Khoe vợ mới:Vios E CVT

Vanhuyen

[Tịch thu bằng lái]
Bền thì em phải công nhận là bền . Bởi nó có chức năng gi đâu. Thậm chí còn thua cả xe phân khúc dưới . Với cái tốc độ phát triển của thời đại công nghệ . Đòi hỏi của con người em sợ rằng nó ko đáp ứng được. Xem mấy hãng cũng phân khúc với nó thì thấy no nhà quê quá. Thử hỏi mai này no còn thần thánh đc nưa ko . Cụ bảo no dữ giá ư . Em còn đang sợ toyota đi vào vết xe đổ của nokia ấy.

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Toyota Thanh Xuân - Số 315 Đường Trường Chinh
Bền thì em phải công nhận là bền . Bởi nó có chức năng gi đâu. Thậm chí còn thua cả xe phân khúc dưới . Với cái tốc độ phát triển của thời đại công nghệ . Đòi hỏi của con người em sợ rằng nó ko đáp ứng được. Xem mấy hãng cũng phân khúc với nó thì thấy no nhà quê quá. Thử hỏi mai này no còn thần thánh đc nưa ko . Cụ bảo no dữ giá ư . Em còn đang sợ toyota đi vào vết xe đổ của nokia ấy.
Không bao giờ cụ nhé. Toyota đứng đầu doanh số ở 49 quốc gia. và mỗi thị trường Toyota có chiến lược kinh doanh riêng. Tức là ở thị trường nào thì cung cấp những dòng xe gì với options thế nào. Ví dụ ở VN mình các showroom chính hãng k có bán Highlander, venza, sena, Rav4... trong khi các thị trường nước khác lại có. Và options cũng khác nhau nữa. nên cụ yên tâm là toyota cực kỳ mạnh mẽ đấy ạ

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
em thèm quá, nhưng vẫn nằm im thở khẽ, cũng chưa cấp bách lắm nên cố đợi 2018, vios 2018 ở indo trang bị ngon quá, mà xem kiểu giảm giá chóng mặt thế này dự là sắp có bản mới. Thập diện mai phục :-?:-?
đừng phục nữa cụ. 2018 nó giảm max dc 3chục đi thì cũng k đáng để dầm mưa, nóng nực, giá rét đâu cụ. :)

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}