[Funland] Không chấp nhận dùng hoạt động từ thiện để xây dựng hình ảnh cá nhân

Trạng thái
Thớt đang đóng

farevell

Xe buýt
Em hóng trên mấy group nhà baó cũng phê phán đả kích a Hải này nhiều, mà sao vẫn có những báo chạy theo bưng bô :))

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Tất cả đều có trên báo và face của anh H rồi tội gì đoán hoặc đánh cuộc hả cụ? Đọc là hiểu thôi nhưng chắc chắn mỗi người hiểu 1 cách và cũng chẳng ai bắt người khác hiểu như mình được đâu :))
Tôi đâu có ý "bắt người khác hiểu như mình".
Nếu bây giờ, 1 ông A đến gặp huyện, bẩu:
1. Tau tài trợ 106 củ cho 2 cái nhà còi. Tiền mặt.
2. Tụi bây phải bá cáo tau sau mỗi 36 ngày.
Tụi bây từ chối cũng được, điểm chỉ vô đây.

Các ảnh ở đó chả nhận vội, chả thanh kiu ve dy múc.
Có khi ông A còn được đề nghị tặng Huy chương chiến công hạng tư ấy chứ.

thichduthu2011

Máy Bay
Tôi đâu có ý "bắt người khác hiểu như mình".
Nếu bây giờ, 1 ông A đến gặp huyện, bẩu:
1. Tau tài trợ 106 củ cho 2 cái nhà còi. Tiền mặt.
2. Tụi bây phải bá cáo tau sau mỗi 36 ngày.
Tụi bây từ chối cũng được, điểm chỉ vô đây.

Các ảnh ở đó chả nhận vội, chả thanh kiu ve dy múc.
Có khi ông A còn được đề nghị tặng Huy chương chiến công hạng tư ấy chứ.
Cụ vẫn chỉ đoán thôi. Với CQ thì không đơn giản như vậy đâu còn nếu cụ cho em thì em báo hàng ngày cũng được :))

Messi33

[Tịch thu bằng lái]
Riêng cái việc anh ấy cẩu cái xe của Lãnh sự quán Hunggary bất chấp quy tắc ngoại giao, và việc anh ấy cho đập các bốt gác của CA và hàng rào của Ngân hàng nhà nước bất chấp quy định của Luật bảo vệ an ninh quốc gia thì em biết trình của anh Hải đến đâu rồi

Cộng với việc anh ấy đi đến đâu cũng có 1 đàn báo chi bâu như ruồi bâu mứt

Thì em chán hẳn cách làm màu của anh Hải

Thật ra nhân dân lại ủng hộ bác Hải vụ này đó bác, quân pháp bất vị thân, chẳng kể ô nào cứ sai, lấn chiếm vỉa hè đều dẹp như hàng quán dân, bác Hải làm thế dân mới theo, tuy cuối cùng chiến dịch dẹp vỉa hè thất bại vì mình bác, mình Q-1 thì ko thể chống lại được cái sự mưu sinh, lấn chiếm vỉa hè cả nước được, thất bại này do cơ chế và văn hóa chứ ko phải là thất bại của bác ý. Đến giờ nhiều người như cụ chắc vẫn còn cay cú bác H vụ dẹp vỉa hè. Dù có thể nào thì b H vẫn là thần tượng của đại đa số người dân VN, đặc biệt là những người dân nghèo được bác kêu gọi giúp, cũng chẳng tránh khỏi việc bị một số thành phần /// ghét chửi vì cay cú chuyện cũ.

stone_lamp

Xe điện
Thật ra nhân dân lại ủng hộ bác Hải vụ này đó bác, quân pháp bất vị thân, chẳng kể ô nào cứ sai, lấn chiếm vỉa hè đều dẹp như hàng quán dân, bác Hải làm thế dân mới theo, tuy cuối cùng chiến dịch dẹp vỉa hè thất bại vì mình bác, mình Q-1 thì ko thể chống lại được cái sự mưu sinh, lấn chiếm vỉa hè cả nước được, thất bại này do cơ chế và văn hóa chứ ko phải là thất bại của bác ý. Đến giờ nhiều người như cụ chắc vẫn còn cay cú bác H vụ dẹp vỉa hè. Dù có thể nào thì b H vẫn là thần tượng của đại đa số người dân VN, đặc biệt là những người dân nghèo được bác kêu gọi giúp, cũng chẳng tránh khỏi việc bị một số thành phần /// ghét chửi vì cay cú chuyện cũ.
Em ghét tham nhũng và bịn sâu mọt ăn cướp giấy phép

Trạng thái
Thớt đang đóng