[Funland] Không tôn trọng tính mạng của tài xế và gia đình

FRA

Xe tải
Xem xong video clip mình comment ngay nên chưa rõ phản ứng của các cụ bên dưới sao ? Nhưng cũng là người nói giọng miền bắc (HP) Mình xin lỗi bạn lái xe và những người trong ấy. Cái thể loại như thế này cũng như luôn miệng Đ.má trỏng, nhưng nghe riết mà ko bao giờ chấp nhận được"..Đ. má hay Đ. con mm..." Mong rằng cơ quan chúc năng sẽ sử lý nghiêm để làm bài học cho những cái thùng kêu mà rỗng này !

namnhstdn

Xe tải
Các anh xxx đã tiếp nhận rồi, anh chàng húng kia xác định đi là vừa rồi. Mà sao anh tài xế hiền thế nhỉ, ngồi im cho nó đánh mà kg chạy ra ngoài hét lên chứ nhỉ,cứ ngồi im chịu trận như vậy.
"
Ngày 25-6, lãnh đạo Công an tỉnh Bình Phước cho biết đã chỉ đạo các đơn vị liên quan, xác minh xử lý nghiêm hành vi liên quan đến clip một tài xế taxi bị hành khách hành hung đăng trên mạng xã hội facebook gây bức xúc trong dư luận.
Qua xác minh, tài xế taxi bị hành hung được xác định là anh N.V.T (ngụ tỉnh Bình Phước)."

ly xây chừng

Xe tải
Nhà cháu nghe dân mạng đồn thổi UBND tỉnh đã có c v yêu cầu Ca tỉnh phải xử lý vụ việc rồi....nhưng chưa biết xử kiểu nào thôi....tội anh lx, còn đi kiếm ăn nên cũng chỉ nghĩ nhẹ nhàng rồi con chạy xe chứ!

LeTai1979

Racing Boy
Đã lên ở Tuổi Trẻ:

Đã có chỉ đạo:

View attachment 6303228

Và nghe nói (tài xế) đã được mời:

View attachment 6303232
Có chỉ đạo thế này giờ muốn xin lỗi cũng khó. :))

MiTa

Xe lăn
Loại thằng này nhìn côn đồ phết đới nhưng gặp em chỉ cần rút chìa khoá xe cặp vào giữa 2 ngón tay đấm cho vài phát thì nổ mẹ nó hai pha hoặc thủng mẹ nó cổ luôn. Loại cặn bã này gđ lx nên đâm đơn và cho nó lên quận ngồi cãi với các anh cho biết thế nào là gấu mèo gấu chó. K biết có đang ngáo giở không nhưng oánh toàn cùi chỏ cũng dã man đới.
Nếu hành động như cụ thì nó sẽ ko nhận dc bài học nhớ đời đâu, chỉ hả dạ cụ ngay lúc đó thôi(cũng chưa chắc lúc đó cụ đã ăn dc nó mà có khi còn nặng hơn a này).Như a tài xế này là hay rồi. Giờ con ch.ó này nó đi lạy các nơi.

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
Hoặc là táng lại nếu đủ lực, hoặc là co giò chạy chứ để nó đấm với chỏ liên tọi. Có chịu đấm để cho nó ăn án thì cũng chục cú là đủ rồi.

fundraiser

Xe container
Bố con...( chưa nghĩ được ra con gì cho xứng với con vật này). Đang vui tự nhiên xem thấy bực thật.
Nghe giọng con vật này, người Phòng các cụ hoa cải đỏ nhỉ?
….choá”. Em đoán trong đầu cụ nghĩ thế nhưng như thế là xúc phạm con chó nhá.

Nhimtiu

Xe container
Nếu hành động như cụ thì nó sẽ ko nhận dc bài học nhớ đời đâu, chỉ hả dạ cụ ngay lúc đó thôi(cũng chưa chắc lúc đó cụ đã ăn dc nó mà có khi còn nặng hơn a này).Như a tài xế này là hay rồi. Giờ con ch.ó này nó đi lạy các nơi.
À thì tuỳ người thôi cụ, em gặp nhiều trường hợp rồi và đương nhiên với em thì thằng này chắc chắn đi viện k hề nhẹ vì em k dở hơi để nó phang em như thế. Đơn giản vậy thôi, mỗi người sẽ có phản ứng và cách hành xử khác nhau cụ nhé.

Ông Ủn

[Tịch thu bằng lái]
Nói thật với cụ ko phải ai cũng dễ bị ăn đòn đâu, bọn đánh người nó phải biết đánh được nó mới đánh vậy thì ko thể có cách xử lý ngay lập tức cho người bị đánh.
Và lái xe taxi đã lên tiếng, hơi nhẹ thì phải :P
Như còm trên e đã nói, những thằng côn đồ đánh người nó có khả năng phát hiện người dễ bị đánh.
Ông lái xe lại đi trình bày không sao với bình thường rồi hẹn gặp kiểu giảng hòa thì e nghĩ nếu có dịp khác nằm viện cũng không bất ngờ.
Ông ấy không hiểu là với ông ấy lần này may mắn ko sao nhưng với người khác vào một ngày nào đó có thể là án mạng khi thằng côn đồ này thấy việc nó đánh người ko hề bị trừng trị.

Đã lên mạng rồi thì công an sẽ vào cuộc. Coi như thằng này số nhọ luôn.

luuha_bqp

Xe buýt
Chỉ những thành phần chưa đứng giữa lằn ranh của Máu và Cái chết mới hành xử vậy. Cao bồi thôn!

Chỉnh sửa cuối:

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy nó đánh chủ yếu dùng cùi chỏ. Nó có nghề đấy chứ..mà chưa hiểu vì sao nó đánh ng lái xe.tuy nhiên em hỏi cc có nghề trên đây(lưu ý là cc có nghề nha) là nểu tr hợp này xảy ra với cc thì cc sẽ phản đòn như nào để thịt đc con chó dại này ngay và luôn ..hay ra khỏi xe phản đòn,bỏ chạy vv..chứ em thấy nói chung chung thì k giải quyết đc v đề.
Mà công nhận con chó này phải cho đấu với pitbun mới đồng loài đồng hạng ..con nào chết cũng hay..
Nếu phải thủ thì bảo vệ đầu là chỗ yếu hại.
Như cụ muốn phản thủ thì có mắt và hầu.

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Em nghĩ nó húng,từng đánh nhau .em cho là có nghề chứ k giỏi nghề.em đoán thế vì em kh có chuyên môn..tuy nhiên đánh hụt, đánh trượt nhiều và đòn chưa chắc nặng . Anh lx lại nhẫn nại quá làm nó càng đc thao diễn 1 mình chứ gặp 1 anh thanh tra hãng tx mà em biết thì em đoán anh xích con chó này vào chuồng ngay phút đầu.( Anh này là sĩ quan lục quân ,k rõ lý do gì mà phải ra quân,quê Thạch Thất Hà Tây..cao tầm 1,68 m thôi nhưng to ngang ,tay chân như cái vồ,đầu cổ cũng to,bàn tay như nải chuối .. Lính cũ anh ấy bảo Lão L khoẻ và đánh nhanh như chớp.tát vỗ mang tai mà có thằng vật ra như ngất ..he)
À mà buồn cười là anh L khi mới vào làm đi xe máy rất dốt,k biết lái oto..chỉ ngồi sau xe máy .gọi là tt chứ thật ra tổ ấy chỉ đi xử lý va chạm.
Nếu là anh L như cụ nói thì thằng kia đã lịch sự nhỏ nhẹ như chưa từng say .

Xe nội lước

Xe container
Nếu là anh L như cụ nói thì thằng kia đã lịch sự nhỏ nhẹ như chưa từng say .
cụ nói có lẽ đúng thật.anh L từng 1 tay gạt ghế băng .sap gần tay kia túm áo ngực kẻ phang để quát nó k đc đánh ng khác.thằng kia vẹo vọ như cây non..dù nó cao hơn anh ..nó nguội luôn..tr hợp này là lái xe bị thải hồi gây chuyện đánh lái xe hãng ,đuổi chỗ đỗ.nhưng màn chốt của anh thì dở ẹc..k đc lòng khán giả chúng em ..he.
Chúng em chờ 1 đòn chân sát thủ hoặc cái vồ tay trái thao diễn mà thất vọng tràn trề .hhe

Dua do

Xe tải
Nếu như bên dưới là thật thì thằng tài xế bị ăn đòn cũng hèn bỏ cm ra. Hy vọng lần sau bị ăn đấm tiếp thì nó đừng vác mặt lên mxh kêu gọi giúp đỡ nữa.

Cụ cũng dễ bị dẫn dắt nhỉ. cụ có khẳng định đây là tin thật không mà cụ dọa lần sau không giúp đỡ người ta nữa. Hãy suy nghĩ bằng cái đầu của mình.