Khu suối khoáng nóng 5sao tiên phong tại miền bắc

Sao cụ mợ nào cần tư vấn cũng chỉ nói "muốn có 1 căn thỉnh thoảng đến nghỉ ngơi...". Chẳng ai cần nó tăng giá để lướt nhỉ?

đội mũ_ lái xe

Xe ba gác
Chị em đang rủ em mua căn hộ Wyndham khoáng Thanh Thủy. Vợ chồng chị ấy lên xem và nói nào là bạn môi giới đặt cọc mua một lúc mấy căn, không nhanh tay mua là hết căn đẹp, rồi đây là dự án tắm khoáng gần Hà Nộ nhất, lại còn được chủ đầu tư thuế lại, tháng này là tháng ngâu được chết khấu rất lớn..bla, bla......
Vụ thuê lại thì em đã có bài học Cocobay rồi nhưng quả thật em cũng muốn có một căn để sau này thỉnh thoảng lên nghỉ, tắm khoáng nhưng đọc trên mạng thì thấy lung mung về dự án này quá: nào là dự án chưa được phê duyệt, chủ đầu tư chưa được khai thác nguồn suố khoáng.....
Có cụ nào hiểu về dự án này tư vấn cho em phát có nên mua không, tính pháp lý cũng như tính hiện thực của dự án này thế nào.
Em cám ơn các cụ trước.
Một năm sử dụng vài tháng lạnh, mùa hè thì mò lên đấy làm gì đâu cụ
Cụ cứ lên mấy resort quanh đấy mà xem, mùa hè vắng teo

blackhole1

Xe tăng
Để tiền ấy gửi tiết kiệm hàng năm rút lãi thì thích đi đâu chả được tiền vẫn là của mình ,đưa tiền cho thằng khác sài là ngu nhất bao nhiêu vụ gần đây rồi lãi 12% thì sao bank no cho vay lấy có 8% .

tuanzs

Xe container
Ngon thì chỉ có tranh nhau, chạm.chân là mất.
Các cụ lọ mọ cafe ko có tiền đâu, mấy cụ có tiền bận đi mua bds rồi mờ cụ chủ thớt.

dz0r0

Xe điện
Sao cụ mợ nào cần tư vấn cũng chỉ nói "muốn có 1 căn thỉnh thoảng đến nghỉ ngơi...". Chẳng ai cần nó tăng giá để lướt nhỉ?
Vì người thỉnh thoảng đi nghỉ sẽ lựa chọn bỏ tiền để đi nghỉ resort, dịch vụ tận răng, lúc nào thích thì đi, không thích thì thôi. Còn bỏ cả đống tiền ra chỉ để thỉnh thoảng nghỉ ngơi thì nó cứ sai sai thế nào ấy mợ hầy?

jazzzzz

Xe lăn
Mua ngay và luôn đi, em vừa mới đặt cọc 20 căn...
..
....
Vừa bị sales nhập hồn.

adlama

Xe tải
Nó có giấy phép j đâu. Dự án đang triển khai. Đặt cọc mua thì là hđ góp vốn, hên xui

enghoang

Xe buýt
cả năm trời nay mới dc cái lễ động thổ, chưa xin dc phép, không nên

Nhật Minh 2003

Xe tải
Ôm của nợ làm gì cho mệt hả bác. Có tiền bác thích nghỉ resort nào thì đi resort đó

745Lii

Xe điện
Người OF
Cứ chờ nó xây lên đàng hoàng xong xuôi rồi sẽ mua thì sao nhỉ? Cọc với cạch.

hdv

[Tịch thu bằng lái]
1 tỷ gửi ngân hàng năm được 90tr.

90tr đấy đi nghỉ dưỡng được bao nhiêu lần?

Mua 1 căn ở đấy chỉ tổ mệt người lo quản lý.

Chị em đang rủ em mua căn hộ Wyndham khoáng Thanh Thủy. Vợ chồng chị ấy lên xem và nói nào là bạn môi giới đặt cọc mua một lúc mấy căn, không nhanh tay mua là hết căn đẹp, rồi đây là dự án tắm khoáng gần Hà Nộ nhất, lại còn được chủ đầu tư thuế lại, tháng này là tháng ngâu được chết khấu rất lớn..bla, bla......
Vụ thuê lại thì em đã có bài học Cocobay rồi nhưng quả thật em cũng muốn có một căn để sau này thỉnh thoảng lên nghỉ, tắm khoáng nhưng đọc trên mạng thì thấy lung mung về dự án này quá: nào là dự án chưa được phê duyệt, chủ đầu tư chưa được khai thác nguồn suố khoáng.....
Có cụ nào hiểu về dự án này tư vấn cho em phát có nên mua không, tính pháp lý cũng như tính hiện thực của dự án này thế nào.
Em cám ơn các cụ trước.
Vì người thỉnh thoảng đi nghỉ sẽ lựa chọn bỏ tiền để đi nghỉ resort, dịch vụ tận răng, lúc nào thích thì đi, không thích thì thôi. Còn bỏ cả đống tiền ra chỉ để thỉnh thoảng nghỉ ngơi thì nó cứ sai sai thế nào ấy mợ hầy?
Ôm của nợ làm gì cho mệt hả bác. Có tiền bác thích nghỉ resort nào thì đi resort đó

giangcong89

Xe hơi
Wynham Thanh Thủy ra giấy phép xây dựng r các cụ ạ. Up cho các cụ xiem

Yeuphunu

Xe điện
Mấy ông kễnh này tuổi gì, có thửa đất bé như cái lol nằm nghiêng, nhét hai tòa nhà và hàng trăm căn liền kề vào.
Chưa có phép đã xây, đã bán.
Nước khoáng thì dựa vào một cty mớiđược cấp phép thăm dò trong 3 năm đã cam kết 10 năm...vv
Nhìn cách chúng nó tổ chức đón khách trải nghiệm cuối tuần mà chán không thể để đâu hết chán. Tổ chức lộn xộn, vớ vẩn, bệ rạc.
Nói chung, lùa được ít gà vì số đông dân mình còn thiếu thông tin và nhận thức còn hạn chế quá.Ăn đủ đòn quảng cáo quảng cầy của chúng.

Yeuphunu

Xe điện
Đang. hỏi cái Wyndham Thanh Thuy này đã đi vào hoạt động chưa để đến thăm, sao lại bảo đi tắm ỏ Bảo Sơn Resort? Tắm Onsen thì tôi tắm tận Nhật nhiều rồi, không cần thử.
Mua cái thẻ tập 9tr bên Renaissence Long Biên (Aeon Mall Long Biên) tắm Onsen, xông hơi, ngâm lạnh, ngâm nóng, hồ bơi tiêu chuẩn 22 buổi/tháng lại đủ các loại máy tập, hồ bơi, gửi xe ô tô free quanh năm. Cụ đi Nhật rồi, qua đây mê luôn.
Cháu tham gia từ hồi đầu được gần 5 năm rồi. Sau mỗi buổi rời đó cảm giác như được refresh 100%.

_AHA_

Xe điện
Em cám ơn các cụ trước.
Để nghỉ để tắm thì lúc nào thích thì thuê. Mua làm gì.