Hội xa xứ Kỉ niệm- thớt đầu tiên đây :Chi hội Xa xứ

Trạng thái
Thớt đang đóng

maxinh84

Xe tăng
Ô thế thì khác j khoai Tây nhỉ?
Vâng xã nhà em nói thì bình thường nhưng không biết viết tiếng Việt , giờ đọc đc chút là nhờ trước quen em ! Cứ phải sms sang Cz cưa cẩm ! Hồi đầu em gửi pm mà lão dám copy- paste cho thằng bạn dịch giùm :)) =))

Em cũng sợ mất nhà mà có thành viên còn chưa kịp về , nên comment cũng phải són són :))
Em đã pm cho mod xin tạm lưu nhà cho các anh em khác còn ghé về xem tiếp nữa
Không biết thế nào :(
Cái này thường sau khi khoá gần 20 ngày sau mới xoá đi, và xoá đi thi Mod vẫn moi lên được mợ à!
Cứ chém tẹt ga đi mợ. Nhiều khi vẫn có thể xây cao hơn trăm tờng mà.
Xây cao hơn thì phải thương lượng với Mod cụ à.
Có lẽ hội ta cũng nên xin OF chứng nhận Ghi-net về tốc độ xây tầng các cụ ạ!làm j có hội nào mới lập 1 tuần mà xây dc 100 tầng!:-/
Chưa cụ à, kỷ lục xây nhanh thuộc về hội BRL xây sáng tối đã sập 100 tầng cụ à, còn bây giờ một số chi hội thường từ 3 đến 5 ngày hết một nhà.

maxinh84

Xe tăng
Có lẽ hội ta cũng nên xin OF chứng nhận Ghi-net về tốc độ xây tầng các cụ ạ!làm j có hội nào mới lập 1 tuần mà xây dc 100 tầng!:-/
Haha không phải đâu cụ ơi , tòa nhà đầu tiên của chi hội nào cũng tăng nhanh thế đấy , hào hứng mới yêu mà :))
Hi vọng là sau vẫn giữ được nhiệt như thế , nhưng e tin à hội mình làm được, còn xa xứ thì còn hoài niệm thường trực mà ...

Hanoi2travel

Xe tăng
Hehehehehe nhịn từ hôm qua đến h,khi nào về VN cụ cho xin 1 tua Bắc-Nam nhé!
Cụ đi tour kiểu gì báo phím e trước nhé, về 1 mình hay về cùng gấu :P
Cụ hình như ở bên Đức đúng ko ? E sang Đức cụ đưa e đi chơi nhé, thấy bảo nông dân bên đấy toàn đi Mec với Bim đi cày. E cũng có một số đứa bạn sống bên đấy và bà cô e lấy chồng Đức nên ko sớm thì muộn e cũng sang Đức chơi 1 chuyến thăm nông dân cái.

Lạc mất vợ

[Tịch thu bằng lái]
Vâng xã nhà em nói thì bình thường nhưng không biết viết tiếng Việt , giờ đọc đc chút là nhờ trước quen em ! Cứ phải sms sang Cz cưa cẩm ! Hồi đầu em gửi pm mà lão dám copy- paste cho thằng bạn dịch giùm :)) =))
Đúng là Fun nhể!

Chưa cụ à, kỷ lục xây nhanh thuộc về hội BRL xây sáng tối đã sập 100 tầng cụ à, còn bây giờ một số chi hội thường từ 3 đến 5 ngày hết một nhà.
vâng e biết,nhưng họ có đến mấy chục tv với lại toàn tỷ phú tg thì làm gì mà xây ko nhanh cơ chứ! còn ở đây cụ xem mỗi khi off onl dc mấy ng đâu? vậy cũng đáng khích lệ lắm chứ!

Haha không phải đâu cụ ơi , tòa nhà đầu tiên của chi hội nào cũng tăng nhanh thế đấy , hào hứng mới yêu mà :))
Hi vọng là sau vẫn giữ được nhiệt như thế , nhưng e tin à hội mình làm được, còn xa xứ thì còn hoài niệm thường trực mà ...
Mợ cứ yên tâm,còn mợ là còn em! em thề em hứa em đảm bảo!:)

Lạc mất vợ

[Tịch thu bằng lái]
Cụ đi tour kiểu gì báo phím e trước nhé, về 1 mình hay về cùng gấu :P
Cụ hình như ở bên Đức đúng ko ? E sang Đức cụ đưa e đi chơi nhé, thấy bảo nông dân bên đấy toàn đi Mec với Bim đi cày. E cũng có một số đứa bạn sống bên đấy và bà cô e lấy chồng Đức nên ko sớm thì muộn e cũng sang Đức chơi 1 chuyến thăm nông dân cái.
Khi nào về em sẽ báo cụ,ở đâu em ko biết chứ gần nhà em có con mẹ nông dân thỉnh thoảng mang trứng gà đến bán cho em bằng X5 cụ ạ.

Lạc mất vợ

[Tịch thu bằng lái]

BMW_6688

Xe container
Hi...hi...xã nhà mợ hay quá:-B

Hanoi2travel

Xe tăng
E vừa mời rượu các cụ một vòng trước khi sang nhà mới đấy ạ. Cụ nào nhận được rượu rồi nhớ trả e ly cho nhớ nhé !
@ 35N1169 : Chưa mời được cụ vì hôm trước trót mời rượu bên ngoài thớt hội rồi nên chưa đến lượt :D

35N1169

Xe điện
Một tuần rồi mới lên trăm tờng là vào hạng trung bình khá cụ ạ. Bên xe Bus cứ đều đặn 4-5 ngày xây một nhà, em mấy hôm mải bê gạch xây nhà mình mà quay về đó lạc cả lối.

Okane

Xe container
Mợ Mãi Xinh chưa được đổi nick ah ?

Hanoi2travel

Xe tăng
Nào thi xem ai là người cuối cùng được post bài trog thớt này các cụ nhé. Phần thưởng sẽ là một tràng vỗ tay vang khắp năm châu bốn biển :)) - Cả thế giới bravo , oách quá !

Lạc mất vợ

[Tịch thu bằng lái]
Bên ấy còn cái kiểu Bằng lái phải kèm cái giấy chứng nhận Y tế không cụ? Em vẫn còn cái giấy ấy, nhưng bằng thì đổi mất rồi.
Em chưa nghe thấy vụ này bao giờ,mà bên cụ bằng bh vẫn là giấy hay nhựa?

Nào thi xem ai là người cuối cùng được post bài trog thớt này các cụ nhé. Phần thưởng sẽ là một tràng vỗ tay vang khắp năm châu bốn biển :)) - Cả thế giới bravo , oách quá !
Ừ thi thì thi.

Hanoi2travel

Xe tăng

Lạc mất vợ

[Tịch thu bằng lái]

Okane

Xe container
Bên Nga xài bằng giấy như Vietnam hả cụ ? Bên e nông dân nhất quả đất nhưng chúng nó áp dụng hộ chiếu điện tử, bằng nhựa từ rất lâu òi :(

Trạng thái
Thớt đang đóng