Đánh giá Không nên mua Ford sử dụng động cơ Bitubor tại thời điểm hiện nay

teutamteu

Xe tải
Website
simdatadulich.com
Cuối năm rồi em can mãi cô bạn đừng mua Ecosport, vì nó ko lỗi nhỏ mà toàn lỗi to, cương quyết ko nghe, thôi thì mọi bài học trả giá bằng tiền mặt thì sẽ nhớ lâu, hayza :D
eco e thấy có lỗi gì đâu cụ nhỉ?

teutamteu

Xe tải
Website
simdatadulich.com
tháng dịch dầm dề này vẫn có 163 cụ xung phong mua everest. chúc mừng cc có xe mới.
em tưởng mất tích doanh số luôn cơ cụ ạ, chắc các cụ đó chỉ quan tâm tin tức về dịch

teutamteu

Xe tải
Website
simdatadulich.com
Đi BH Ford là hãng dễ thay đồ mới nhất đấy cụ, các hãng khác còn mất time hơn nhiều.
quay lại lỗi đang bị ở đcơ 2.0, lỗi này do tke nên ngay bên thailand chưa có pa fix triệt để
Hôm qua ra đại lý có cụ kỹ thuật cứng nhất đại lý ngồi trao đổi, nói để khắc phục hiện tượng này phải đặt cục thiết bị mới từ nước ngoài về thay, sau đó bôi keo lại (Bô keo đúng 100% hướng dẫn mới được, sai 1 thao tác là vứt đi luôn). Sau khi bôi keo 5' phải lắp ráp và luôn, chuẩn chỉnh mới k bị lại, cả đại lý chỉ cho phép 2 người làm và 2 người giám sát (1 đại lý + ford VN). Hy vọng ổn!

khactuyen

Xe tăng
Hôm qua ra đại lý có cụ kỹ thuật cứng nhất đại lý ngồi trao đổi, nói để khắc phục hiện tượng này phải đặt cục thiết bị mới từ nước ngoài về thay, sau đó bôi keo lại (Bô keo đúng 100% hướng dẫn mới được, sai 1 thao tác là vứt đi luôn). Sau khi bôi keo 5' phải lắp ráp và luôn, chuẩn chỉnh mới k bị lại, cả đại lý chỉ cho phép 2 người làm và 2 người giám sát (1 đại lý + ford VN). Hy vọng ổn!
e ko hiểu cục tbị là gì? vì theo e biết nhiều xe Vin20 đã đc bôi keo từ nM bên thai mà về mình dùng vẫn bị.

teutamteu

Xe tải
Website
simdatadulich.com

teutamteu

Xe tải
Website
simdatadulich.com
e ko hiểu cục tbị là gì? vì theo e biết nhiều xe Vin20 đã đc bôi keo từ nM bên thai mà về mình dùng vẫn bị.
lúc nói nghe nhanh quá, đang test xe nên em không rõ nữa, để em hỏi lại rồi cập nhật cho các cụ. nhiều xe bị là do khi lắp ráp xong có thể sai sót khâu nào đó nên giờ phải khắc phục, đại lý bảo vậy cụ ạ, còn em k rõ lắm về mấy cái máy móc, có xe rồi, cũng đang tìm hiểu dần :))

Matizcoi

Xe cút kít
hè hè, tâm lý người tiêu dùng chuẩn luôn, phòng còn hơn chữa, giờ chung thành với diana mệt phết :)))
Vâng, tại sao cứ phải là con Eco đó chứ, bản Titanium 2019 mà gương gập tay (cái này cải lùi-đời trước có zồi chả hiểu sao lại cắt), đi thì ồn từ đường vào khá rõ, được cái chạy bốc phết, cách âm khoang máy khá tốt, nhưng xe cộc, ngắn, lùn và ô mai xấu :D