[Funland] Không chịu cũng phải chịu: Đầu năm nói xấu gấu

Trạng thái
Thớt đang đóng
Khổ, bác này có vẻ ám ảnh tình dục đến mụ mị. Gần chục cái thẻ toàn bị phạt vì tổ lái sang tình dục, khoe mình giỏi tình dục, khoe chuyện chăn gối với gấu. Thậm chí vào một thớt bất kỳ không liên quan, khi còm cũng cố khoe, cũng cố up mấy ảnh gái trên mấy trang xxx về. Đến thớt này cũng vậy, vẫn phải lồng ghép khoe chuyện giường chiếu với gấu, điều mà rất rất ít đàn ông mang lên mạng xã hội kể. Bớt bớt đi bác!

LaziCat

Xe container
Cụ nên đổi tên thớt thành: "đầu năm khoe gấu" sẽ hợp với nội dung hơn 😀

LaziCat

Xe container
Khổ, bác này có vẻ ám ảnh tình dục đến mụ mị. Gần chục cái thẻ toàn bị phạt vì tổ lái sang tình dục, khoe mình giỏi tình dục, khoe chuyện chăn gối với gấu. Thậm chí vào một thớt bất kỳ không liên quan, khi còm cũng cố khoe, cũng cố up mấy ảnh gái trên mấy trang xxx về. Đến thớt này cũng vậy, vẫn phải lồng ghép khoe chuyện giường chiếu với gấu, điều mà rất rất ít đàn ông mang lên mạng xã hội kể. Bớt bớt đi bác!
Êu! Khoẻ khoe yếu che! Bác để cụ ấy khoe cho các cụ còn lại có động lực mà tập thể thao, giảm cân, tẩm bổ đúng cách đặng phục vụ gấu nhà 🤣🤣🤣

Êu! Khoẻ khoe yếu che! Bác để cụ ấy khoe cho các cụ còn lại có động lực mà tập thể thao, giảm cân, tẩm bổ đúng cách đặng phục vụ gấu nhà 🤣🤣🤣
Nhiều quá, khỏe quá chưa chắc đã tốt nhá cậu. Quá đà nó thành gì thì cậu thừa biết mà ;)

phuongmit

Xe cút kít
Hihi chụp ảnh = mồm và tềnh zục = bàn phím thì ọp phơ mà thứ 2 thì k ai là chủ nhật mà cụ :)) cụ thớt và vài cụ nữa đúng là câu 1 kính thưa câu 2 là kính nện ;))

LaziCat

Xe container
Nhiều quá, khỏe quá chưa chắc đã tốt nhá cậu. Quá đà nó thành gì thì cậu thừa biết mà ;)
Cái món này nếu quá khoẻ thì như nào ta? Nhà em đủ dùng nên chịu k biết ạ :))

Ca phê thôi

Xe tăng
Con gấu nhà em nó chịu khó mua quần áo quá cc ạ!
VC em có tủ áo 5 buồng, mỗi buồng rộng 1mx2m4, em dùng 2 buồng bao gồm chứa cả chăn gối dự trữ, gấu em chứa riêng quần áo 3 buồng vẫn còn chật, phải gửi cả sang tủ áo bên phòng F1. Có bộ quần áo mua về mặc đúng nửa ngày mồng Một tết, và rất nhiều quần áo em thấy mặc 1-2 lần. Còn 4 hộc chứa đồ ở giường nữa, em không nghía bao giờ nhưng cảm giác lúc nào cũng chật cứng.
Mỗi lần chén xong, gấu cứ bắt em úp thìa và ôm v1 gấu để ngủ, mà nằm nghiêng thì em không thích lắm.
Công nhận với cụ 2 điều: 1 là cụ là người có “số hưởng”. 2 là cụ là người “nhà có điều kiện”.

boy_spott

Xe điện
Gấu nhà em năm vừa rồi nó làm em điêu đứng

kk2

[Tịch thu bằng lái]
Vợ em rất lười xếp gối và trải lại chăn ga sau khi ngủ dậy, việc này toàn em làm; việc để đồ trên các kệ trong phòng vệ sinh, tắm luộm thuộm, em cũng hay phải lau dọn và sắp xếp lại cho đỡ ngứa mắt.

LaziCat

Xe container

kk2

[Tịch thu bằng lái]
Gấu nhà em năm vừa rồi nó làm em điêu đứng
Chắc lại dính vào hoa trái hoặc cổ cánh, xa hơn nữa thì cô in. Ông hàng xóm nhà em cũng sang than ngắn thở dài vì vợ nghiện cổ cánh. Vợ em không biết gì về môn này, em dính tí cho anh Zũng, thi thoảng vợ lại hỏi làm em khẽ đau.

Chỉnh sửa cuối:

harrynh

Xe điện
Em còn ko dám nghĩ gấu là xấu, cụ thật mạnh mẽ dám nghĩ dám viết dù xử án vắng mặt.

kk2

[Tịch thu bằng lái]
Con gấu nhà em nó chịu khó mua quần áo quá cc ạ!
VC em có tủ áo 5 buồng, mỗi buồng rộng 1mx2m4, em dùng 2 buồng bao gồm chứa cả chăn gối dự trữ, gấu em chứa riêng quần áo 3 buồng vẫn còn chật, phải gửi cả sang tủ áo bên phòng F1. Có bộ quần áo mua về mặc đúng nửa ngày mồng Một tết, và rất nhiều quần áo em thấy mặc 1-2 lần. Còn 4 hộc chứa đồ ở giường nữa, em không nghía bao giờ nhưng cảm giác lúc nào cũng chật cứng.
Mỗi lần chén xong, gấu cứ bắt em úp thìa và ôm v1 gấu để ngủ, mà nằm nghiêng thì em không thích lắm.
Em cũng luôn nghĩ trong đầu là tại sao phụ nữ mua sắm nhiều quần áo, túi tắm thế không biết. Anh em ngắm chị em, có mấy khi em ngắm quần áo đâu, toàn ngắm những chỗ không có quần áo thôi :)) :))

LaziCat

Xe container
Lần đầu tiên em thấy xuất hiện từ "vũ thê" đấy. Em nhớ câu này để thi thoảng mắng vợ: "đồ vũ thê" =))
Có vũ phu thì cũng có cả vũ thê chứ :))

Trạng thái
Thớt đang đóng