Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 83 - Mãi là Niềm tự hào

Quan3d

Xe tăng
Cái hồ sơ gốc của mình có phải photo một bản cho thuế không bac Quan3d?
Ko cần đâu ạ, a cứ mang hsơ ra là họ tính thuế để nộp thôi ạ. Sau này ra phòng CSGT họ sẽ giữ hồ sơ gốc của xe luôn mà, mình sẽ cầm mỗi đăng ký và biển về thôi ạ.

Quan3d

Xe tăng
Vâng chẻ 16gb là tầm trung roài tiếc quá 26 này muốn lên tất niên phát ở of việt trì mở rộng mà không biết có được không em gắng sắp xếp để lên cái cho máu ợ
Cố gắng lên bác ơi, Phúc yên lên cũng gần mà..

vuahung105

Xe container

cdmhongquan

Xe tải
Ko cần đâu ạ, a cứ mang hsơ ra là họ tính thuế để nộp thôi ạ. Sau này ra phòng CSGT họ sẽ giữ hồ sơ gốc của xe luôn mà, mình sẽ cầm mỗi đăng ký và biển về thôi ạ.
Khai đăng kí mơi có phải cà số nữa không ?

ngominhson

Xe buýt
Cái hồ sơ gốc của mình có phải photo một bản cho thuế không bac Quan3d?
Cái này tùy thuế từng nơi. Bác cứ photo cho chắc ăn(trên em thì phải photo). Quy trình :
Mang hồ sơ gốc ra phòng csgt để họ bóc
Mang hồ sơ đã bóc ra thuế nộp
Mang biên lai và hồ sơ về phòg csgt viết tờ khai. Nhớ có sẵn bản cà số khung số máy để dán.
sau khi họ kiểm tra hồ sơ thì khám xe, rồi thì bấm biển và cầm giấy hẹn chờ đến lấy đăng ký thôi. Biển thì lấy luôn được.

phi1973

Xe hơi
Xe bác Mầm đâu òi từ hôm đi việt trì về thế nào rồi bác,hôm ấy em thử nhưng cũng không rõ lắm bác lên đây hỏi lại các bác nhà mình xem ạ

Cerato-6134

Xe container
đợi lão Cé hỏi mợ thêu xem có nhờ đc mấy cậu xử lý đc k đã :)
Mợ Thêu bảo chơi luôn, nhưng sáng hôm đó nhà em mới từ HN về, tổ chức ăn chiều nhỉ, có tay dao chính là Ông rồi, các lão xuống phụ 1 tay, người xiên thịt, người gọt chuối nữa là ngon ý mà.
Các lão VT tuần này giao ban chốt đê.

inquocsu

Xe điện
Website
inquocsu.tk
Cái này tùy thuế từng nơi. Bác cứ photo cho chắc ăn(trên em thì phải photo). Quy trình :
Mang hồ sơ gốc ra phòng csgt để họ bóc
Mang hồ sơ đã bóc ra thuế nộp
Mang biên lai và hồ sơ về phòg csgt viết tờ khai. Nhớ có sẵn bản cà số khung số máy để dán.
sau khi họ kiểm tra hồ sơ thì khám xe, rồi thì bấm biển và cầm giấy hẹn chờ đến lấy đăng ký thôi. Biển thì lấy luôn được.
Hồ sơ gốc của em em cungz tự bóc và xem qua, sau đó lại dán lại như cũ, may nó không hoạch gì.
Còn việc đăng ký phải sang bên thuế để họ áp thuế trước, sau đó ra bank nạp tiền. ( trong em phải photo dăng ký, dăng kiểm nạp cho thuế và cả bộ hồ sơ có thuế gtgt và các giấy tờ kèm theo nhie biên bản thanh lý, hđtl vì xe em là của cty.)
Sau đó ra phòng csgt họ đưa cho 2 tờ khai viết và nạp tiền lệ phí và biển mất 150k sau đó cà số khung, số máy chờ xxx kiểm tra xong vào bấmssau đó cà số khung, số máy dán vào chờ xxx kiểm tra xong vào bấm số và lấy biển, đăng ký 2 ngày sau lên lấy. Hết

Website
tuantattoostudio.com
Hồ sơ gốc của em em cungz tự bóc và xem qua, sau đó lại dán lại như cũ, may nó không hoạch gì.
Còn việc đăng ký phải sang bên thuế để họ áp thuế trước, sau đó ra bank nạp tiền. ( trong em phải photo dăng ký, dăng kiểm nạp cho thuế và cả bộ hồ sơ có thuế gtgt và các giấy tờ kèm theo nhie biên bản thanh lý, hđtl vì xe em là của cty.)
Sau đó ra phòng csgt họ đưa cho 2 tờ khai viết và nạp tiền lệ phí và biển mất 150k sau đó cà số khung, số máy chờ xxx kiểm tra xong vào bấmssau đó cà số khung, số máy dán vào chờ xxx kiểm tra xong vào bấm số và lấy biển, đăng ký 2 ngày sau lên lấy. Hết
bác Kiên còn giữ cho e 2 cái nút chốt cửa ko ạ :D e sắp về Thanh Hóa rồi ạ

thientuanxd

Xe tải
các bác tư vấn giúp e xem dùng Cam hành trình và Cam lùi dùng loại nào Ngon-Đẹp-Rẻ và mua ở đâu giúp e với ạ. E đang muốn tậu bộ để chơi tết ạ.

cdmhongquan

Xe tải
Hồ sơ gốc của em có dấu Hồ sơ tự quản. Chắc là mình tự bóc thôi.