[Funland] Khu vực dành cho các cụ muốn " Dựng cờ khởi nghĩa"

Trạng thái
Thớt đang đóng

Xe Lead

Xe hơi
Cụ tự sướng rồi làm tiếp với vợ thì khỏe thật, theo em thấy phải mất nhanh nhất 1 ngày để tt tái sx lại

Nghiaoto

Xe đạp
Chả bù cho em, dạo này gần gấu nó ứ lên được, dưng mà ra chỗ chuyên đàn ca sáo nhị thì nó cứ thẳng tưng. Thế mới lạ chứ, chả hiểu tại sao
triệu chứng của bác nhiều người gặp phải ! BS cũng bó tay cái vụ này chỉ nói đai khái là do cái " cha liệm " nên mới thế ! anh em nào trên này ai bị triệu chứng như bác 2306 thì like cái chó bác yên tâm , chứng tò hàng còn tốt kg phải bị liệt .

Nghiaoto

Xe đạp
thế mới tài ! tự sướng cái rồi chinh chiến , coi như 2 phát liên tiếp rồi còn gì , súng của bác còn quá tốt .....! Súng tốt lăm đây ....yên tâm , có bác tìm một cái nhiều khi còn khó khăn đó bác ah !

Nghiaoto

Xe đạp
Cụ tự sướng rồi làm tiếp với vợ thì khỏe thật, theo em thấy phải mất nhanh nhất 1 ngày để tt tái sx lại
Bác Lead mất một ngày là nhà máy của bán bị yếu rồi đó , coi bảo trì bảo dưỡng thiết bị lại đi (ghé Đai Nam ở đó có mấy cái máy phục hồi cũng khá đấy, ăn uống tâp thể dục đều đặng vào, chú ý nhiệt độ chổ nhà máy kg được nóng quá cũng kg tốt ). Nếu nhà máy còn ngon thì sau 30 phút là có thể đánh tiếp nưa rồi .

Nghiaoto

Xe đạp
Vụ này mà đến 97 page cơ đấy. Chứng tỏ các cụ cũng quan tâm vấn đề khởi nghĩa dữ nhỉ.
Điều độ là tốt nhất các cụ nhỉ?
đàn ông mà cái này không hót thì còn đề tài nào nữa ngoài xe với gái phải kg các bác .

Nghiaoto

Xe đạp
Mới được otofun cấp cho cái bằng đi bộ giờ lên xe đạp lượng vài vòng thấy trên này cũng nhiều cái hây phết ..... em chào ra mắt toàn thể anh em otofun nhe " chắc có box này là nhiều anh em ghé nhất đây " sẵn cho em chào ra mắt hết thải anh em nhé !

Nghiaoto

Xe đạp
Xuất tinh muộn cũng là bệnh đấy; cụ nào cứ tự hào hơn 1 tiếng thì phải xem lại và đi chữa đi :D; chứ cứ dập cả tiếng dẫn đến mệt mỏi, đối tác khô rát thì thành ác mộng chứ tự hào gì. Tình dục phải hòa hợp để cả 2 cùng thăng hoa

Bệnh xuất tinh muộn đây:
http://hn.24h.com.vn/suc-khoe-doi-song/xuat-tinh-muon-cung-la-benh-c62a367753.html
Kéo dài nhưng vẩn thăng hoa nước nôi lai láng vậy là đỉnh cao phảo kg bác ....kéo được 2 giờ chứ ! :">

Xe Lead

Xe hơi
Chỉ 30 phút là hồi hả bác, e tưởng ông nào lấy vợ mấy năm thì chịu không thể làm mấy hiệp được

vengazin

Xe tải
Bác Lead mất một ngày là nhà máy của bán bị yếu rồi đó , coi bảo trì bảo dưỡng thiết bị lại đi (ghé Đai Nam ở đó có mấy cái máy phục hồi cũng khá đấy, ăn uống tâp thể dục đều đặng vào, chú ý nhiệt độ chổ nhà máy kg được nóng quá cũng kg tốt ). Nếu nhà máy còn ngon thì sau 30 phút là có thể đánh tiếp nưa rồi .
Cụ ơi 1 hiệp Cụ được bao lâu mà sao 30 phút sau Cụ tiếp được ngay thế hả Cụ??? Tầm 18,20 thì em nghĩ là được nhưng nếu Cụ có Vợ rồi mà đều đặn mấy năm rồi vẫn 30 phút hồi thì Cụ cỡ Lực Sỹ đấy

hg206

Xe hơi
cụ này có khả năng vấn đề về thận roài [-(

Jamebonds

Xe container
theo các cụ/mợ lâm trận bao nhiêu phút là vừa...?? (không tính dạo đâu)

tutamtichduc

Xe buýt
Tố Nữ Kinh có câu, tinh khí như máu huyết của đàn ông. Phải tiết kiệm được tí nào hay tí đấy. Cụ bị vầy nghĩa là đã ko khỏe rồi mà dùng này thì chả mấy mà hỏng súng.
1g tinh trùng = 40g máu. 1 vài tháng nữa thì cụ sẽ mắc chứng âm dương lưỡng hư, cẩn thận ko buồn đấy ;)

dungcarnival

Xe tăng
Tố Nữ Kinh có câu, tinh khí như máu huyết của đàn ông. Phải tiết kiệm được tí nào hay tí đấy. Cụ bị vầy nghĩa là đã ko khỏe rồi mà dùng này thì chả mấy mà hỏng súng.
1g tinh trùng = 40g máu. 1 vài tháng nữa thì cụ sẽ mắc chứng âm dương lưỡng hư, cẩn thận ko buồn đấy ;)
Cụ có biết Tố Nữ Kinh thuộc loại Tam Sao Thất Bản ko

Sent from my iPad 1+1+1+1+1-1-1 using Forum Runner

tutamtichduc

Xe buýt
Cụ có biết Tố Nữ Kinh thuộc loại Tam Sao Thất Bản ko

Sent from my iPad 1+1+1+1+1-1-1 using Forum Runner
Những thứ gì được truyền từ thời cổ đại về khó tránh khỏi có dị bản. Quan trọng người đọc phải biết tự phản biện xem cái gì hợp lý. Ở đây em chỉ trích riêng câu "tinh khí như máu của đàn ông", theo em và 1 số người bạn có nghiên cứu về vấn đề này, được biết, điều này là đúng.

Hoanft

Xe buýt
Kéo dài nhưng vẩn thăng hoa nước nôi lai láng vậy là đỉnh cao phảo kg bác ....kéo được 2 giờ chứ ! :">
Các cụ ơi kéo dài 2h thì đối tác của cụ thế nào? Ngày mai cụ chủ thế nào? Em nghĩ 2h thì cụ chủ bị bệnh rồi đấy. Mà các cụ lưu ý dài hay ngắn không phải vấn đề mà làm sao cả hai cùng được thỏa mãn là được.

Hoanft

Xe buýt
Bi kịch , bi kịch ! Đàn ông khổ lắm các Mợ ơi , là đàn ông phải có chỗ đứng và cứng chỗ đó . Dưng mờ , có chỗ đứng thì thường phải sau tuổi 40 mà sau tuổi 40 chỉ thêm kinh nghiệm trận mạc thôi thi thoảng mới Cửng chỗ đó . Rồi lại như cái hình ảnh : Bánh thì ngon đấy , dưng mờ bóc ra định ăn lại ... thở dài mà gói lại thôi vì... Kinh nghiệm của nhà cháu là chỉ có trứng gà tươi đập ra thả bát phở bò thật nóng sốt cho tai tái rồi nuốt ( Cụ nào sợ tanh thì ngậm miệng lâu lâu chút ) Rồi sau " nghiện " món trứng tươi lúc nào không hay . Trứng vịt lộn cũng tốt dưng mờ béo nhanh lắm , lại còn cái khoản Gừng với cả rau răm thì có mà?:D
Mời cụ ghé qua gian hàng ezerex của em xem.

Trạng thái
Thớt đang đóng