chắc cũng phải 5 ngày nhậu, béo lắm rồi nhưng không nhậu không có video không được. :))

pimbim

Xe tăng
Johny Đặng tạo ra đồng coin DBZ hả các cụ,

ToyotaAltis9063

Xe điện
Cháu giống cụ, đó là lần đầu & cũng là lần cuối ko bgio xem nó nữa. Khoai thì hiền lành ok, có ô “thách thức” gì đó gần đây bắt đầu chuyển qua kiểu mê tín, ma quỷ là cháu bỏ ko xem nữa.
Em cũng giống cụ vụ anh thách thức kia, trước thì em thấy cũng hay vì đi đó đây khám phá, nhưng đúng từ cái video thăm ngôi chùa nào đấy em không nhớ rõ tên nhưng có tượng phật đứng lên ngồi xuống được, anh này làm video trải nghiệm tận mắt mà không giải thích là do có cơ cấu kết nối tượng với cửa, khi đóng mở cửa tượng sẽ đứng lên ngồi xuống, trên báo cũng đã có bài lý giải rồi mà anh này cố tình dẫn dắt kiểu ma mị, mê tín không giải thích hiện tượng, video thì quay góc không rõ ràng để người xem hoang mang.

--Lamborghini--

Xe lăn
Cảm thấy dạo này bạn này cố nói chuyện cho biểu cảm nên cảm thấy mất tự nhiên hơn trước. Vợ e mê hắn lắm nền e trêu miết :3
Bạn này gái đổ cứ gọi là đứ đừ.
Như e đàn ông mà còn rất cảm tình với bạn đó.

--Lamborghini--

Xe lăn
Đúng rồi. Bạn đó làm chất. Kênh challenge me cũng hay.
Vâng, e đồng tình với cụ.
E thích xem youtuber mang lại những nội dung có ích và lối dẫn dắt câu chuyện bằng chính sự am hiểu của họ chứ không kiểu làm mấy trò nhảm giật gân câu kéo.

Azeglio

Xe điện
Em chả biết cậu này là cậu nào nhưng được mời quảng cáo thì cũng có tài rồi.
Như em chả ma nào thèm mời.

Ama-Kia

Xe buýt
Vâng. Thấy có cu Hải SapaTV cũng làm youtube theo kiểu toàn ăn thịt ở chợ phiên. Sau 1-2 năm ăn nhiều thịt quá giờ béo như nhợn và vẫn phải ăn tiếp để quay phim :)) Chắc thời gian nữa thì thành sumo và ôm đống bịnh tật.
Hôm nay vừa đọc báo thấy nói về vụ KB làm ăn bị lừa gì đó với ô hoàng kim cương; toàn thấy tiền là tiền.
Cùng cảnh ngộ có "Quỳnh Tran JP" bên Nhật. Chẳng mấy chốc thì thành người vuông. Nói chung là họ hy sinh.

Kurumasuki

Xe container
Johny Đặng tạo ra đồng coin DBZ hả các cụ,
Johny Đặng đồng sáng lập và phụ trách việc quảng bá DBZ coin cùng bọn Nhọ.
Nhưng lại nói với Khoa Pug là mình là chủ
Khi coin có giá 3 cent thì Khoa đề nghị mua giá 1 cent, Đặng đồng ý với ý định lùa gà fan VN của Khoa.
Sau khi bị fan chửi thì Khoa làm clip thanh minh và nói mọi người đừng mua DBZ theo Khoa nữa
Đặng cay cú vì bị đồng bọn chửi, nghĩ cách lấy lại số coin khuyến mại (2/3) nên vờ bảo Khoa chuyển lại cho mình để hợp thức hoá thủ tục
Lúc này coin lên 15 cent ( số coin trị giá 35 tỷ ) nên Khoa liên tục nhờ Vương Phạm đòi lại
Lúc này Đặng ngửa bài bảo số tiền đã trả chỉ là 1/3 nếu muốn lấy nốt 2/3 còn lại thì phải quảng cáo lùa gà cho Đặng
Khoa vờ đồng ý để lấy lại coin, sau đó bán tất lúc đó giảm về giá 6 cent
Sau khi Khoa bán, Dặng thổi giá tiếp lên 8 cent rồi lao dốc về 2 cent như hiện tại.
Tóm lại: Đặng thu 2,3 tỷ. Khoa lãi 10 tỷ và tố cáo Đặng lừa 35 tỷ. Người thiệt hại thật là fan của cả hai.

Ama-Kia

Xe buýt
Em tóm tắt lại : Ko trau chuốt hầu các cụ

Bí mật đang chờ Vương Phạm (Kênh của Vương Phạm sẽ đạt 3-4 triệu Sub khi mà VP lên tiếng sự thật .

• Vodka
Reactions: dpl

Pati2215

Xe hơi
Johny Đặng đồng sáng lập và phụ trách việc quảng bá DBZ coin cùng bọn Nhọ.
Nhưng lại nói với Khoa Pug là mình là chủ
Khi coin có giá 3 cent thì Khoa đề nghị mua giá 1 cent, Đặng đồng ý với ý định lùa gà fan VN của Khoa.
Sau khi bị fan chửi thì Khoa làm clip thanh minh và nói mọi người đừng mua DBZ theo Khoa nữa
Đặng cay cú vì bị đồng bọn chửi, nghĩ cách lấy lại số coin khuyến mại (2/3) nên vờ bảo Khoa chuyển lại cho mình để hợp thức hoá thủ tục
Lúc này coin lên 15 cent ( số coin trị giá 35 tỷ ) nên Khoa liên tục nhờ Vương Phạm đòi lại
Lúc này Đặng ngửa bài bảo số tiền đã trả chỉ là 1/3 nếu muốn lấy nốt 2/3 còn lại thì phải quảng cáo lùa gà cho Đặng
Khoa vờ đồng ý để lấy lại coin, sau đó bán tất lúc đó giảm về giá 6 cent
Sau khi Khoa bán, Dặng thổi giá tiếp lên 8 cent rồi lao dốc về 2 cent như hiện tại.
Tóm lại: Đặng thu 2,3 tỷ. Khoa lãi 10 tỷ và tố cáo Đặng lừa 35 tỷ. Người thiệt hại thật là fan của cả hai.
Rồi làm clip khóc lóc để tăng view, tăng sub ..nữa chứ. Trong này cũng có mấy fan KP bênh dữ lắm.