Thông báo Khuyến cáo các cụ, các mợ đổi mật khẩu tài khoản trên Otofun. Và mật khẩu của các tài khoản mạng xã hội khác.

Ba Ngơ

Xích lô

Thảo Dân.

Xe máy
Chủ thớt giờ mà cũng nhầm như bác, vốt thành vang thì bác lại dong bây giờ =))
Mọi người đều bình đẳng trước pháp luật cụ nhé. Vang em không có lý do chính đáng là em lập thớt kiện ngay, em có chút năng khiếu về mảng này =))
Để đề phòng chã Tien Tung nhầm nhọt cụ cho em một chén rượu đi; mặc dù em biết lão Tiến Tùng còn rượu thì kiểu gì cũng rót cho em để em đi chia cho mọi người :))

Mọi người đều bình đẳng trước pháp luật cụ nhé. Vang em không có lý do chính đáng là em lập thớt kiện ngay, em có chút năng khiếu về mảng này =))
Để đề phòng chã Tien Tung nhầm nhọt cụ cho em một chén rượu đi; mặc dù em biết lão Tiến Tùng còn rượu thì kiểu gì cũng rót cho em để em đi chia cho mọi người :))
Việc vang hay vốt là quyền của thành viên nên BĐH không can thiệp bác nhá. Bên góp ý đã có thớt và được trả lời về vấn đề này, nên chuyện rượu về em rót nhầm dễ xảy ra lắm ;))

Thảo Dân.

Xe máy
Việc vang hay vốt là quyền của thành viên nên BĐH không can thiệp bác nhá. Bên góp ý đã có thớt và được trả lời về vấn đề này, nên chuyện rượu về em rót nhầm dễ xảy ra lắm ;))
Ặc ặc.
Có thớt kiện cáo về vang vốt thật à cụ; em vô thường với vang vốt roài :))
Vốt thì em hiểu là: nhất trí/tán thành/cùng quan điểm/ủng hộ, thậm chí là cảm ơn, đại loại vậy.
Nhớ cái thời em lơ ngơ vào OF, cụ vang em, lập tức có mợ Ba Ngơ ra tay tương trợ ngay, em phải vốt đáp lễ mấy lần để cảm ơn mợ ấy :)) Đúng là người tốt lúc nguy nan là có người giúp ngay :D

Tương tự vậy, vang em cũng muốn biết lý do để tự sửa mình :)) Nên đôi khi phải hỏi lại cho rõ thôi :)

Chỉnh sửa cuối:

Ms.Bui

Xe buýt
Em không nhớ mật khẩu của mình để đổi nữa