Kia-Optima- Trao đổi kinh nghiệm, hội tụ đam mê!!!

Trạng thái
Thớt đang đóng

simplazavn

Xe buýt
Xem đau cả bụng. Nhưng mà đi ngược chiều thì chào kiểu gì cụ?

crazyfanBentley

Xe tải
Kụ SIM ơi, kụ cho cháu hỏi là Op của anh Hải có sấy gương không hả kụ, cháu đọc bảng thông số kỹ thuật thì chỉ thấy ghi gương chỉnh điện tích hợp đen báo rẽ led. Nhà cháu cọc rồi mà tận 20/12 mới có hồ sơ, khổ nhất là phải kìm hãm sự sung sướng, được sờ mó, nhòm mặt em nó rồi mà lại không được "ấy".

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

JuneSun

Xe tăng
Kụ SIM ơi, kụ cho cháu hỏi là Op của anh Hải có sấy gương không hả kụ, cháu đọc bảng thông số kỹ thuật thì chỉ thấy ghi gương chỉnh điện tích hợp đen báo rẽ led. Nhà cháu cọc rồi mà tận 20/12 mới có hồ sơ, khổ nhất là phải kìm hãm sự sung sướng, được sờ mó, nhòm mặt em nó rồi mà lại không được "ấy".
Có đủ sấy gương sấy kính hậu cụ nhé :D

binhcan

Xe buýt
Xem đau cả bụng. Nhưng mà đi ngược chiều thì chào kiểu gì cụ?
Thì cụ cứ đãnh võng đi cụ, miễn đừng hôn bạn đối diện là được, he he, em fun tí thôi

Hôm nọ em thấy 1 em Optima màu trắng, biển 400.xx, không hiểu có phải của cụ nào trên này không?

simplazavn

Xe buýt
Hôm qua gặp cụ đeo kính cận 13331 ở Nguyễn Công Trứ. Đi ngược chiều nhưng đang đi 2b chả biết chào kiểu gì. Định đâm cho phát rồi tính sau.Hehe...

JuneSun

Xe tăng
Nhà mình có cụ nào thích độ pô kép ko nhỉ? Em đặt hàng spare-part từ Hàn về một thể :D

NemNgoN

Xe hơi
Website
www.sangonguyenkim.com
Hôm nay em chộp đc 1 cụ ở gần nhà ! Nhìn phê quá , em tính sơn sang màu trắng và đặt hàng quả vành la răng:

Dòng hybrid giá 1 tỷ 3 , có DVD , nội thất da đen , full led , nói chung full opt , em ko ưng quả vành + viền inox đằng trước

Optima đợt này về có quả vành chất hơn , 950 củ vẫn thế

Hôm trước đi đường e bị móc mất cái ốp la răng , chắc đợt này thay luôn bộ larang mới nhìn thích hơn . Bác Jun độ bô tổng thiệt hại bao nhiu để e còn tính với. Có bác nào thích sơn sang màu trắng ko nhỉ :D

Chỉnh sửa cuối:

simplazavn

Xe buýt
Em hôm đi vá lốp thằng thợ ko lắp chắc cái ốp lazang. Đi đg HCM về thấy bay đâu mất. Vào anh Hải mua mất 3 lít thì phải, em ko nhớ lắm. Lazang mới đẹp hơn mà ko lo mất ốp này. Ngọt choẹt!

binhcan

Xe buýt
Em hôm đi vá lốp thằng thợ ko lắp chắc cái ốp lazang. Đi đg HCM về thấy bay đâu mất. Vào anh Hải mua mất 3 lít thì phải, em ko nhớ lắm. Lazang mới đẹp hơn mà ko lo mất ốp này. Ngọt choẹt!
Em cũng bị thằng thợ nó lắp lại cái ốp không chắc, may mà phát hiện kịp...

JuneSun

Xe tăng
Hôm nay em chộp đc 1 cụ ở gần nhà ! Nhìn phê quá , em tính sơn sang màu trắng và đặt hàng quả vành la răng:

Dòng hybrid giá 1 tỷ 3 , có DVD , nội thất da đen , full led , nói chung full opt , em ko ưng quả vành + viền inox đằng trước

Optima đợt này về có quả vành chất hơn , 950 củ vẫn thế

Hôm trước đi đường e bị móc mất cái ốp la răng , chắc đợt này thay luôn bộ larang mới nhìn thích hơn . Bác Jun độ bô tổng thiệt hại bao nhiu để e còn tính với. Có bác nào thích sơn sang màu trắng ko nhỉ :D
Nếu đặt hàng thì bộ pô đôi hàng chính hãng (loại lắp cho Optima 2.4), thêm lip sau nữa vào khoảng 11 củ. Cụ nào thích mua cái gì tổng hợp lại anh em ship cùng một chuyến cho tiết kiệm. Cụ mà thích lazang mới thì thay đi, giá nó cũng rẻ thôi, khoảng 2tr/chiếc chưa có tiền ship :-bd.
Em đã khoái sơn sang màu trắng từ lâu rồi nhưng nghĩ thấy mệt quá vì phải tháo dỡ hết tất cả để sơn, chắc em để đi hết 1 năm rồi ngắm nghía lại vụ sơn xe :D

JuneSun

Xe tăng

JuneSun

Xe tăng
Mỏng ồn lắm cụ Jun ơi. Dạo này cụ quy ẩn ở đâu mà em ít gặp cụ ngoài đg nhỉ?
Đi xe dáng thể thao thì ngại gì tiếng ồn ;)) Dạo này em hay đi sớm về muộn thế nên cụ ít gặp em rồi :D

nk31

Xe tải
Thì cụ cứ đãnh võng đi cụ, miễn đừng hôn bạn đối diện là được, he he, em fun tí thôi

Hôm nọ em thấy 1 em Optima màu trắng, biển 400.xx, không hiểu có phải của cụ nào trên này không?
Xe này hay rửa xe ở Liên Trì lắm , mà hình như của cụ ... bà :D

binhcan

Xe buýt
Có khi hội Op rủ nhau đi thay lazang đồng loạt cho chơi các cụ ạ.hj~
Cá nhân em thay lazang theo xe đẹp hơn cái vành này, em thì thấy cái vành của xe màu trắng này không đẹp, em còn đang định sơn đen nó đi cơ, còn body màu trắng của em ở trên thì đẹp.

binhcan

Xe buýt
Nếu đặt hàng thì bộ pô đôi hàng chính hãng (loại lắp cho Optima 2.4), thêm lip sau nữa vào khoảng 11 củ. Cụ nào thích mua cái gì tổng hợp lại anh em ship cùng một chuyến cho tiết kiệm. Cụ mà thích lazang mới thì thay đi, giá nó cũng rẻ thôi, khoảng 2tr/chiếc chưa có tiền ship :-bd.
Em đã khoái sơn sang màu trắng từ lâu rồi nhưng nghĩ thấy mệt quá vì phải tháo dỡ hết tất cả để sơn, chắc em để đi hết 1 năm rồi ngắm nghía lại vụ sơn xe :D
Lắp lip vào sẽ hay bị quẹt gầm hơn đấy bác ạ, mà em thấy mấy cái body kit lắp vào xe trông nó làm xe nó cứ sệ xuống thế nào ấy.
Hôm nọ em đi sơn gầm ở chỗ bác Vietvoiz thấy đi có vẻ đỡ ồn 1 tí, em thay còi mới bấm 1 phát là xe máy dạt hết, cái còi nguyên bản của xe kêu như tịt mũi làm đi đường nhiều lúc bực mình.

binhcan

Xe buýt
Hôm qua gặp cụ đeo kính cận 13331 ở Nguyễn Công Trứ. Đi ngược chiều nhưng đang đi 2b chả biết chào kiểu gì. Định đâm cho phát rồi tính sau.Hehe...
Ối! Cụ đừng đâm em, không là em chửi giống anh gì trên clip Chào nhau kiểu OF đó.

Trạng thái
Thớt đang đóng