Khuổi Piat - Chuyển hàng bằng thang máy

Aug Queen

Đi bộ
các bác đi làm từ thiện chắc là vát vả lắm nhỉ,nhưng ai đấy mặt cũng đều rất phấn khởi hết ;;)

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
các bác đi làm từ thiện chắc là vát vả lắm nhỉ,nhưng ai đấy mặt cũng đều rất phấn khởi hết ;;)
vất vả thì có vất nhưng trên hết là niềm vui vì mình đã góp dc 1 phần nhỏ bé cho các em học sinh bớt lạnh, bớt đói và cũng là đóng góp 1 phần cho xã hội. Niềm vui đấy vất vả nào còn?

Moonyeu

Xe hơi
vất vả thì có vất nhưng trên hết là niềm vui vì mình đã góp dc 1 phần nhỏ bé cho các em học sinh bớt lạnh, bớt đói và cũng là đóng góp 1 phần cho xã hội. Niềm vui đấy vất vả nào còn?
Chia tình chia nghĩa chia manh áo
Chia vạn nẻo đường góp thương yêu
Mỏi lưng mỏi gối ... không mỏi mệt
Vât vả xá chi, chỉ thấy vui!

Me land dau

Xe hơi
Mợ Trăng ơi !!!! Phục mợ quá : trẻ đẹp cả thể hình lẫn nhân cách ! Kính chào mợ !! E ở quê còn nghèo nÊn ko có nhiều , sắp tới đi Thủ đô nếu đc gặp mợ vì ngưỡng mộ một tấm lòng nhân ái , e xin góp vài hạt gạo vào nồi cháo đc ko ạ!!!!

Me land dau

Xe hơi
Dạ vâng ạ... Chi hội TTH là một chi hội củ OF. Chi hội bọn e chuyên về từ thiện với 2-3 chương trình/năm và nồi cháo thường niên nấu ngày Chủ Nhật, phát cháo tại bệnh viện Nông nghiệp
:)
kính phục những tấm lòng cao cả!!!

Moonyeu

Xe hơi
Mợ Trăng ơi !!!! Phục mợ quá : trẻ đẹp cả thể hình lẫn nhân cách ! Kính chào mợ !! E ở quê còn nghèo nÊn ko có nhiều , sắp tới đi Thủ đô nếu đc gặp mợ vì ngưỡng mộ một tấm lòng nhân ái , e xin góp vài hạt gạo vào nồi cháo đc ko ạ!!!!
Em nói thật là e ở Thủ đô cơ mà còn nghèo hơn dân tỉnh. Nhưng giàu nghèo là ở tấm lòng. Em cám ơn cụ.... Có đóng góp gì cụ cứ liên lạc với e hoặc các thành viên của nồi cháo :)

tranquay

Xe buýt
Chia tình chia nghĩa chia manh áo
Chia vạn nẻo đường góp thương yêu
Mỏi lưng mỏi gối ... không mỏi mệt
Vât vả xá chi, chỉ thấy vui!
Nhìn ảnh mợ, đọc thơ mợ, e cứ thấy rất ấn tượng, thấy mợ là người có cá tính rất mạnh, có chút gì đó phá cách (hay gọi là nổi loạn cũng được), mợ mà yêu ai thì yêu cả đường đi lối về, ai bị mợ ghét thì ghét đến cùng cực

Chỉnh sửa cuối:

Mr.Chem

Xe điện
Nhìn ảnh mợ, đọc thơ mợ, e cứ thấy rất ấn tượng, thấy mợ là người có cá tính rất mạnh, có chút gì đó phá cách (hay gọi là nổi loạn cũng được), mợ mà yêu ai thì yêu cả đường đi lối về, ai bị mợ ghét thì ghét đến cùng cực
Mợ ấy yêu em và đang ghét mợ Thông vì cứ lâu lâu lại "tặc"...lâu lâu lại "em, cho anh phát".
Vào việc chán quá, lại nhớ những cung đường, nhớ khuôn mặt trẻ thơ...

tranquay

Xe buýt
Mợ ấy yêu em và đang ghét mợ Thông vì cứ lâu lâu lại "tặc"...lâu lâu lại "em, cho anh phát".
Nhưng mà ko có ai ở với mợ ý đc lâu đâu cụ ạ

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
Các em tò mò xem quà của nhau có những gì

Chụp kỉ niệm với các em ( thiếu mỗi em - vì e phải chụp ảnh )

Niềm vui hân hoan của các em nhỏ khi ra về

Moonyeu

Xe hơi
Ù uây... e đang tự hỏi không biết cụ nói có đúng không.... Cơ mà nếu được như thế thì e thấy e cũng đặc biệt đấy chứ.... Có nên phát huy không nhỉ???
Mà e hỏi nhỏ: đấy là cụ đang khen hay đang chê em đấy ạ ? ;)

Moonyeu

Xe hơi
Ờ.... đáng lẽ phải bẩu :" cho em phát này"... thì lại cứ đòi em : " cho anh phát "...

Ờ.... em cũng nhớ... ngày nào cũng mở ảnh ra xem.... Đang lên kế hoạch để đi 1 chuyến cuối tháng 1 cho ....đỡ nhớ!

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com

Me land dau

Xe hơi
Nhìn ảnh các con trong trang phục mới và ấm mình cũng nóng rực lên , các cụ mợ tuyệt thật , vote mợ moon lo nhanh và gọn cho cả điểm trường gọn gàng đâu vào đấy ! Thán phục,,,!!!!!!chúc tất cả vui, khỏe, HP , phát triển . Thật sáng ngời , cao cả!!!!