Thông báo Khuyến cáo các cụ, các mợ đổi mật khẩu tài khoản trên Otofun. Và mật khẩu của các tài khoản mạng xã hội khác.

Pumzen

Xe ba gác
Mật khẩu của nhà cháu, chắc trên hành tinh này chỉ đúng 1 cái.

Honghen2008

Xe container
Để em làm lại PW, chỉ sợ khó quá lại quên🤦🏻‍♂️

thichkhognthich

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ nên cẩn thận. Em chát zalo ( sau khi cho một em sdt mình để add zalo) , e ấy vô tình tiết lộ là biết hết các nick mình trên các diễn đàn ( chắc nó dùng pm mò, qua đó tổng hợp nó nắm đc hết quan điểm , tính cách sơ bộ của mình. Đối thoại vs ng mà họ làm chủ hết thông tin của mình thì một là hết mạ nó sự thú vị, tò mò, hai là bất lợi cho mình ( dù rằng mình là ng chả có thông tin gì nguy hiểm). Thế nên e chào thân ái và quyết thắng em nó luôn.

Anhmphap

Xe hơi
E đặt pass là 8 ký tự cuối trang 95 của 1 quyển sách mà e thích nhất

Anhmphap

Xe hơi
Các cụ nên cẩn thận. Em chát zalo ( sau khi cho một em sdt mình để add zalo) , e ấy vô tình tiết lộ là biết hết các nick mình trên các diễn đàn ( chắc nó dùng pm mò, qua đó tổng hợp nó nắm đc hết quan điểm , tính cách sơ bộ của mình. Đối thoại vs ng mà họ làm chủ hết thông tin của mình thì một là hết mạ nó sự thú vị, tò mò, hai là bất lợi cho mình ( dù rằng mình là ng chả có thông tin gì nguy hiểm). Thế nên e chào thân ái
và quyết thắng em nó luôn.
Nếu thật là như thế thì nguy hiểm quá cụ nhỉ

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ nên cẩn thận. Em chát zalo ( sau khi cho một em sdt mình để add zalo) , e ấy vô tình tiết lộ là biết hết các nick mình trên các diễn đàn ( chắc nó dùng pm mò, qua đó tổng hợp nó nắm đc hết quan điểm , tính cách sơ bộ của mình. Đối thoại vs ng mà họ làm chủ hết thông tin của mình thì một là hết mạ nó sự thú vị, tò mò, hai là bất lợi cho mình ( dù rằng mình là ng chả có thông tin gì nguy hiểm). Thế nên e chào thân ái và quyết thắng em nó luôn.
Nếu sự thật như vậy thì em kia cũng quá vô duyên ạ. Có biết, cũng ko nên nói như vậy. Vì việc đi soi đời tư, tính cách của người khác rồi oang oang lên là ko đc hay ho chút nào cả. Cụ cũng nên sử dụng nhiều nick, phục vụ cho những đối tượng bạn bè, gia đình hoặc công việc. Mối nick cũng nên có pass khác nhau. Pass cũng nên đặt cả chữ, số và các ký tự khác ạ. Em mà như bạn kia, có biết em cũng làm ngơ đi, hay hớm gì việc khoe ra là "em biết hết các thứ về anh" í,;)

Cụ Muỗm

[Tịch thu bằng lái]
pass em 21 ký tự cả chữ, số và ký tự đặc biệt không biết nó có hack ko 8-x

thichkhognthich

[Tịch thu bằng lái]
Nếu sự thật như vậy thì em kia cũng quá vô duyên ạ. Có biết, cũng ko nên nói như vậy. Vì việc đi soi đời tư, tính cách của người khác rồi oang oang lên là ko đc hay ho chút nào cả. Cụ cũng nên sử dụng nhiều nick, phục vụ cho những đối tượng bạn bè, gia đình hoặc công việc. Mối nick cũng nên có pass khác nhau. Pass cũng nên đặt cả chữ, số và các ký tự khác ạ. Em mà như bạn kia, có biết em cũng làm ngơ đi, hay hớm gì việc khoe ra là "em biết hết các thứ về anh" í,;)
Không cụ , em ấy không soi , cũng không oang oang, nói vậy tội em nó 😄, chỉ là không hiểu sao em ý biết đc cái nick này của em, e k hề nói, nick otofun này em đăng kí qua face, face trc e đăng kí bằng mail, có chăng mail ngày xưa có yêu cầu xác nhận bằng số điện thoại, các nick, tên ,pas đều lằng ngoằng k giống nhau. Toàn tay to bảo mật, face ,gg, mà pm nó vẫn mò đc hết. Dù sao nếu biết tổng hợp "tất cả" các commen trên các diễn đàn, qua mang xh, hành vi mua sắm online vv thì ng ta nắm đc rất rất nhiều thứ về mình.

vdtours

Xe container
Website
www.youtube.com
Cái nào cần bảo mật thì bảo mật, cái nào không cần thì pass thường.
Pass OF của em cũng chỉ pass thường thôi :)

vdtours

Xe container
Website
www.youtube.com
Google số đt của cụ là ra thông tin nếu cụ có cập nhật đt ở các diễn đàn.

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Không cụ , em ấy không soi , cũng không oang oang, nói vậy tội em nó 😄, chỉ là không hiểu sao em ý biết đc cái nick này của em, e k hề nói, nick otofun này em đăng kí qua face, face trc e đăng kí bằng mail, có chăng mail ngày xưa có yêu cầu xác nhận bằng số điện thoại, các nick, tên ,pas đều lằng ngoằng k giống nhau. Toàn tay to bảo mật, face ,gg, mà pm nó vẫn mò đc hết. Dù sao nếu biết tổng hợp "tất cả" các commen trên các diễn đàn, qua mang xh, hành vi mua sắm online vv thì ng ta nắm đc rất rất nhiều thứ về mình.
Cụ dưới nói rồi này cụ,:D. Fb có cái phân tích dữ liệu qua hành vi người dùng ấy. Thử tìm từ khoá liên quan tới xe cộ, là nguyên newfeed sẽ đề xuất rất nhiều trang hay người bán xe. Mua quần áo, có page thời trang hay livetream liên quan tới áo quần,...
Cụ nói như kia, em mà rảnh em search cũng ra face của cụ í (Em fun,:D). Hoặc chỉ cần copy rồi dán bất kỳ cái gì hơi "riêng riêng" một xíu là sẽ ra link chính chủ ngay ấy, cụ mà đi tán em nào, cứ liệu chừng nghe,:P

thichkhognthich

[Tịch thu bằng lái]
Không đơn giản thế đâu,hi , e thử sớt các kiểu gg rồi, không ra gì. Ngay cả mật thư ib, hay thông tin điện thoại cũng toàn cho kiểu lẫn lộn vi du : 09. Không, hai số 4 76 ba vv, chứ ai viết nguyên số cho dễ tìm.:))

Naughty Cat

Xe đạp
Em hay quên pass nên có lúc em không lần được ra pass của em, em lại ước bạn hacker nào biết thì cho em xin lại pass. :((

Chỉnh sửa cuối:

kienvinh

Tháo bánh
Trước kia có 1 cậu bé 8 tuổi người Anh viết được thuật toán này, sau được / bị Google mua lại với giá 30 triệu đô.

Đại khái cho tên một người thật, có thông tin trên mạng, ví dụ như bài viết về anh ta, các nghiên cứu, bài viết anh ta đã đăng, Google nó sẽ biết được anh ta là người như thế nào. Nó tóm lại được khoảng 1 trang A4 (nửa trang nếu dùng cách trình bày đơn giản) về anh ta.

30 triệu quá rẻ cho một thuật toán như thế.

vdtours

Xe container
Website
www.youtube.com
Không đơn giản thế đâu,hi , e thử sớt các kiểu gg rồi, không ra gì. Ngay cả mật thư ib, hay thông tin điện thoại cũng toàn cho kiểu lẫn lộn vi du : 09. Không, hai số 4 76 ba vv, chứ ai viết nguyên số cho dễ tìm.:))
đây tặng cụ. Em chưa searh trên zalo & FB đâu.

thichkhognthich

[Tịch thu bằng lái]
Cụ dưới nói rồi này cụ,:D. Fb có cái phân tích dữ liệu qua hành vi người dùng ấy. Thử tìm từ khoá liên quan tới xe cộ, là nguyên newfeed sẽ đề xuất rất nhiều trang hay người bán xe. Mua quần áo, có page thời trang hay livetream liên quan tới áo quần,...
Cụ nói như kia, em mà rảnh em search cũng ra face của cụ í (Em fun,:D). Hoặc chỉ cần copy rồi dán bất kỳ cái gì hơi "riêng riêng" một xíu là sẽ ra link chính chủ ngay ấy, cụ mà đi tán em nào, cứ liệu chừng nghe,:P
Vâng cụ ạ, giờ đã tham gia là phải chấp nhận thôi. Kể từ ngày đó, e liền lập nick , tich cực tham gia các diễn đàn kiểu : từ thiện online, hội những ng đi xe rôn roi miền bắc,... vv kiểu kiểu thế xem em nào nó có sớt ra mềnh không ,mặc dù vẫn đang đi xe đạp :))

jazzzzz

Xe lăn
Mật khẩu dài trên 8 ký tự, có cả viết hoa và ký tự đặc biệt. Cho phần mềm dò 1 tỷ năm không ra.
Mật khẩu em dùng 15 ký tự bao gồm Chữ Hoa, chữ thường số và ký tự đặc biệt, chắc ổn cụ nhỉ.

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Vâng cụ ạ, giờ đã tham gia là phải chấp nhận thôi. Kể từ ngày đó, e liền lập nick , tich cực tham gia các diễn đàn kiểu : từ thiện online, hội những ng đi xe rôn roi miền bắc,... vv kiểu kiểu thế xem em nào nó có sớt ra mềnh không ,mặc dù vẫn đang đi xe đạp :))
Đi nhiều thế áo quần làm gì có mặc nữa mà người ta sớt. Người ta coi mặt có đẹp rai ko mới sớt cơ. Đã ko lại đi xe đạp thì cứ hát bài ca "Anh hái mơ" là vừa đẹp cụ ạ,:P