[Funland] Khoe Góc làm việc tại gia mùa dịch.

vihali

Xe container
Em còn dư cái góc này trên thượng. Mùa mát em lên đây ngồi làm viejc, mùa hè nóng em không lên nhưng tầm này cũng mát mát và có vẻ covid còn lâu. Em vừa được lệnh học kì này dạy online rồi. Chắc đợt này em dọn lại làm chỗ đục đẽo. Chỗ này mùn cưa chất đống thì cũng ảnh hưởng gì tới ai.

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
E có lần nhập chân bàn nâng điện kiểu này về cho khách mà đắt kinh.
Em không làm kiểu order chờ đợi. Bên em có sẵn giao hàng luôn. Hiện giá khá cao so với mặt bằng chung về bàn làm việc (cái trongnhinhf của em "độ" lên tầm 16 củ) Nhưng thị trường đã có tín hiệu tốt vì bên Âu Mỹ nhiều VP nó là tiêu chuẩn rồi và trào lưu bảo vệ sức khỏe khi làm việc đang lan tỏa. Ở VN chủ yếu những người làm công việc sáng tạo và gamer mua nhiều.

Drop shot

[Tịch thu bằng lái]
Nói chung xác định giá không rẻ đâu ạ. Không phải đắt mà cost nó cao sẵn cụ ạ.
Cái này thì Founder phao điếc gì đâu cụ. Cái này cty em nhập về bán cụ ạ. Chân nhập hãng TQ, mặt bàn bên em SX ở VN thế là ra cái bàn:))
Chân của Ikea à cụ

Rong Ruổi

Xe container
Vũng Tàu cụ; ban công Đông Nam nên chỉ nắng đến khoảng 9h; còn mát cả ngày
E 2 lần đến vũng tầu rồi. 1 lần chạy từ SG - ĐN đi quốc lộ 51 xuống. 1 lần chạy từ Bình Thuận chạy đường ven biển xuống Vũng Tầu. E đi theo gg map qua đường rừng rồi đến Cẩm Mỹ rồi về Long Thành. Chỉ sợ đi vào đường cụt ko quay được đầu :D

nvk155

Xe điện

sắp phải tạm biệt góc ủ mưu.

hoanglong_hn

Xe tải
Em không làm kiểu order chờ đợi. Bên em có sẵn giao hàng luôn. Hiện giá khá cao so với mặt bằng chung về bàn làm việc (cái trongnhinhf của em "độ" lên tầm 16 củ) Nhưng thị trường đã có tín hiệu tốt vì bên Âu Mỹ nhiều VP nó là tiêu chuẩn rồi và trào lưu bảo vệ sức khỏe khi làm việc đang lan tỏa. Ở VN chủ yếu những người làm công việc sáng tạo và gamer mua nhiều.
Giá cao vì ít thông dụng,nhập nguyên bộ chân đắt,nếu nhu cầu cao chỉ cần nhập bộ driver và cụm điều khiển,phần còn lại gia công ở VN giá rẻ hơn nhập nguyên chiếc nhiều cụ ạ,trước e mua của hãng chuyên gia công linear driver khoảng 1000 yuan là xịn xò lắm rồi.
Hàng Tàu nhiều hãng làm bàn này cực lởm,nhìn rất chắc chắn nhưng bộ linear driver có một số bánh răng chế tạo bằng....nhựa,nâng hạ nhiều hoặc tải nặng một thời gian là bỏ đi,mà giá loanh quanh toàn trên 2000 yuan (trên 7tr đ)

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Giá cao vì ít thông dụng,nhập nguyên bộ chân đắt,nếu nhu cầu cao chỉ cần nhập bộ driver và cụm điều khiển,phần còn lại gia công ở VN giá rẻ hơn nhập nguyên chiếc nhiều cụ ạ,trước e mua của hãng chuyên gia công linear driver khoảng 1000 yuan là xịn xò lắm rồi.
Hàng Tàu nhiều hãng làm bàn này cực lởm,nhìn rất chắc chắn nhưng bộ linear driver có một số bánh răng chế tạo bằng....nhựa,nâng hạ nhiều hoặc tải nặng một thời gian là bỏ đi,mà giá loanh quanh toàn trên 2000 yuan (trên 7tr đ)
Cái phần chân sắt như của em nhập, em tin ở VN làm xong chắc giá trên mây quá. Thớt này cũng không phải bán hàng nên em ko đưa chi tiết hình ảnh nhiều. Em nhập chính ngạch, số lượng nhất định để làm DA và bán lẻ ngoài nên không tội gì đi nghiên cứu tìm nhà gia công ở VN làm gì, em rất xin lỗi nền SX Việt Nam, nhưng chắc làm được như ý hết vốn của em quá. Còn mảng mặt bàn với phụ kiện set up theo yêu cầu thì bên em nắm trong tầm tay.
Phần spare- part nhập thêm về bảo hành thôi.
Nói chung nó là 1 ngách thị trường nhỏ, dành cho DA văn phòng dạng xịn với những người thích trải nghiệm thôi ạ.