Kia forte - Trao đổi chia sẻ kinh nghiệm

Tuan1268

Xe máy
E đã alo bảo hiểm rồi, nó còn dọa là: xe mới sợ ko có đồ thay. Mie, làm e đang lo phải đi cùng vợ 2 rách mông cả tháng thì chán:'(

Speeder

Xe tăng
Em quanh đây thôi, cần gì bác alo cho em nhá!
Website
www.tbcnsv.com

Mr-Quadcore

Xe buýt
Ngoại trừ làm sơn ! :P
Thảo nào hôm em hỏi sơn lại cái Chân ... Một cụ gọi điện um sùm lên chán chê mới quyết ..:101: Phải để lại 1 ngày :^) ! em ngại đi cái chân Chấm phẩy quá nên thôi .. lúc nào tiện thì làm lại vậy :77:!

nguyenthedzung

Xe tải
E đã alo bảo hiểm rồi, nó còn dọa là: xe mới sợ ko có đồ thay. Mie, làm e đang lo phải đi cùng vợ 2 rách mông cả tháng thì chán:'(
Tuấn đi làm sao mà đã bị rách mông thế??? Đúng là vưỡn thanh niên, nên vợ hai phải phục vụ quá tải nên rách mông a??? :)) thong thả mà đi thôi, đừng vội vàng... Chứ như cái hôm chú tạt đầu xe anh ở Nguyễn Trãi chỉ để anh nhận ra người quen thì anh hãi quá :77::77::77:.
Hẹn gặp chú ở off 31-10 nhá!

Tuan1268

Xe máy
Tuấn đi làm sao mà đã bị rách mông thế??? Đúng là vưỡn thanh niên, nên vợ hai phải phục vụ quá tải nên rách mông a??? :)) thong thả mà đi thôi, đừng vội vàng... Chứ như cái hôm chú tạt đầu xe anh ở Nguyễn Trãi chỉ để anh nhận ra người quen thì anh hãi quá :77::77::77:.
Hẹn gặp chú ở off 31-10 nhá!
E đi thế thì có khi lại chẳng sao, hôm nay đi lừ đà lừ đừ sang đường thì bị nó táng phải, thế mới đau:'(. Lần sau em rút kinh nghiệm phải lái nhanh cho thiên hạ nó né mình vậy:^)

nguyenthedzung

Xe tải
E đi thế thì có khi lại chẳng sao, hôm nay đi lừ đà lừ đừ sang đường thì bị nó táng phải, thế mới đau:'(. Lần sau em rút kinh nghiệm phải lái nhanh cho thiên hạ nó né mình vậy:^)
Nói vui vậy thôi, chứ đúng là đường xá Việt Nam với ý thức hệ tham gia giao thông của người dân VN thì hãi quá. Nói không phải sính ô tô, chứ đúng là từ khi biết đi ô tô anh mới thấy mọi người tham gia giao thông đều loạn cào cào (trong đó có cả mình) và rất nguy hiểm. Hôm nào trước khi lên đường đều cầu mong hôm nay minh tay lái lụa vượt qua trở ngại giao thông để đi làm ....:102::102::102:

Speeder

Xe tăng
Website
www.tbcnsv.com
xe cụ có phải méc đâu sao lại mang vào đó?? BH nó chỉ chỗ à hay cụ yêu cầu??
Chiều qua em nó từ garage về rồi, mừng quá em nó vẫn long lanh, nhìn chỗ đó đẹp hơn cả sơn xịn mới chết chứ:21:

Tuan1268

Xe máy
Chiều qua em nó từ garage về rồi, mừng quá em nó vẫn long lanh, nhìn chỗ đó đẹp hơn cả sơn xịn mới chết chứ:21:
Mừng cho cụ, hnay e cứ quẳng đại vào LV làm, chiều mai mới lấy đc. Chẹp, chỗ đấy tay nghề sơn đang chưa ổn (cụ Cua bẩu thế), e tình nguyện làm chuột bạch cho mấy chú thợ đấy lên tay vậy, để sau này ae KFC có bị xước sát vào đó cho nó tiện.:6:

Speeder

Xe tăng
Website
www.tbcnsv.com
Mừng cho cụ, hnay e cứ quẳng đại vào LV làm, chiều mai mới lấy đc. Chẹp, chỗ đấy tay nghề sơn đang chưa ổn (cụ Cua bẩu thế), e tình nguyện làm chuột bạch cho mấy chú thợ đấy lên tay vậy, để sau này ae KFC có bị xước sát vào đó cho nó tiện.:6:
Âu nó cũng là cái liễn, cụ cho làm đại để nhìn cho đỡ xót, nếu không ổn lắm cuối năm tút lại là long lanh ngay thôi mà, mấy bác thợ sơn nói màu của em vá mới khó, các màu khác OK!

kenu97

Xe container
Em cũng mới lấy xe chiều qua, giời tối nên chả nhìn mà đánh giá đc. sáng nay trời mua nên cũng chưa nhìn rõ sơn chỗ xước thế nào.

điên mỗi cái là cái gara Hưng Long ở 98 Thái Thịnh làm ăn cẩu thả quá, sơn để bụi vào kính lái em, đi trời mưa gạt nước cứ kêu xoèn xoẹt. điên hết cả người.

huymec

Đi bộ
em cũng kết e này lắm bởi giá hơi bị kinh tế , mà lại là xe nhập hehe

sun10

Xe buýt
Hehe, sáng nay đi làm em còn bị 1 em bé 2b táng phát rơi gáo gương luôn, tới cty mới bít là rơi, quay lại chỗ va chạm, may quá vẫn còn cái gáo nằm chỏng chơ trên vỉa hè, ko sứt mẻ miếng nào. Chắc tí nữa lại phải làm thợ tháo cái gương ra lắp cái gáo vào rồi hehe

Speeder

Xe tăng
Website
www.tbcnsv.com
Hehe, sáng nay đi làm em còn bị 1 em bé 2b táng phát rơi gáo gương luôn, tới cty mới bít là rơi, quay lại chỗ va chạm, may quá vẫn còn cái gáo nằm chỏng chơ trên vỉa hè, ko sứt mẻ miếng nào. Chắc tí nữa lại phải làm thợ tháo cái gương ra lắp cái gáo vào rồi hehe
Hôm nay bé mặc áo mưa mà vẫn hút hồn cụ Sun được, rơi cụ k bít:21::21::21:

Tuan1268

Xe máy
E lại hỏi các cụ đi lâu rồi 1 chút: xe của em mở sấy kính sau thì vô tư thoải mái but bật sấy kính trước được khoảng 3-5 phút cứ thấy có mùi khét như là nhựa bọc thịt cháy vậy. Chẳng hiểu thế là sao nhỉ các cụ?? Có cụ nào bị như em ko ợ???

Tuan1268

Xe máy
Mà e lấy gió trong đàng hoàng chứ ko phải gió ngoài để bảo có mùi lạ ở ngoài vào xe, e ko dám thử lại vì sợ cháy cái gì đó mình ko biết thì chết:102:

sun10

Xe buýt
Kinh thế, nhà em sáng nay đi làm toàn sấy kính trước mà có mùi gì đâu nhỉ, hay xe nhà cụ có đ/c nào ăn kẹo cao su rồi nhét vào chỗ sấy kính ?

Mr-Quadcore

Xe buýt
Kinh thế, nhà em sáng nay đi làm toàn sấy kính trước mà có mùi gì đâu nhỉ, hay xe nhà cụ có đ/c nào ăn kẹo cao su rồi nhét vào chỗ sấy kính ?
Ai lại chơi thâm như Tàu Khựa thế hử cụ ! :77:

Copra

Xe buýt
Cụ giống em. Hôm trước đi chơi rằm Trung Thu ở Hồ gươm, em cũng bị 1 chú 2 bánh cọ vào gương làm rơi gáo. Lúc đó em cũng hổng có biết đâu nhưng thấy mấy chú xe đi qua cứ quay lại nhìn làm em chột dạ. Lúc đó đã định chởi thề nhưng nghĩ sao em lại dừng xe xuống xem thấy cái gáo dừa nằm chỏng chơ trên đường. Em lại dùng tay ốp cài cạch vào là được. :)):)):)):))
Kiểu này thì dễ mất quá. Bọn nào nghịch dại chỉ cần gảy nhẹ một cái là mình mất toi cái gáo :^):^):^):^)

BMWx

Xe tải
Nhưng không để gáo nguyên vậy mà lắp bảo vệ thì lại đi toi cả củ. Mệt thiệt. Vậy là cứ nguyên đó thôi.
À. Mà sao các cụ đi một lúc mới phát hiện thì kể ra các cụ....hơi ít quan sát khi lái đới. :^)