[Funland] Không chịu cũng phải chịu: Đầu năm nói xấu gấu

Trạng thái
Thớt đang đóng

MaTeo

Xe tăng
Gấu nó có anh em họ hàng gì mới mình đâu. Láo toét vả chết cụ ló đê

LaziCat

Xe container
Em cũng luôn nghĩ trong đầu là tại sao phụ nữ mua sắm nhiều quần áo, túi tắm thế không biết. Anh em ngắm chị em, có mấy khi em ngắm quần áo đâu, toàn ngắm những chỗ không có quần áo thôi :)) :))
Sáng ra vẫn đứng trước tủ quần áo đồ sộ và nói: "hnay chả có gì để mặc" hay "chả biết mặc gì" :)) :)) :))
Sau này mất thời gian quá nên em cứ 1 màu đen cho đỡ mất công suy nghĩ dưng có hôm lại vẫn phân vân giữa các kiểu đen với nhau :))

LaziCat

Xe container

kk2

[Tịch thu bằng lái]
Sáng ra vẫn đứng trước tủ quần áo đồ sộ và nói: "hnay chả có gì để mặc" hay "chả biết mặc gì" :)) :)) :))
Sau này mất thời gian quá nên em cứ 1 màu đen cho đỡ mất công suy nghĩ dưng có hôm lại vẫn phân vân giữa các kiểu đen với nhau :))
Vãi các mợ thật! Vâng, cái câu "chả biết mặc gì" em nghe suốt, nhiều lúc em phải phắn đi chỗ khác để khỏi bị gợi ý :))
Em có đi đâu xa vài ngày, chỉ cần 5-10' là em xếp đủ đồ vào vali hoặc balo.

Ớt xanh

Xe điện
Mục 2 vợ bác đúng đấy ợ.
Giờ phải đi siêu thị chứ vừa nhìn thấy cổng chợ là bác tiêu sạch tài khoản rồi. Hehe em fun nhá

Xe bọ xít

Xe container
Khổ, bác này có vẻ ám ảnh tình dục đến mụ mị. Gần chục cái thẻ toàn bị phạt vì tổ lái sang tình dục, khoe mình giỏi tình dục, khoe chuyện chăn gối với gấu. Thậm chí vào một thớt bất kỳ không liên quan, khi còm cũng cố khoe, cũng cố up mấy ảnh gái trên mấy trang xxx về. Đến thớt này cũng vậy, vẫn phải lồng ghép khoe chuyện giường chiếu với gấu, điều mà rất rất ít đàn ông mang lên mạng xã hội kể. Bớt bớt đi bác!
Có những người họ thích nc về TD với người khác, nhưng ngoài đời thì mấy ai ngồi nghe ông chém gió nên mới phải lên mạng. Và những người này thì làm đc bằng 10% nói, vì vậy họ luôn ao ước đc thế. Vì vậy bạ đâu cũng nc về TD, có người họ còn viết cả truyện khiêu dâm hay truyện sex để thỏa mãn TD bản thân. Vì vậy Mod cứ để cụ ý đc thỏa mãn, nếu ko vi phạm nội quy diễn đàn. Còn lại thì chẳng mấy ai tin chuyện của Cụ ấy với Gấu nhà cụ ý thế đâu, nhất là các Mợ trên này.

Cỏ dại

Xe tải
Có những người họ thích nc về TD với người khác, nhưng ngoài đời thì mấy ai ngồi nghe ông chém gió nên mới phải lên mạng. Và những người này thì làm đc bằng 10% nói, vì vậy họ luôn ao ước đc thế. Vì vậy bạ đâu cũng nc về TD, có người họ còn viết cả truyện khiêu dâm hay truyện sex để thỏa mãn TD bản thân. Vì vậy Mod cứ để cụ ý đc thỏa mãn, nếu ko vi phạm nội quy diễn đàn. Còn lại thì chẳng mấy ai tin chuyện của Cụ ấy với Gấu nhà cụ ý thế đâu, nhất là các Mợ trên này.
Chắc vậy, nghiện sex cũng là bệnh lý

Trạng thái
Thớt đang đóng