[Funland] Không bóng đá - không tennis

hauyenhd

Xe container
Cụ không hiẻu ý em rồi. Đây là từ lóng chỉ mấy bố nghẹo toàn cầm kim chích lấy ven cắn thuốc. Bọn này vẫn được em bọn phong làm bác sĩ vì tìm, chọc ven siêu luôn. Nát hết tay là xuống bẹn, đùi.
Thời đó có bộ phim HQ Anh em nhà bác sĩ nên dân nghiện bị gán cái mác đấy vì lấy ven giỏi, riết thành quen luôn:)

TUCSON9389

Xe điện
Câu chuyện của mình, do chính miệng chủ thớt kể, đã 11 năm, chủ thớt còn nhớ vanh vách kể không thiếu một chi tiết, mà vẫn bảo là "Đến giờ chả biết vậy là đúng hay ngu nữa" thì đúng lả chủ thớt ngu thật! :P

Em cạn lời! :D
Cạn lời mà vẫn thốt ra được mấy câu thiếu I Ốt như vậy được nhỉ
CHủ thớt đang ở trong giai đoạn khó khăn, ông chả được lời nào ông vào đây xúc xiểm. đồ hạ đẳng

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Đùng rồi cụ. Hồi đó trào lưu HQ mới xuất hiện, các chị em anh em đua nhau làm theo. Phim đầu tiên là phim Cảm xúc, sau lại có bộ phim Xúc cảm rồi còn cả phim Mối tình đâu nữa.
Thời đó có bộ phim HQ Anh em nhà bác sĩ nên dân nghiện bị gán cái mác đấy vì lấy ven giỏi, riết thành quen luôn:)

fanmu1234

Tháo bánh
Chuyện 02 là hô CA là cướp rồi thoát.
4 ô ngồi đánh chắn tại công trường và 01 ô BQL đứng xem. Người ít người nhiều cộng vào khoảng >100tr, gồm tiền của thợ và chi tiêu việc vặt ở ctr. Tầm 4h hơn, CA đỗ xe và phục ở cửa chính, phụ của lán tôn. E ngồi góc chết trong cùng, 3-ng vào cầm dùi cui, đầu tiên là còng 1 tay chú ngồi chéo cánh e và quát nọ kia e k nhớ cx. Tranh thủ e từ từ nhét đt và tiền vào túi, dạo đó e dùng con 89i, cũng là đam mê nên thích và nếu mất thì tiếc nên cố gắng ko để mất. Trong chốc lát khoảng 30s để chuẩn bị tư thế và tâm lý + với việc bị bắt ngồi lên xe thùng thì xấu hổ vs ae và thợ thuyền
lại lo mất tiền trong ng khi vào CAX vì tiền ko phải của e hết. Đành liều, thế là e hô to, cướp cướp... ae ơi, các ô là ai, thẻ đâu vào ăn cướp à, lúc đó ctr cbi tan cũng bắt đầu đông người, sau đó e từ góc e chạy thẳng ra cửa, 3 ô kia thấy vậy ũng chạy, 1 ô vẫn đang lủng lẳng còng số 8, bên ngoài có vài ô cầm gậy dùi cui nhưng ko dám vụt, thế là thoát hết, ô đứng xem nhùng nhằng bị giữ lại, có lẽ do bất ngờ và rối nên CA cũng ko cương quyết bắt. Bị thu 1 xe máy nên 1 chú vẫn phải lên, tiện thể mang còng 8 trả. Sau mấy ô cứ nhắn cho chú này là về gọi cái thằng hô cướp lên xn để hoàn thiện hs chứ ko làm gì đâu. E vẫn đi làm bt như k có gì xảy ra, cũng k dại mà lên. Lỡ hô cướp rồi, lên chắc dễ táng cho hỏng người. Thực ra
CAX ít kn xử lí tình huống nên thoát thôi cc. Nếu là cấp cao hơn thì chắc ko thể dễ dàng như vậy...
Khả năng cao là các ông xxx này đi kiếm ăn, đớp không được nên nhè ra.

Vì nếu làm căng, bắt người, về chỉ huy hỏi đánh án thông báo ai? Chuyên án có không? thì toi cả lũ:)):)):)):))